หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสือ  (อ่าน 8228 ครั้ง)
bbnet
Registered User
*

« เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 03:22:15 »

ไปสวนเสื่อศรีราชามาครับ ถ่ายยากจังกล้องมันจะโฟกัสแต่ลูกกรงอยู่นั่นแหละเล็งแล้วเล็งอีก drunk

tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท
Vmodtech Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 08:24:52 »

มีเสือสาวด้วย

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 08:30:44 »

มันโคตรกลัวเลยครับ ไม้มนต์พี่เลี้ยงเนี่ย

เคยเข้าไปบ้านอาเสี่ยที่ ระยองนะครับ   ประดับประดาสมกับเป็นคนรวยครับ แต่ว่าที่ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ก็เจอหนังเสือปูเหยียบไว้ใกล้ๆโต๊ะทำงานนี่แหล่ะครับ   เง้อ    สงสารมันครับไม่ใช่อะไร   มันคงไม่ได้ตายเองแล้วไปเอาหนังเอาขนมันมาหรอกครับ  คงยิงจากป่ามานั่นแหล่ะครับ  เง้อ

ดูมันเจี๋ยมเจี้ยมดีนะครับ 

ดูสวนเสือนี่ผมว่าดีกว่าดูฟาร์มไอ้เข้นะครับ   อันนั้นผมเสียว  เอามือแหย่เข้าไปแต่ละทีหัวใจจะวาย  อิอิกำ drunk
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #3 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 10:39:11 »

มันโคตรกลัวเลยครับ ไม้มนต์พี่เลี้ยงเนี่ย

เคยเข้าไปบ้านอาเสี่ยที่ ระยองนะครับ   ประดับประดาสมกับเป็นคนรวยครับ แต่ว่าที่ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ก็เจอหนังเสือปูเหยียบไว้ใกล้ๆโต๊ะทำงานนี่แหล่ะครับ   เง้อ    สงสารมันครับไม่ใช่อะไร   มันคงไม่ได้ตายเองแล้วไปเอาหนังเอาขนมันมาหรอกครับ  คงยิงจากป่ามานั่นแหล่ะครับ  เง้อ

ดูมันเจี๋ยมเจี้ยมดีนะครับ 

ดูสวนเสือนี่ผมว่าดีกว่าดูฟาร์มไอ้เข้นะครับ   อันนั้นผมเสียว  เอามือแหย่เข้าไปแต่ละทีหัวใจจะวาย  อิอิกำ drunk
ที่อุบลก็มีครับ สวนเสือตระการครับ ตัวโคตรใหญ่เลยครับ แถมดุด้วย ผมไม่กล้าเดินเข้าไปใกล้กรงเลย
 ouch
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #4 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 10:42:08 »

น่าสงสารเสือ

คนอยากเอาชนะเสือ จนต้องทำให้ทุกอย่างอยู่ภายในอุ้งมือ

รูปสุดท้ายทำยังไงถ่ายทะลุกรงได้ครับ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
idirex2000

« ตอบ #5 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 11:06:31 »

น่าสงสารเสือจัง
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #6 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 19:12:41 »

น่าสงสารเสือจัง
เสือตะปบไอ้คนนั้นทีนะ หัวคงขาด 666
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #7 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 21:49:25 »

สิ้นลายกลายเป็นแมวเลยครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 22:04:57 »

ดูๆไปแล้วนี่   พี่เลี้ยงเสือนี่ผมว่า  หน่วยก้านเหมือนหมอแคนหมอลำซิ่งจริงๆครับ    เง้อ....

อาจจะเป็นทีมงานแม่นกน้อย อุไรพรไปจั่วหางเครื่องแล้วดันท้องแล้วหนีออกจากวงก็เป็นได้ครับ  อิอิกำ drunk
Chris

« ตอบ #9 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2010, 22:39:41 »

ดูๆไปแล้วนี่   พี่เลี้ยงเสือนี่ผมว่า  หน่วยก้านเหมือนหมอแคนหมอลำซิ่งจริงๆครับ    เง้อ....

อาจจะเป็นทีมงานแม่นกน้อย อุไรพรไปจั่วหางเครื่องแล้วดันท้องแล้วหนีออกจากวงก็เป็นได้ครับ  อิอิกำ drunk
กำ out
beerking

« ตอบ #10 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 10:06:12 »

ถ่ายยังงัยให้ทะลุกรงครับ   เผื่อเจอสถานะการแบบนี้  จะได้แก้ถูกครับ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 10:29:01 »

ถ่ายให้ชิดกรงเลยครับอาจารย์เบียร์

เดี๋ยวมันก็ out focus ไปเอง มองไม่เห็นกรงอยู่ดีครับ  ลองดูนะครับ
Judas Iscariot

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« ตอบ #12 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 14:54:13 »

ไม่กลัวเสือมันงับหัวมั่งรึไง  gasp

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
kim

« ตอบ #13 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 15:06:09 »

ไม่กลัวเสือมันงับหัวมั่งรึไง  gasp

ไม่น่าจะกลัวนะครับ

เพราะเป็นแบบนี้เสือ

เสือสาว

เสือสมิงแรงสวาท

bbnet
Registered User
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 21:24:47 »

ถ่ายยังงัยให้ทะลุกรงครับ   เผื่อเจอสถานะการแบบนี้  จะได้แก้ถูกครับ

ถ่ายเข้าไปเลยครับ เล็งระหว่างรูลูกกรงไปโฟกัสที่เสือ  กว่าจะลอดรูเสียไปหลายรูป
 jap ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าเวปเลย ที่ทำงานไม่ให้เล่นเนต ต่อมือถือกับคอมก็เต่ามาก
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์