หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงขอนแก่นหล่อและสารคาม  (อ่าน 12304 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 13:39:36 »

ขอนแก่น โดนยึดศาลากลางเรียบร้อย และกำลังจะโดนเผา

สารคาม

อุดร เรียบร้อยไปแล้ว  เง้อ

ระวังตัวด้วยนะครับ tuxout
Chris
Vmodtech Member

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #1 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 13:44:52 »

แกนนำประกาศยุติการชุมนุมแล้วนะครับ ตจวยุติได้แล้วครับ กลับบ้านไปทำงานได้แล้วครับ rules
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 13:47:51 »

ตอนนี้คนทางอุดรรายงานมาครับ  ไหม้ไปแล้วว่างั้น

ส่วนขอนแก่น  โดนยึดศาลากลาง      เจ้าตัวรอลุ้นให้เค้ามายึดโรงบาลต่อครับ เพราะว่าบ่ายนี้มีประชุม อิอิกำ drunk

อันตรายครับ  ดอกนี้     ใครใช้เส้นทางแถวๆนั้นเลี่ยงได้ก็เลี่ยงครับ ไม่แน่ไม่นอนแล้วตอนนี้
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 14:02:29 »

ไม่แน่ว่า 2คนที่ท่านเตือนอาจกำลังวิ่งถือระเบิดขวดอยู่แถวนั้นก็ได้ครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #4 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 14:07:05 »

ไม่แน่ว่า 2คนที่ท่านเตือนอาจกำลังวิ่งถือระเบิดขวดอยู่แถวนั้นก็ได้ครับ อิอิกำ
หวังว่าคงไม่ เพราะยังไงก็เป็นคนไทยและเป็นสมาชิกvmodtech.com idea
ขัดแย้งกันได้ แต่อย่าทำร้ายกัน warn
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 14:09:20 »

บางทีขอนแก่นหล่ออาจจะขายผ้าเย็นแถวๆนั้นก็เป็นได้ครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #6 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 14:12:56 »

ท่านหัวหน้า Jill เงียบไปแล้วครับ คุยเอ็มกันอยู่ดี ๆ ไม่รู้โดนอุ้มไปนั่งยางหรือเปล่า  rofl

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 14:23:07 »

ถ้ายืดเยื้อนานนี่  แถวสวนรัชดาขอนแก่น  ยังมีกระเทยอีกหลายชีวิตรอความหวังอยู่นะครับ ไปขัดขวางอาชีพเค้าอีก อิอิกำ out
yoshiki

« ตอบ #8 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 14:30:44 »

ระวังตัวกันด้วยนะครับ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 15:00:28 »

ศาลากลางหลังเก่าขอนแก่น ไหม้ไปแล้วครับตอนนี้ อิอิกำ out
Jill

« ตอบ #10 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 15:18:35 »

เพื่ออะไรเนี่ย ...

ลูกหลานของพวกมันเอง ก็เรียนอยู่ใกล้ๆ ตั้ง 2 โรงเรียน

เป็นโรงเรียนประถมทั้งคู่เลย

เพื่อนผม ไปรับลูกแทบไม่ทัน

แล้วไอ้พวกเหี้ยที่ไปเผา  มันก็เสือกอยู่แถวๆร้านผมนี่อีก  เวงจริงๆ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #11 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 15:20:28 »

ลูกหลานของพวกมันเอง ก็เรียนอยู่ใกล้ๆ ตั้ง 2 โรงเรียน

แล้วไอ้พวกเหี้ยที่ไปเผา  มันก็เสือกอยู่แถวๆร้านผมนี่อีก  เวงจริงๆ

มือเผาตัวจริงมารายงานตัวแล้ว grrrrrr

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
สบาย-สบาย

« ตอบ #12 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 15:34:52 »

ตกลงว่าพวกที่ก่อการจลาจลนี้ คนไทย หรือป่าวครับ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 15:42:39 »

เสี่ยต้องได้หาเรื่องสร้างตึกศาลากลางใหม่แน่ๆครับ เหอๆๆ

ทางลอดอุโมงพันล้านนั้นก็ไม่รู้เสร็จหรือยัง

ข้างๆนั้นก็ โรงเรียนสนามบินพอดีนี่ครับ   เหอๆ  เด็กอยู่กันตรึมเลย      แย่ครับ
yuki_kaze

« ตอบ #14 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 15:49:52 »

"แผนตกใจของคนเสื้อแดง"
... แผนปฏิบัติการชั่วเผาเมืองที่คุณ Ople Tuagoam ได้ ฟังจากวิทยุชุมชนคนเสื้อแดง
มันมีแผนแบบนี้ มันเรียกแผนตกใจ
1. เปลี่ยนเสื้อให้หลายสี พร้อมทำ
2. โรยถั่วเขียวลงพื้้นให้ทหารลื่น
3. ทุบกระจกทุกห้าง เพื่อหลบ เพราะมันตกใจ...
4.เอาน้ำมันในขวด ต่าง ๆ จุดไฟ ขว้างเพราะเราตกใจ
5.เอาน้ำมันใส่ขวด FOGGY ฉีดใส่ทหาร เขาจะไม่กล้ายิงปืน
6.ทิ้งน้ำมันลงท่อน้ำ พร้อมจุด กันทหารมุดท่อเข้ามา
7.ใครมี ไม้ มียาง มีอะไรที่เตรียมไว้ ที่เผาได้ เผาให้หมด
8. น้ำกรด ก็ขว้าง ปา ไป
และระหว่างที่เข้าตลบหลังผ่านที่ไหน ใกล้อะไร ทำลายซะ เปิดเกมส์ ต้องเปิดทั้งเมือง

lol

ต่อไปนี้mobจบก็ลงใต้ดินแล้วครับ out out

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์