หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครที่มีรถและอาศัยอยู่ในกรุงเทพชั้นใน เติมน้ำมันให้เต็มถังไว้ก่อนนะครับ  (อ่าน 7219 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 23:20:44 »

เซ็งวันนี้ซัดเบนซิน91ไปเต็มถัง ซักพักประกาศลด 40 สตางค์ตี 5 วันที่ 19 พ.ค.  mad
ทำใจครับ พี่ก็เคยเหมือนกัน มันต้องมีสักครั้งนึงในชีวิตครับ drunk

ว่าแต่ทำไมอัดเต็มอ่ะครับ แล้วไม่วิ่งแก๊สแล้วเหรอ จะเอารถไปซัดที่ไหนครับ

อ้าว วัยรุ่นเซ็ง เพิ่งไปเติมมาพันนึง เง้อ
yoshiki
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #16 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 23:28:11 »

เซ็งวันนี้ซัดเบนซิน91ไปเต็มถัง ซักพักประกาศลด 40 สตางค์ตี 5 วันที่ 19 พ.ค.  mad
ทำใจครับ พี่ก็เคยเหมือนกัน มันต้องมีสักครั้งนึงในชีวิตครับ drunk

ว่าแต่ทำไมอัดเต็มอ่ะครับ แล้วไม่วิ่งแก๊สแล้วเหรอ จะเอารถไปซัดที่ไหนครับ

อิอิ วิ่งสลับกันไปอะครับ บางวันวิ่งน้ำมันบางวันวิ่งแก๊สอะครับ ไม่รู้จะช่วยยืดอายุเครื่องยนต์ได้หรือเปล่าอะครับ เพราะถ้าออก ตจว. ใช้แก๊สอย่างเดียวอาศัยความรู้สึกว่าใช้แก๊สแล้วเครื่องมันร้อนมากอะครับผมเลยประมาณว่าวิ่งแก๊สซัก 100 ก.ม. แล้ววิ่งน้ำมันซัก 10 - 20 โลอะครับ กลัวเครื่องไปเร็ว ไม่มีตังซ่อมอ่าครับ อิอิ  jap
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #17 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 09:20:19 »

อิอิ วิ่งสลับกันไปอะครับ บางวันวิ่งน้ำมันบางวันวิ่งแก๊สอะครับ ไม่รู้จะช่วยยืดอายุเครื่องยนต์ได้หรือเปล่าอะครับ เพราะถ้าออก ตจว. ใช้แก๊สอย่างเดียวอาศัยความรู้สึกว่าใช้แก๊สแล้วเครื่องมันร้อนมากอะครับผมเลยประมาณว่าวิ่งแก๊สซัก 100 ก.ม. แล้ววิ่งน้ำมันซัก 10 - 20 โลอะครับ กลัวเครื่องไปเร็ว ไม่มีตังซ่อมอ่าครับ อิอิ  jap
อิอิครับ เมื่อเช้าพี่เพิ่งเติมเต็มถังเลย สบายใจไทยแลนด์  jap

วิ่งสลับกันดีแล้วครับ ช่วยยืดอายุเครื่องยนต์ได้ไม่มากก็น้อยครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #18 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 10:32:21 »

ดีนะที่ไม่มีตังเติม drunk

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
HuGnOi

« ตอบ #19 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 10:48:47 »

อย่างงี้เลิกงานต้องรีบแล้วเติมซัก500 lol
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #20 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 11:19:59 »

ดีนะที่ไม่มีตังเติม drunk
อิอิกำ  out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์