หน้า: 1 ... 4 5 [6]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มเผายางรถยนต์ หน้าสนามมวยลุมพินีแล้วครับ  (อ่าน 21738 ครั้ง)
dazeb
Vmodtech Member

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #75 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 21:06:45 »

เห็นบอกลามมาถึงตลาดปีนังแล้ว ผมจะไปทำงานได้มั้ยเนี่ย สงสัยต้องหยุดซะแล้ว out
ผมหยุดแล้วครับ  อิอิ รักออฟฟิสจัง แม่งงงงงงงงงง  หักตังซะ  บันเทิงจริงๆด้วย   

ชอบแดงก็อย่าบ่นวันนี้แค่หักเงิน นานไปอาจตกงานก็ได้นะ เพราะ บ.อาจมีเจ๊งบ๊ง อิอิกำ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
tpp
True Love Always

« ตอบ #76 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 21:18:52 »

เริ่มมีแดงบางคนกร่างแล้วครับแถวๆนี้ ยิ่งระแวงอยู่ด้วย เง้อ
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #77 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 23:21:23 »

วันนี้นอกจากไม่มีอะไรคืบหน้าแล้ว ยังดูเหมือนสถานการณ์ทหารยังแย่ลงอีกด้วย แบบนี้อาทิคย์นี้เตรียมตัวหยุดยาวค่อนข้างแน่ครับ Cry

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #78 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 23:40:26 »

เห็นบอกลามมาถึงตลาดปีนังแล้ว ผมจะไปทำงานได้มั้ยเนี่ย สงสัยต้องหยุดซะแล้ว out
ผมหยุดแล้วครับ  อิอิ รักออฟฟิสจัง แม่งงงงงงงงงง  หักตังซะ  บันเทิงจริงๆด้วย   

ชอบแดงก็อย่าบ่นวันนี้แค่หักเงิน นานไปอาจตกงานก็ได้นะ เพราะ บ.อาจมีเจ๊งบ๊ง อิอิกำ
ที่ชอบเพราะว่าผมไม่ชอบจำลองครับ และตกงานครั้งก่อนเพราะเหลืองปิดสนามบิน แต่รอบนี้ จะตกงานอีกรอบช่างมันครับ ไปปลูกฝักอยู่บ้านก็ได้ ในเมื่อ ปัญหาเกิดเมื่อไหร่ อะไรก็กู  โดนทุกรอบ  เซ็งเป็ดจริงๆครับ
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #79 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 23:50:45 »

มั่นใจว่ายางหนึ่งล้านเส้นไม่อยากตกเป็นเครื่องมือก่อความไม่สงบใน กทม.

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #80 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 00:08:32 »

เบื่อครับ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #81 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 09:59:46 »

เห็นมีแถว ๆ หน้ารามด้วย เจอดีโดนยิงไปสองสามนัดวิ่งกันหางจุกตูด

เดี๋ยวผมต้องกักตุนเสบียงกับกระสุน 9มม. แล้วครับ เผื่อมันมาหน้าซีคอนฯ ที่ไหนมีเครื่องปั่นไฟขายมั่งครับเนี่ย  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #82 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:06:56 »

เห็นมีแถว ๆ หน้ารามด้วย เจอดีโดนยิงไปสองสามนัดวิ่งกันหางจุกตูด

เดี๋ยวผมต้องกักตุนเสบียงกับกระสุน 9มม. แล้วครับ เผื่อมันมาหน้าซีคอนฯ ที่ไหนมีเครื่องปั่นไฟขายมั่งครับเนี่ย  drunk

เห็นมีที่โฮมโปรขายเหมือนกันคัรบ  แต่ไม่แน่ใจว่าดีเซลหรือเบนซินนะครับ   เง้อ....

ผมว่าจังหวะนี้  มีคนมั่วนิ่มเข้าเซเว่น กินฟรีเยอะเลยครับ     

เซเว่นสวัสดีค่ะ  รับ 9 มิลิลเมตรไปทานที่บ้านเพิ่มมั๊ยค่ะ  อิอิกำ drunk
kim

« ตอบ #83 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 12:57:58 »

เห็นมีที่โฮมโปรขายเหมือนกันคัรบ  แต่ไม่แน่ใจว่าดีเซลหรือเบนซินนะครับ   เง้อ....

ผมว่าจังหวะนี้  มีคนมั่วนิ่มเข้าเซเว่น กินฟรีเยอะเลยครับ     

เซเว่นสวัสดีค่ะ  รับ 9 มิลิลเมตรไปทานที่บ้านเพิ่มมั๊ยค่ะ  อิอิกำ drunk

ผมติดออกไปไหนไม่ได้เลยพี่หมอ เสบียงจะหมดอยู่แล้วคราบ Cry
หน้า: 1 ... 4 5 [6]   ขึ้นบน
  พิมพ์