หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเบอร์โทร แกนนำหลบหนี เผา ก่อการร้าย ปล้นสะดม  (อ่าน 11523 ครั้ง)
Judas Iscariot
Vmodtech Member

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #15 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 13:16:11 »

อุดรเผาศาลากลางแล้วครับ แล้วก็มีการบุกยึดศาลากลางเชียงใหม่ อยุธยา ขอนแก่น พะเยา มุกดาหาร

ไม่ทราบว่า ศาลากลางไปตีหัวพ่อมึงไว้หรอครับ ถึงต้องไปเผา แล้วก่อนเผากับหลังเผา

พวกคุณจะได้ประโยชน์อะไรครับ แล้วถ้าไม่ได้ประโยชน์ จะทำไปทำเหี้ยอะไรครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤษภาคม 2010, 13:18:58 โดย Judas Iscariot » บันทึกการเข้า

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #16 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 13:18:40 »

แกนนำ 7คนไม่รู้ใครบ้างจะมอบตัวบ่ายนี้ ต้องรอดูครับ

เป็นแผนหรือปล่าวครับ เข้ามอบตัว เพื่อลอยตัวจากการที่เสื้อแดง จะเผาประเทศหลังจากนี้

จะได้มีข้ออ้างว่า ผมไม่ได้เป็นคนสั่งการ พวกเขาดำเนินการกันเอง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤษภาคม 2010, 13:30:57 โดย Judas Iscariot » บันทึกการเข้า

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #17 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 13:19:35 »

อุดรเผาศาลากลางแล้วครับ แล้วก็มีการบุกยึดศาลากลางเชียงใหม่ อยุธยา ขอนแก่น พะเยา

ไม่ทราบว่า ศาลากลางไปตีหัวพ่อมึงไว้หรอครับ ถึงต้องไปเผา แล้วก่อนเผากับหลังเผา

พวกคุณจะได้ประโยชน์อะไรครับ แล้วถ้าไม่ได้ประโยชน์ จะทำไปทำเหี้ยอะไรครับ
ผมว่าพวกเหียกนี่มันไม่สนใจอะไรทั้งสิ้นแล้วอ่ะครับ เจออะไรมันเผาเกลี้ยง ใครชิบหายช่างมันกูได้เงินไว้ก่อน

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ

« ตอบ #18 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 13:21:37 »

หรือว่าแผนการสร้างรัฐไทยใหม่ ที่ตั้งรัฐซ้อนรัฐ กำลังจะเกิดขึ้น

มีประชาชนจังหวัดกาฬสินธุ์ นำบัตรประจำตัวประชาชนมาคืนผู้ว่าราชการจังหวัด

บอกว่า ขอถอนตัวจากการเป็นคนไทย ประท้วงจากการที่รัฐสลายการชุมนุม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤษภาคม 2010, 13:23:48 โดย Judas Iscariot » บันทึกการเข้า

Cybernetic

« ตอบ #19 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 13:26:31 »

ไอ้กี้ใช้ โตโยต้าวีออส สีขาว ติดฟิลม์ทึบ ทะเบียน กง 552 ในการหลบหนี
(ตอน นี้อยู่ย่านราชวิถี) เจอแล้วพี่น้องเสื้อเหลืองหรือคนที่รักประเทศ
ไทยอยู่ วิสามัญได้เลย จัดไป และข้อมูลใช้ประโยชน์ ลูกสาว5ขวบ
อริสมันต์อยู่ที่ หมู่บ้านไพศาลปาร์ควิว ถ.นิมิตรใหม่ ซ.วัดสุขใจ มีนบุรี

จริงไม่จริงไม่รู้ครับ ใครเจอสังเกตุหน่อยละกัน

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #20 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 13:30:42 »

หรือว่าแผนการสร้างรัฐไทยใหม่ ที่ตั้งรัฐซ้อนรัฐ กำลังจะเกิดขึ้น

มีประชาชนจังหวัดกาฬสินธุ์ นำบัตรประจำตัวประชาชนมาคืนผู้ว่าราชการจังหวัด

บอกว่า ขอถอนตัวจากการเป็นคนไทย ประท้วงจากการที่รัฐสลายการชุมนุม

แบบนี้ไม่ธรรมดาแล้วครับ คนเอาบัตรมาคืนคงคิดเองไม่ได้แน่ครับแบบนี้

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #21 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 13:32:48 »

อิอิครับ ตอนนี้ดาราเราเดินหาข้าวกลางวันกินอยู่แถวเพลินจิตครับ เท่ห์จริงๆ อิอิกำ

ดาราครับบ่ายโมงแล้วกลับเข้าที่ทำงานด่วน อิอิ

ตอนนี้ที่ทำงานดาราปิดแล้วครับ โดนไล่ออกมาวิ่งหลบกระสุน+ระเบิดอยู่ อิอิกำครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #22 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 13:33:31 »

แบบนี้ไม่ธรรมดาแล้วครับ คนเอาบัตรมาคืนคงคิดเองไม่ได้แน่ครับแบบนี้

สงสัยว่าจะย้ายไปเป็นพลเมืองมอนเตเนโกร

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
สบาย-สบาย

« ตอบ #23 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 13:39:33 »

เวที ราชประสงค์ ยุติการชุมนุมแล้วครับ

คำสุดท้ายที่ได้ยินคือ เผ่น ครับ

เห็นว่าแล้วจะกลับมาชุมนุมกันต่ออีก ... เวรกรรม

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 13:41:04 »

อิอิครับ ตอนนี้ดาราเราเดินหาข้าวกลางวันกินอยู่แถวเพลินจิตครับ เท่ห์จริงๆ อิอิกำ

ดาราครับบ่ายโมงแล้วกลับเข้าที่ทำงานด่วน อิอิ

ตอนนี้ที่ทำงานดาราปิดแล้วครับ โดนไล่ออกมาวิ่งหลบกระสุน+ระเบิดอยู่ อิอิกำครับ

รอบนี้อาจารย์เบียร์ได้เป็น โทนี่ สตาร์กแน่ๆเลยครับ อิอิกำ drunk

« ตอบ #25 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 13:54:38 »

ฝีมือคอมมิวนิสต์ที่ผิดหวังในอดีตหรือเปล่า แม่งบ้าเลยผูกใจเจ็บกลายร่างมาเป็นคอมมิวนิสต์ยุค2000

คนเหี้ยอะไร ปากบอกว่าสู้เพื่อประชาะธิปไตย แต่เสือกหนีเข้าป่าไปเป็นแนวร่วมคอมมิวนิสต์เฉย

ยุทธการใช้ชนบทล้อมเมือง และยึดเมือง แม่งแสบจริงๆ พรรค มวลชน กองกำลังติดอาวุธ มีครบเลยนะมึง

วันนี้วันอาภากร 19 พฤษภาคม และวันนี้น่าจะเป็นวันเผด็จศึก ไม่ควรปล่อยให้เนิ่นนานออกไปอีก

เพราะมันจะจบยาก มีคนจ้องจะเสือกเยอะ

===================================

บันทึกของเสด็จในกรมหลวงชุมพรเขตอุดมศักดิ์

เจอบันทึกนี้ให้เอาคำต่อไปนี้ของกูไปประกาศให้คนรู้ว่า

"กูกรมหลวงชุมพรเขตอุดมศักดิ์"

ผู้เป็นโอรสของพระปิยะมหาราช ขอประกาศให้พวกมึงรับรู้ไว้ว่า

แผ่นดินสยามนี้ บรรพบุรุษได้เอาเลือด เอาเนื้อ เอาชีวิตเข้าแลกไว้

ไอ้อีมันผู้ใด คิดบังอาจทำลายแผ่นดิน ทำลายชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์

ฤๅ กระทำการทุจริตก่อให้เกิดความเดือดร้อนต่อส่วนรวม

จงหยุดการกระทำนั้นเสียโดยเร็ว

ก่อนที่กูจะสั่งทหารผลาญสิ้นทั้งโครต

ให้หมดเสนียดของแผ่นดินสยามอันเป็นที่รักของกู

ตราบใดที่คำว่า "อาภากร" ยังยืนหยัดอยู่ในโลก

กูจะรักษาผืนแผ่นดินสยามของกู

ลูกหลานทั้งหลาย แผ่นดินใดให้เรากำเนิดมา

แผ่นดินใดให้ที่ซุกหัวนอน ให้ความร่มเย็นเป็นสุข

มิให้อนาทรร้อนใจ จงซื่อสัตย์ต่อแผ่นดินนั้น.

"พลีชีวัน แด่พระองค์ วงศ์จักรี"

Cybernetic

« ตอบ #26 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 14:09:07 »

ขอเติมนิดหน่อย

"น้อมภักดี ภูวนัย นิจนิรันดร์ พลีชีวัน แด่พระองค์ วงศ์จักรี"

« ตอบ #27 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 14:15:13 »

ขอเติมนิดหน่อย

"น้อมภักดี ภูวนัย นิจนิรันดร์ พลีชีวัน แด่พระองค์ วงศ์จักรี"

ป้ายในรูปมีแค่นี้อ่าครับ  :'(

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤษภาคม 2010, 14:17:52 โดย Judas Iscariot » บันทึกการเข้า

Cybernetic

« ตอบ #28 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 14:25:23 »

ถึงผมไม่เคยเห็นสด ๆ กับตาตนเอง แต่ผมก็รู้ว่าในหลวงท่านทำประโยชน์ให้กับประชาชนและประเทศไทยอย่างมากมายมหาศาล เป็นอัจฉริยะภาพในหลาย ๆ ด้านเลยครับ บุกป่าฝ่าดงไปในถิ่นทุรกันดารเพื่อประชาชนของท่านมาโดยตลอด รักในหลวงครับ

สบาย-สบาย

« ตอบ #29 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 15:40:25 »

ตอนนี้และคืนนี้ พี่น้องเวบเราที่อยู่ที่ กทม. ระมัดระวังตัวด้วยนะครับ

หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์