หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โจรแดงก่อการร้าย มันคงบ้าไปแล้ว เอาเด็กมาล่อเป้าได้  (อ่าน 20000 ครั้ง)
สบาย-สบาย
Vmodtech Member

« เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 23:47:26 »

ใจพวกนี้ทำด้วยอะไรนี่

กองโจรแดงเล่นเอาเด็กเล็กมายืนบนยางรถยนต์ ส่วนตัวเองหลบอยู่ข้างล่าง

กระสุนลงเมื่อไหร่ คงเป็นข่าวไปทั่วโลก ทหารยิงเด็ก เวรกรรม ไม่รู้ใช่ลูกของคนขับแท๊กซี่ที่ยืนกำกับอยู่หรือป่าว

ทำไมทำกับเด็กเล็กๆแบบนี้ เลวสุดยอดไม่มีที่ไหนในโลกทำกันแล้ว กองโจรก่อการร้ายเสื้อแดง สุดยอดเลวครับ

http://www.mediafire.com/?hmjzznzqwqf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤษภาคม 2010, 23:49:28 โดย สบาย-สบาย » บันทึกการเข้า

tobi-x-kato
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 23:50:29 »

เนี่ยแหล่ะครับ อยากจะบอกคำนี้จริงๆเลย

ประเทศด้อยพัฒนา หรือคนด้อยพัฒนา เหอๆๆๆ

gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #2 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 00:01:37 »

มันมีหลายปัจจัยครับที่ทำให้ทหารลุยไม่ได้

แต่ผมว่าไม่ใช่จะหมดหนทางครับ

ส่งหน่วยพิเศษลุยแบบเต็มพิกัดเลยครับ  สไนปอร์  ฮอ  หน่วยจู่โจมพิเศษ  ลุยมันซักทีเถอะครับ

ผมรู้ว่าผมพูดตรงนี้ มันง่ายครับ  แต่ปล่อยไปมันก็แย่กว่า

เราคงไม่สามารถเก็บทุกอย่างได้ครับ  บางอย่างก็ต้องทิ้งไป

เป็นมะเร็งยังต้องตัดเนื้อตัวเองทิ้งเลยครับ 

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 00:03:18 »

ประเทศนี้มันบ้าไปแล้วครับ รับรองว่าคลิปนี้ดังทั่วโลกแน่ๆครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #4 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 00:11:08 »

ขอโทษนะครับ ''ไอ้iะยำหน้าตัวเมีย'' เอาแต่ผู้หญิงกับเด็กมาเป็นเกราะกำบัง diablo grrrrrr mad slap
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤษภาคม 2010, 00:19:31 โดย Chris » บันทึกการเข้า
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 00:27:03 »

ประเทศเราถึงว่าจะด้อยพัฒนาในสายตาคนต่างชาตินะครับ แต่ผมว่า  ส่วนดีๆเรามีเยอะครับ   คนดีๆก็มีเยอะ  จะเสียก็ตรงคนจัญไรบางคนบางกลุ่มแค่นั้นครับ      อย่างว่าครับ   สุภาษิตเก่าๆ  บ้านนอกๆ ก็ยังใช้ได้ว่า 

ปลาเน่าตัวเดียว  เหม็นหมดฆ้อง  out out

ถ้าเปรียบประเทศนี้เป็นคนนี่ก็   ตอนนี้โดนเชื้อโรครุมเร้าหนักเลยครับ  จะรอดได้ไม่ได้ขึ้นอยู่กับภูมิคุ้มกันในร่างกายส่วนใหญ่ของเรานี่แหล่ะครับ  ถ้าภูมิคุ้มกันเล่นงานอันเอง ก็ยากที่จะรอดแหละครับ   
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 00:58:27 »

ดูเหมือนกัน ที่ ศอฉ เอามาให้ดูวันนี้.....

เพื่ออะไรฟะ!!

Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #7 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 07:20:31 »

เราควรที่จะเห็นใจคนพวกนี้นะครับ เพราะคนพวกนี้เป็นผู้ป่วยครับ โรคพิการทางจิตสำนึก

เกิดจากการขาดวิตามิน A ถึง Z รักษาได้ด้วยการบำรุงรับประทานของที่มีวิตามินสูง

แนะนำให้รับประทานลูกตะกั่วความเร็วสูงเคลือบทองแดง ก็จะทำให้ไปนั่งสำนึกความผิดต่อในนรก

ชาติหน้าเกิดมาจะได้มีจิตสำนึกกับเขาบ้าง

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #8 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 08:03:33 »

เราควรที่จะเห็นใจคนพวกนี้นะครับ เพราะคนพวกนี้เป็นผู้ป่วยครับ โรคพิการทางจิตสำนึก

เกิดจากการขาดวิตามิน A ถึง Z รักษาได้ด้วยการบำรุงรับประทานของที่มีวิตามินสูง

แนะนำให้รับประทานลูกตะกั่วความเร็วสูงเคลือบทองแดง ก็จะทำให้ไปนั่งสำนึกความผิดต่อในนรก

ชาติหน้าเกิดมาจะได้มีจิตสำนึกกับเขาบ้าง

แต่ผมว่าพวกมันเฮี้ยมากกว่าครับที่เอาเด็กเข้ามาเกี่ยวข้อง

รับfitting3/8จ้า
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #9 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 08:14:06 »

"ความผิดฐานก่อการร้าย"

ผู้กระทำผิดต้องมีเจตนาพิเศษโดยมีความมุ่งหมายเพื่อขู่เข็ญหรือบังคับรัฐบาลไทย รัฐบาลต่างประเทศ

หรือองค์การระหว่างประเทศ ให้กระทำ หรือไม่กระทำการใดอันจะก่อให้เกิดความเสียหายอย่างร้ายแรง

หรือเพื่อสร้างความปั่น ป่วน ให้เกิดความหวาดกลัวในหมู่ประชาชน โดยกระทำการดังต่อไปนี้ ใช้กำลังประทุษร้าย

หรือกระทำการใดอันก่อให้เกิดอันตรายต่อชีวิต หรืออันตรายอย่าง ร้ายแรง ต่อร่างกาย หรือเสรีภาพของบุคคลใดๆ

กระทำการใดอันก่อให้เกิดความเสีย หายอย่าง ร้ายแรงแก่ระบบการขนส่งสาธารณะ ระบบโทรคมนาคม

หรือโครงสร้างพื้นฐาน อันเป็น ประโยชน์สาธารณะกระทำการใดอันก่อให้เกิดความเสียหายแก่ทรัพย์สินของ

รัฐหนึ่งรัฐใด หรือของบุคคลใด หรือต่อสิ่งแวดล้อม อันก่อให้เกิดหรือน่าจะก่อให้เกิดความ เสียหายทางเศรษฐกิจ

อย่างสำคัญ การกระทำความผิดฐานก่อการร้าย มีอัตราโทษ ประหาร ชีวิต จำคุกตลอดชีวิต

หรือจำคุกตั้งแต่ 3 ปีถึง 20 ปี และปรับตั้งแต่ 60,000 บาท ถึง 1,000,000 บาท

===================================================

ไปพิจารณาดูตามข้อความที่กล่าวมา ทำไมมันโดนทุกดอก ยังมีอะไรอีกบ้างที่เสื้อแดงยังไม่ได้ทำ

แล้วจะให้เรียกกลุ่มคนที่มีพฤติกรรม ตามความ ผิดนี้ว่าอะไร

ถ้ายังโง่ไม่รู้ความผิดของตัวเอง ก็ก้มหน้าก้มตาแดกลูกปืนต่อไปครับพี่น้อง

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
HuGnOi

« ตอบ #10 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 08:35:58 »

เหี้ยจริงๆ ลูกมันหรือเปล่า เพื่อไอ้เหี้ยแม้วแมร่ง ทำได้ถึงขนาดนี้  grrrrrr
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 08:48:32 »

" บ๊าย บ่าย ดู๊   บ๊ายบ่ายทหารเร่ว เร่ว เร็ว "

ว่ากันตามนั้นเลย เหอๆ

ผมลองถอดคำพูดออกมานะครับ 

"บ๊ายบ่าย สโคปกล้องสไนเปอร์ ดู๊    บ๊ายบ่ายลูกตะกั่ว เร่ว เร่ว เร็ว"  เหอๆๆ

อืม   จะว่าไปก็  เหมือนผ้าขาวครับ น้องเค้าเนี่ย  วัยขนาดนี้  เสี้ยมสอนให้ดีก็ดีได้นะ   ถึงสันดารพ่อแม่มันจะชั่วจะเลวยังไง  คนเรามันสอนกันได้ครับ วัวควายสมองมันก้อนนิดเดียว มันยังสอนให้ได้ดีได้เลย  นับประสาอะไรกับคนครับ

มีแต่ผู้ใหญ่กับวัยรุ่นแหล่ะครับที่ พอจะคิดเป็นได้   แสดงออกทางการเมือง หรือ แสดงออกในที่ชุมชุนอย่างเปิดเผยได้  ถูกผิดค่อยมาว่ากันอีกที  แต่นี่  ผมมั่นใจว่า  ถ้าน้องเค้ามีโอากาสได้โตขึ้นนะครับ  เค้าเคยเห็นภาพรุนแรง มันจะฝังหัวน้องเค้าไปจนตายครับ    จริงๆอาจจะเป็นไอน์สไตล์กลับชาติมาเกิดก็ได้ แต่ว่า  มาเจอแบบนี้แทนที่จะมาสร้างประโยชน์ให้กับโลกนี่ดันเป็นคนจัญไรบนโลกนี้ ผมว่ามันไม่แฟร์กับเค้าครับ   ไม่แฟร์นะ  ไม่แฟร์กับเด็กมันจริงๆครับ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #12 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 09:14:03 »

ผมเห็นเหมือนกันครับเมื่อวาน พูดไม่ออกเหมือนกัน ไม่รู้จะเอาคำไหนมาด่ามันดี แล้วพวกมันก็หลบอยู่ด้านหลังครับ

ขออภัยครับ...เหี้ยยิ่งกว่าหน้าตัวเมียจริง ๆ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 09:41:18 »

ระยำแท้ๆ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
yuki_kaze

« ตอบ #14 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 13:07:07 »

กองทัพ-รัฐบาลเอาทหารมาใช้แบบนี้ เสียศักดิ์ศรีกองทัพไทยจริงๆ

แบบนี้เจอผู้ก่อการร้ายจริงๆสู้ได้ไหมครับท่าน

หน่วยพิเศษอะไรมากมายไม่รู้ฝึกไว้ทำไมกัน out

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์