หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงขอนแก่นหล่อและสารคาม  (อ่าน 12303 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 19:08:52 »

เอาแล้วไง  ข่าวมาเพิ่มอีก

เค้าไปบุกบ้าน บ้านประจักษ์ แก้วกล้าหาญ

แต่เจอยิงสวนออกมาจากบ้าน  ตอนนี้ร่วงประมาณ 10 แล้ว  เง้อ...

เลือดไม่พอ  เปิดขอบริจาคเลือดจาก รพ.ศูนย์แล้วครับ เพราะเลือดไม่พอว่างั้น...   อันนี้ก็พิจารณากันเองครับ

Jill
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #31 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 19:18:32 »

ขอแต่ผู้บริสุทธิ์อย่าโดนลูกหลงก็แล้วกันครับ 
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #32 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 19:20:32 »

แว่วๆ ว่า มาถึง สุขุมวิท62 หล่ะ เมื่อ 6 โมงหน่อยๆ น่าจะ พวกป่วนเมือง ปาระเบิดปิงปอง ใส่เซเว่น หน้าบ้านผม

สรุประเบิดไม่ทำงานหรือไม่ก็ ทำไม่เป็นเลย โดน วินรถซู เหยียบซะจมดิน  whistle

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #33 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 19:42:29 »

ไปถึงซอย 6 ป่ะ มีปืนไรงัดออกมาสอยแม่งให้หมดเลยหนุ่ม แต่ bb ไม่เอานะ  lol

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 19:57:14 »

ตอนนี้ปิดถนนมิตรภาพเรียบร้อยครับ เง้อ

ท่านใดที่มาเส้นผ่านหน้า มหาวิทยาลัยขอนแก่นนี่   เข้ามาจากทางอุดร   ใช้ทางเลี่ยงเมืองนะครับ   จะได้ปลอดภัยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤษภาคม 2010, 19:59:46 โดย leim » บันทึกการเข้า
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #35 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 20:08:38 »

grrrrrr ไอ้สด มีข่าวว่ามันจะระเบิดสะพานข้ามแม่น้ำมุลด้วย และที่สำคัญตำหนวดรู้แต่เกียร์ว่าง ประกาศเคอร์ฟิวหลัง 2 ทุ่มห้ามออกจากบ้านแล้น คอเหล้าแห้วตามระเบียบ

Chodose

« ตอบ #36 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 20:09:56 »

ตำรวจโคราชตั้งด่านตรวจทุกทางเข้าเมืองเลย
นึกว่าจะไม่จับพวกรถมอไซ โดนใบขับขี่อีกละผม T T
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 20:10:38 »

ตอนนี้เซเว่นบางจุดเริ่มปิดให้บริการแล้วครับ

สัญญาณไม่ดีแล้วหละครับ  

อันชาติไทย ไร้เซเว่น           เป็นภัย
ชิบหายพลัน ในทันใด           ทั่วหล้า
หิวท้องหลาก เพลี้ยงพล้ำ       เสบียง อดแฮ
จะแดกไร นั้นแล้วไซร้         มึงจัก คิดเอา....
.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 20:29:14 »

จุดที่ไม่ปลอดภัยนะครับ  ตอนนี้ปิดถนนไปแล้ว

ตรง NBT ติดปั๊มบางจากนะครับ อันตรายมาก เชื้อไฟตรงนั้นเลย

ใครผ่านขอนแก่น เลี่ยงรอบเมืองได้ ให้เลี่ยงนะครับ 

ตอนนี้ผมคอนแทคกับน้องผมตลอดครับ เพราะเค้าทำงานอยู่ตรงโรงบาลศรีนครินทร์ ตรงข้ามกันกับจุดเกิดเหตุพอดีครับ เห็นว่า ได้ยินเสียงตูมๆตามๆตลอดว่างั้น  ตอนนี้ราวด์หวอดอยู่เลยครับ      เวรกรรม.....   แต่เห็นว่า  จอดรถไว้ด้านหลังโรงบาลทางออกไปทางทันตะพอดีครับ  โชคดีไปคิดว่าจอดตรงด้านหน้าโรงบาล

อันตรายจริงๆครับ

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #39 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 22:10:55 »

ตอนนี้เซเว่นบางจุดเริ่มปิดให้บริการแล้วครับ

สัญญาณไม่ดีแล้วหละครับ  

อันชาติไทย ไร้เซเว่น           เป็นภัย
ชิบหายพลัน ในทันใด           ทั่วหล้า
หิวท้องหลาก เพลี้ยงพล้ำ       เสบียง อดแฮ
จะแดกไร นั้นแล้วไซร้         มึงจัก คิดเอา....
.

อิอิกำ มาเป็นกลอน ชะเอิงเงยย  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Jill

« ตอบ #40 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 23:29:17 »

เอาแล้วไง  ข่าวมาเพิ่มอีก

เค้าไปบุกบ้าน บ้านประจักษ์ แก้วกล้าหาญ

แต่เจอยิงสวนออกมาจากบ้าน  ตอนนี้ร่วงประมาณ 10 แล้ว  เง้อ...

เลือดไม่พอ  เปิดขอบริจาคเลือดจาก รพ.ศูนย์แล้วครับ เพราะเลือดไม่พอว่างั้น...   อันนี้ก็พิจารณากันเองครับ

หางแดงตายไป 3 เจ็บอีก 10 กว่าครับ 

ปล. หางแดงแถวร้าน รายงานให้ฟังเองครับ
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #41 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 07:13:05 »

drunk drunk drunk drunk drunk
ทำไมมันไปไกลกว่่าที่ผมคิดครับ ผมไม่มีเวลามาติดตามครับ ผมเปิดเทอมแล้วครับ  drunk drunk drunk drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 07:26:13 »

ร้านลาบบ่อปิดกะไคแหน่หละอาวเอ้ย   อิอิกำ drunk
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #43 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 08:32:45 »

อย่า ปิด ร้าน ขายหนู๋ นะ อิอิ  mdr  อาบอบนวดไม่ปิดผมกะสบายใจ อิอิ  mdr

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 09:25:44 »

วิลล่าปิดก็ไม่เป็นไรครับ ยังเหลือคลีโออยู่ครับ   อิอิกำ drunk
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์