หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โจรแดงก่อการร้าย มันคงบ้าไปแล้ว เอาเด็กมาล่อเป้าได้  (อ่าน 19950 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #45 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 11:17:50 »

เอ ผมก็เสิชนะครับ แต่ไม่เจอ เดี๋ยวลองอีกทีครับ

ไม่รู้ว่ากรองหรือเปล่าครับท่านรอง

http://www.thairath.co.th/content/region/83920

ผมเจอแล้วครับ ใส่ไปแล้วชุดใหญ่  bad

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yuki_kaze

« ตอบ #46 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 11:36:59 »

แกนนำกบฎพวกนี้จวนตัวทีไรหนีทุกที rofl rofl

แม่ทัพแบบนี้ลูกทัพไม่ต้องพูดถึง

ที่มันช้าเพราะรบ.เล่นลิเกอยู่

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #47 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 11:38:52 »

เอ ผมก็เสิชนะครับ แต่ไม่เจอ เดี๋ยวลองอีกทีครับ

ไม่รู้ว่ากรองหรือเปล่าครับท่านรอง

http://www.thairath.co.th/content/region/83920

ผมเจอแล้วครับ ใส่ไปแล้วชุดใหญ่  bad

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
สบาย-สบาย

« ตอบ #48 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 11:42:49 »

ทิพย์สุดา ใน Facebook

Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #49 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 11:52:17 »

ปณิธานแถลงเจ้าหน้าที่รายงานว่าแกนนำบางรายหลบหนีออกจากพื้นที่ชุมนุมแล้ว ขณะที่วิทยุสื่อสารทหารแจ้งว่า "กี้" อริสมันต์ นั่งมอเตอร์ไซต์หนีออกจากพื้นที่ชุมนุม

นายปณิธาน วัฒนายากร รองเลขาธิการนายกรัฐมนตรี ปฏิบัติหน้าที่โฆษกประจำสำนักนายกรัฐมนตรี แถลงว่า เจ้าหน้าที่ในพื้นที่ได้แจ้งให้ทราบว่า ขณะนี้มีแกนนำกลุ่มแนวร่วมประชาธิปไตยต่อต้านเผด็จการแห่งชาติ (นปช.) บางรายได้หลบหนีออกจากพื้นที่ชุมนุมราชประสงค์แล้ว โดยหากประชาชนพบเห็นสามารถแจ้งเบาะแสมายังสถานีตำรวจใกล้บ้าน หรือที่ ศูนย์อำนวยการแก้ไขสถานการณ์ฉุกเฉิน (ศอฉ.)ที่สายด่วน 02-551-1515

"ขณะนี้เจ้าหน้าที่ได้ปฏิบัติการกระชับวงล้อมบริเวณสวนลุมพินีและควบคุมพื้นที่ได้แล้ว โดยหลังจากนี้ ศอฉ. จะกระชับวงล้อมเพิ่มเติมเพื่อรักษาความปลอดภัย ช่วยเหลือประชาชนที่ติดอยู่ในบริเวณดังกล่าว"นายปณิธานกล่าว

ส่วนประชาชนและผู้ชุมนุมที่ต้องการเดินทางออกจากพื้นที่สามารถกระทำได้ทันที โดยเดินทางออกมาผ่านแยกปทุมวันไป สนามศุภฯ ซึ่งจะมีรถของกระทรวงพัฒนาสังคมรอรับอยู่ พร้อมทั้งมีอาหาร เครื่องอุปโภคพร้อมเพื่อรองรับกลุ่มผู้ชุมนุม

อย่างไรก็ตามก่อนหน้านี้มีการแจ้งผ่านวิทยุสื่อสารของเจ้าหน้าที่ทหารว่า นายอริสมันต์ พงษ์เรืองรอง แกนนำนปช.ได้หลบหนีออกจากพื้นที่ราชประสงค์แล้ว โดยนั่งมอเตอร์ไซต์หลบหนีออกมาทางประตู้น้ำ

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #50 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 11:56:48 »

อีฟายดังสมใจไปแล้วน้า  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #51 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 13:15:33 »

อีฟายดังสมใจไปแล้วน้า  drunk
ผมจัดชุดใหญ่ไปแล้วชุดนึง เดี๋ยววันไหนรมเสียจะไประบายอารมณ์กะมันต่อ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #52 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 19:59:37 »

พวกชายโฉดเสื้อแดงน่าจะจัดงานเวียนเทียนให้นังทิพสุดาซักชุดนะครับ

คงจะเสียวซ่านน่าดู

microsoft

varietypc@hotmail.com varietypc facebook.com/profile.php?id=1530081241
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #53 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 20:03:18 »

พี่แกเอาเด็กมาล่อเป้าจริงๆครับ มีหลักฐานยืนยันมาจากเฟสบุค

erf whip
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #54 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 23:43:17 »

พี่แกเอาเด็กมาล่อเป้าจริงๆครับ มีหลักฐานยืนยันมาจากเฟสบุค

erf whip

อิอิกำครับ out

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์