หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กรุงเทพกลายเป็น Raccon city แล้วเหรอนิ  (อ่าน 14977 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #45 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 16:04:45 »

เง้อ ที่ว่ามานี่ ผมไม่รู้จักจริง ๆ นะครับ ปี 09 ยังไม่เกิดเลยครับ drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
zaddman

« ตอบ #46 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 22:11:39 »

ขอลำลึกสยามตั้งแต่สมัยตอนหนุ่ม ๆ ที่แมคดอเนลยังอยู่หน้า สยามเซ็นเตอร์จะเป็นมุมที่ผมชอบมานั่งดูหญิงเป้นประจำ เดกเซ็นโย เดกจุฬา เด็ก BBC เห็นสาวคัพเอไปยังคัพซี ไปเล่นบาสชั้นบน ตอนยังเป็นสมชิกสยามเซ็นเตอร์ เล่น Skateboard แถวนั้นจนยามไล่ตีหัวแทบทุกวัน เดินไปกินดังกิ้น จีบสาวจุฬาแล้วก็แห้วแดก!!!! จีบแม่ค้าขายกระเป๋าในเซ็นเตอร์พอย์เอิ๊กกกกก....ข้ามไปฝั่งมาบุญครองใส่กางเกงสามส่วนเสื้อหลวม ๆ XXL เดินที่โน่นมันดูดี เดินกลับบ้านอีกที่มันบอกว่าไอ้บ้า....แล้วตอนนี้เปงงะ ฮิตกันทั่วบ้านทั่วเมืองเอิ๊กกกก เล่น Skateboard สนามสุข แอบไปพ่นกำแพงแถวอิมเมจิ่้น ซ.ตอกโจร ตรงโรงหนังสยาม....มีความสุขกับถิ่นนี้มานับสิบปี แต่ไอ้เฮ้ย.....ชาติหมา...ที่อ้างตัวเองว่าเป็นคนไทย ทำสิ่งที่กูรัก และสิ่งที่ทุกคนมีความสุขร่วมกันพังในแค่วันเดียว ไอ้เฮ้ย...เสียชาติเกิดที่พวกเมิงเกิดเป็นคนไทย...เมิงเผาทำเฮ้ยไร สยามไปทำไรให้เมิง.... กุจะจดจำเมิงไว้ ว่าพวกเมิงไม่ใช่คนไทย ไอ้ควายยยย

ปล.ขอโทษที่ต้องใช้คำแรงแต่ผมทนไม่ได้กับสิ่งที่พวกมันทำ กับความทรงจำที่ดี ๆ กับถิ่นที่ผมเดินเล่นอยู่ตั้งแต่เดกยันตอนนี้ เมิงอย่ามาเผาพันทิพนะ....ถ้าเมิงทำอีกได้เห็นดีกัน

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #47 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 22:29:20 »

ถ้าเผาพันธุ์ทิพย์นี่ จันทร์ส่องหล้าแม่งต้องมอดไหม้คามือพวกเราแน่ครับ  bad

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 23:15:46 »

NSS6 ผมดูแต่ Spring News ครับ  great

ลาวสตาร์ยืนพื้นเลยครับ  สำบายดี  อิอิกำ drunk
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #49 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 09:33:52 »

อยากเห็นรักแห่งสยามภาค2   lol

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
zaddman

« ตอบ #50 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 09:56:20 »

อยากเห็นรักแห่งสยามภาค2   lol

รักแห่งสยามสอง นำแสดงโดยไอ้เกย์อแก่และลูกสมุน ลิงเพาะถั่วงอก เอิ๊ก ๆ กำ

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 18:16:29 »

สมัยไบโอฮาสาดภาคแรกนี่  โพลิกอนเหลี่ยมๆผมว่ายังสนุกเลยครับ   

เอาคริสเล่นนี่  ไม่ได้เรื่องเลยครับ    ใช้มีดทำครัวไม่เป็น   เล่นจิลนี่รุ่งกว่าเยอะครับ เง้อ drunk

ว่าแล้วก็หาโหลดดีกว่า
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #52 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 08:08:26 »

เอามาฝากตากล้อง คงจะอารมณ์ประมาณนี้  lol

!

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 08:30:45 »

เอามาฝากตากล้อง คงจะอารมณ์ประมาณนี้  lol

http://www.youtube.com/watch?v=H7mtIvpE1Sk&feature=player_embedded#!

เวลานอนๆสะดุ้งตื่นกลางดึกตลอดเลยครับ

เสียงแมวไล่ปรี้กันนี่แหละครับ  อิอิกำ drunk

แต่ว่ายังไม่ถึงขนาดว่าแมวบ้านไหน   บางทีอาจจะเป็นแมวตัวผู้ไล่อัดตูดกันก็เป็นได้ครับ อิอิกำอีก out
zaddman

« ตอบ #54 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 08:40:13 »

http://www.youtube.com/watch?v=H7mtIvpE1Sk&feature=player_embedded#!

อ่ะถูกใจ....ช่ายเยยย  great great

IonRa

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #55 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 11:09:34 »

พวก นปก ติดเชื่อ T-Virus มากันครับ

T-Virus มาจากคำว่า Tyrant Virus

Tyrant แปลว่า ทรราช

นายเหลี่ยม ต้องเป็นตัว Super Tyrant หรือ มหาคนจอมทรราชอย่างแน่นอนครับ

ภาพ Super Tyrant จากเกมส์ Resident evil 2

การเรียนประวัติศาตร์ทำให้เรามองเห็นอนาคต<br />
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์