หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดง ความเสียใจกับ เสื้อหลากสีของผม อิอิ  (อ่าน 3816 ครั้ง)
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

我愛泰國。

« เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 09:54:02 »

เมื่อวานนี้  ผม  ตาก  เสื้อ  ลาย  และเสื้อ สีครีม ไว้  ข้างหลังห้องเช่า   ตากไว้ 2 ตัวครับ   ซัก เครื่องซักผ้า  แล้วตาก   drunk เสร็จแล้ว  ผมก็ไปทำงาน พอกลับมาตอนเย็น   ก็เลย อาบน้ำนอน   drunk  พอตื่น ขึ้นมา อาบน้ำพร้อมกับขัดจรวดเสร็จแล้ว เดินออกไปหลังบ้าน  เสื้อ ที่ตากไว้    ไม่เหลือแม้แต่ตัวเดียวครับ  ไม่มีร่องรอย ของคนร้ายครับ   เสื้อผมหาย ไป ไม่เหลือแม้แต่ตัวเดียว  เง้อ    ซวยเลยครับดอกนี้    เสื้อตัวละ 199.- มันยังจะขโมย เง้อ     Cry out     

whip whip whip rules tuxout

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 10:01:06 »

ลมแรงพัดไปรึเปล่า arf
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #2 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 10:04:08 »

นักสืบฟันธง

ช่วงเวลาที่สารคามขัดจรวจอยู่นั้นได้มีโจรแอบดูอยู่ โจรเลยเอาเสี้อสารคามไป...

รับfitting3/8จ้า
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 10:26:30 »

สงสัยข้างบ้านกำลังหาผ้าถูพื้นอยู่พอดี อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 10:30:24 »

เกย์แถวนั้นอาจจะกำลังติดใจก็ได้ครับ   อิอิกำ drunk

numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 12:02:47 »

ซวยปายยย

yoshiki

« ตอบ #6 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 12:35:11 »

โจรเดี๋ยวนี้มันเอาทุกอย่างครับ ระวังเกงในท่านละกัน อิอิ lol
kim

« ตอบ #7 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 13:06:28 »

ตามได้คืนไวๆละครับท่าน
Friday~13rd

« ตอบ #8 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 15:05:55 »

ไปแจ้งความ  แล้วยังครับ  'สารคาม  drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร

我愛泰國。

« ตอบ #9 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 18:54:14 »

ลมแรงพัดไปรึเปล่า arf

หาแล้วไม่เจอครับ   mdr mdr mdr

นักสืบฟันธง

ช่วงเวลาที่สารคามขัดจรวจอยู่นั้นได้มีโจรแอบดูอยู่ โจรเลยเอาเสี้อสารคามไป...

เง้ออออ mdr mdr mdr

สงสัยข้างบ้านกำลังหาผ้าถูพื้นอยู่พอดี อิอิกำ

::190208:: ::190208:: ::190208::

เกย์แถวนั้นอาจจะกำลังติดใจก็ได้ครับ   อิอิกำ drunk

เง้อ ป๋า อิอิ คงไม่มีเกย์หรอกแถวนั้น อิอิ drunk drunk drunk drunk

ซวยปายยย

Cry Cry Cry ^^

โจรเดี๋ยวนี้มันเอาทุกอย่างครับ ระวังเกงในท่านละกัน อิอิ lol

โชคดีที่กางเกงในผมขาดดาก อิอิ lol lol lol

ไปแจ้งความ  แล้วยังครับ  'สารคาม  drunk

drunk drunk drunk drunk

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #10 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 11:29:54 »

ผมว่าลมมันพัดมากกว่า คงไม่มีใครเอาเสื้อท่านตัวละร้อยกว่าบาทไปหรอกครับ

ถ้าเป็นพวกชุดชั้นในผู้หญิง ยังพอเดาได้ว่าโดน (พวกโรคจิต) ขโมยไปได้ครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ

我愛泰國。

« ตอบ #11 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 12:13:07 »

ผมว่าลมมันพัดมากกว่า คงไม่มีใครเอาเสื้อท่านตัวละร้อยกว่าบาทไปหรอกครับ

ถ้าเป็นพวกชุดชั้นในผู้หญิง ยังพอเดาได้ว่าโดน (พวกโรคจิต) ขโมยไปได้ครับ

หาดูแล้วไม่เจอครับ  ลมพัดไม่ไปแน่นอนเพราะ ข้างหลัง ห้องเช่าหันหลังชนกัน  ลมพัดยากครับ อิอิ  เคยได้ยินเจ้า ของ ห้องเช่า บอก ว่า ระวัง เสื้อผ้าหาย   เวลาตากข้างนอกแล้ว เจ้าของห้องไม่อยู่ ครับ อิ  อิ   love love love

tpp
True Love Always

« ตอบ #12 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 12:23:02 »

ปรากฎการณ์แหบดากสารคามอาจจะกำลังก่อตัว drunk เง้อ ระวังตรูดด้วยครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์