หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จัดทริปกันดีกว่า  (อ่าน 9853 ครั้ง)
Suhanna
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 22:35:37 »

ไปชะอำตกบ่อ ชุดเล็กก็พอครับ สะปิ๋วชุดนึง กับเบท 20-25lbs คัน PE3-4 ห้าฟุตครึ่ง กำลังดี ใหญ่กว่านี้อายฝรั่งครับ เค้าเล่นสปินคัน 9 ฟุตตกกระโห้ (นอกจากจะไปต่อบางสะพานค่อยเอาชุดกลางๆไป) ผมไปเมื่อสองสามปีที่แล้ว ส่วนใหญ่นั่งพักทานอาหารครับ ผมกับลูกนอนชะอำ ภรรยาไปนอนโซฟีเทลหัวหิน (เค้าเป็นโรคแพ้แดด แพ้เรือ แพ้เครื่องบินระยะเกิน 10 ชม ครับ) อิอิ  rules
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #16 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 22:39:56 »

เกรงว่าถ้าไปนี่ โดนออกไปนอนยาวแน่ๆครับ เง้อ

งานหลังหกโมงไหมแสรดดดด เง้อ

ลาพักร้อนเลยครับลุงเชน   2 วันเอาน้องชายมาด้วยเน้อ

อุอุ ลามไปหลืบน้องชายน้าเชนแล้ว งานนี้อาจมีการตกปลาแบบขรี้ทะลัก

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 22:58:24 »

แล้ว ลุงสบายๆ ละ  ไม่มาลงชื่อเหรอครับ อิอิ

Power Jig

ผมตกปลาใช้เบ็ดฝรั่งไม่เป็นผมยังพอรู้เลยครับว่าคลิปนี้สุดยอดครับ  ตัวเบ่อเริ่มเลยปลา เหอๆๆ

สบาย-สบาย

« ตอบ #18 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 23:13:44 »

แล้ว ลุงสบายๆ ละ  ไม่มาลงชื่อเหรอครับ อิอิ

เข้ามาลงชื่อว่า ช่วงนี้ไปไหนไม่ได้เลยครับ มีหลายเรื่องวุ่นๆอยู่ ทั้งเรื่องงานที่ทำ

แถมเจ้าน้องชายคนโต กำลังจะเป็นนิสิต รอปฐมนิเทศน์อยู่ ไม่รู้ว่าจะเลื่อนวันหรือป่าว

รอชมภาพสวยๆงามๆ ของน้าๆ ลุงๆ ทั้งหลายอยู่ที่ตั้งดีกว่าครับ ...  jap

beerking

« ตอบ #19 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 23:23:15 »

พี่วสุ บางสะพานช่วงนี้ไปมา 2 รอบ ปลาไม่มีเลยครับ  เอาแค่เพชรบุรีพอแล้ว  ไม่อยากขับรถไกลครับพี่

เดียว รอช่วง ว่างกันไปกันเลย อิอิ
beerking

« ตอบ #20 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 23:25:59 »

เข้ามาลงชื่อว่า ช่วงนี้ไปไหนไม่ได้เลยครับ มีหลายเรื่องวุ่นๆอยู่ ทั้งเรื่องงานที่ทำ

แถมเจ้าน้องชายคนโต กำลังจะเป็นนิสิต รอปฐมนิเทศน์อยู่ ไม่รู้ว่าจะเลื่อนวันหรือป่าว

รอชมภาพสวยๆงามๆ ของน้าๆ ลุงๆ ทั้งหลายอยู่ที่ตั้งดีกว่าครับ ...  jap

เง้อ ลุง ไม่ไปไม่ได้นะงานนี้ เดียวรอลุงว่างครับ เรื่องกับข้างงานนี้เดียวโชว์ฝีมืออิอิรอลุงเหลิมอีกคน อิอิ
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #21 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 08:12:12 »

อ้าวแล้วไม่รับสมัครเด็กชงน้ำเหรอครับ  อิอิ

vmodtech on tour

รับfitting3/8จ้า
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 08:55:32 »

แล้วสรุปนี่มีหยุดต่ออีกหรือเปล่าครับ เง้อ...

อันตรายเหมือนกันครับ
Suhanna

« ตอบ #23 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 09:31:17 »

ไปทั้งที ไปกันแบบครบๆดีกว่าครับ ถือเป็นการสังสรรค์ชนิดหนึ่งครับ รอครบ จัดรถตู้ไปทีเดียว ขากลับเผื่อเมาจะได้ไม่มีปัญหาอิอิ  lol
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #24 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:07:21 »

ผมว่ายาวครับ เดี๋ยวมันได้รบกันทั้งอาทิตย์ ถ้าใครจะไปเที่ยว ก็ไปที่นี่กันดีกว่าครับ ขออนุญาตนำเสนอ

http://www.baanrimkao.com/main.php?url=gallery

สวยงามและมีความเป็นธรรมชาติสุดเท้าเลยครับ อยุ่ท่ามกลางป่าเขาลำเนาไพร แค่คิดก็มีความสุขแล้วครับอิอิ

ต้องไปให้ได้ครับที่นี่  ไม่วันใดก็วันหนึ่ง

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:14:11 »

โอ้   บรรยากาศรีสอร์ตสุดยอดมากๆครับ     น่าไปเที่ยวจริงๆ

ของผมนี่  ว่างๆก็ขับรถร้อยกว่าโลไปนอนเขาค้อครับ    ไม่ภูพ่อบก ก็ เขาค้อทะเลหมอกครับ   ห้องไม่มีแอร์นะครับอันหลัง แต่ว่าเอาหมาเข้าไปนอนด้วยได้ครับ  เจ้าของรีสอร์ทก็เลี้ยงหมาเหมือนกัน พันธุ์โกลเด้นชื่อไอ้พันครับ     ช่วงนี้เห็นว่าเค้าครึ่งราคานะ  ช่วงโลซีซันว่างั้นเถอะครับ จาก 3000 เหลือ 1500  ห้อง 2 เตียงน้ำอุ่นต้มแก๊สนะครับ  แอร์ไม่มีเพราะกลางคืนมันอากาศเย็นอยู่แล้วครับ   แต่ว่าถ้าจะเช็คอินตอนบ่ายนี่ นรกมากครับ

ถ้านอนน้ำหนาวนี่  จองบ้านหลังนอนนี่ก็ เอาหมาเข้าอุทยานได้นะครับ แต่ต้องตัวเล็กๆ  ไม่เห่าสร้างความรำคาญ และ  คุยกับเจ้าหน้าที่มีอะไรให้เค้านิดหน่อยครับ     ที่ผมชอบไปก็ เขาค้อ  น้ำหนาว  ภูเรือนี่แหล่ะครับ  ใจตอนนี้อยากมีที่แถวๆภูเรือไปปลูกบ้านเอาไว้พักผ่อนเหมือนกันครับ 
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:16:07 »

ถ้ายังไงถ้ามาเที่ยวทางเชียงใหม่ เชียงรายกัน   รบกวนแจ้งให้ทราบกันด้วยนะครับ  ถ้าผมกับ ท่านผู้นำท่านว่าง จะได้ไปด้วยกันครับ   ผมเลี้ยงหมา 3 ตัวกับกระต่ายตัวนึงครับ  เหอๆ    มีสัตว์เลี้ยงก็จะลำบากนิดนึงครับแต่ถ้าไปกันเส้นทางนี้ถ้าว่างก็น่าสนใจเหมือนกันครับ หาเวลาพักบ้างด้วยก็ดีเหมือนกันครับ  ชาร์จแบตไปในตัว
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #27 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:20:59 »

เขาค้อก็เป็นอีกที่ ๆ ผมอยากไปมานานแล้วเหมือนกันครับ แต่ที่ข้างบนที่แนะนำนี่ เพิ่งได้รับเมล์มาเมื่อเร็ว ๆ นี้ เห็นแล้วชอบทันทีครับ ไม่ไกลมากด้วยครับ love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
beerking

« ตอบ #28 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:21:24 »

ไปทั้งที ไปกันแบบครบๆดีกว่าครับ ถือเป็นการสังสรรค์ชนิดหนึ่งครับ รอครบ จัดรถตู้ไปทีเดียว ขากลับเผื่อเมาจะได้ไม่มีปัญหาอิอิ  lol

งันยกให้พี่เป็นหัวหน้าทีมเลยครับ  ปล. อย่าลืมที่ตกปลาด้วยละครับ อิอิ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:41:27 »

เมืองกาญจ์ผมก็ไม่เคยไปนอนสักทีเลยครับ แถวๆนั้นเป็นไงบ้างครับ
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์