หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Cooler Master V6 GT Muscle Cooling 200+W Cooling Solution Review  (อ่าน 17616 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 01:28:02 »

Cooler Master V6 GT Muscle Cooling 200+W Cooling Solution หล่อเข้ม เย็นไม่ธรรมดา ราคาไม่แพง แถมพัดลมรอบแรงมาให้อีก 2ตัวด้วยนะ
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 01:28:46 »

เย็นเหลือเชื่อจริงๆ lol lol lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chodose

« ตอบ #2 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 01:40:09 »

อัพจาก v8  เยอะเลยครับ great
chong

« ตอบ #3 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 02:02:42 »

winktongue  939g จะโลนึงแล้วฮะ  Wink
เย็นๆๆ
aekunited

« ตอบ #4 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 02:11:31 »

พัดลมที่มากับ v6 สามารถเปลี่ยนเอาตัวอื่นมาใส่ได้ไหมครับ

ดูแล้วจริงๆ Shadow น่าจะชนะแน่นอนเพราะ พัดลม vizo ให้ cfm น้อยกว่าของ v6
achach
Registered User
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 03:02:46 »

เกือบกิโล ถ้ายัดในเคส บอร์ดไม่งอเอาเหรอครับ  Cry
SlumDog
Registered User
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 03:20:29 »

AMD เป่าออกหลังเคสได้ไหมอ่ะครับ
Friday~13rd

« ตอบ #7 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 05:55:30 »

V6 คอร์เลขคู่เย็นกว่า
ในขณะที่ Mega ฮาเลม คอร์เลขคี่ เย็นกว่า
งั้นถ้าใช้ AMD ตัว 3คอร์ Mega ฮาเลม เอาไปกินแน่เลย  เง้อ !!!  อิอิกำ

ว่าแต่หน้าตา V6 งามจริงๆ  มีไฟดักแมลงเม่า หลายสีด้วย  เอิ้กๆๆ

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
idirex2000

« ตอบ #8 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 07:26:00 »

สวยจังครับเห็นแล้วชอบเลย (^^)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 07:26:33 »

ถ้าจะเรียนกันตามตรงนะครับ

ยี่ห้อ อาจารย์เย็นนี่  เมื่อก่อนชื่อชั้นผมว่า  ยังอ่อนกว่าเจ้าอื่นนะครับ  หมายถึงในแง่ของเรื่องคุณภาพและดีไซน์นะครับ  ไม่มีใครทำสำรวจอะไรหรอกครับ แต่ว่าในกลุ่มคนกลุ่มหนึ่ง  ได้ลงความเห็นไปในทิศทางเดียวกันครับว่า ไม่เอาดีกว่าครับ

แต่ว่า ตอนนี้นะครับ  คนกลุ่มเหล่านั้น มีลูกมีเมียกันหมดแล้ว  บางคนก็มีเล็กมีน้อยไปตามเรื่องครับ เง้อ เป็นปกติครับ
เดี๋ยวนี้  เสพยี่ห้ออาจารย์เย็น  ต้องมี product ที่ว่านี้ในเครื่อง ไม่ว่าอย่างใดก็อย่างหนึ่งครับ  เง้อ...  ยุคสมัยมันเปลี่ยนไปแล้วครับ  เปลี่ยนไปตลอดจริงๆ       ผมว่าซิงค์ตัวนี้  เวิร์คนะ    หลังๆอาจารย์เย็นทำมาดีครับ  น่าอุดหนุนเค้าเหมือนกันครับ   ผมว่าดีพอนะ  ที่จะควักตังค์จ่ายครับ

เดี๋ยวจะเข้าใจกันผิดอีกนะครับ คิดอย่างไรพูดไปอย่างนั้นครับ บังเอิญเลียใครไม่เป็น out
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 07:31:08 »

กลับไปดูอีกรอบ...

เห็นเทสอย่างหนักหน่วงเลยนะครับ

เบาๆลงบ้างก็ได้นะครับ   เดี๋ยวแรมหายใจไม่ออกครับ อิอิกำ out out out

บางทียังไม่เสถียร 100% ครับ แบบนี้เค้าเรียก อัดลอยๆ ต้อง เอา msn สักดอกสองดอกลองเทสซ้ำดูอีกรอบก่อนครับ อิอิกำอีก out out out
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กรกฎาคม 2010, 07:32:44 โดย leim » บันทึกการเข้า
tpp
True Love Always

« ตอบ #11 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 07:37:43 »

กลับไปดูอีกรอบ...

เห็นเทสอย่างหนักหน่วงเลยนะครับ

เบาๆลงบ้างก็ได้นะครับ   เดี๋ยวแรมหายใจไม่ออกครับ อิอิกำ out out out

บางทียังไม่เสถียร 100% ครับ แบบนี้เค้าเรียก อัดลอยๆ ต้อง เอา msn สักดอกสองดอกลองเทสซ้ำดูอีกรอบก่อนครับ อิอิกำอีก out out out

อดยิ้มไม่ได้ซักที่ครับ อิอิ

ปล อัดอีโมชั่นเข้าไปซักดอกอาจจะวูป+จอฟ้าได้เลยนะครับเนี่ย เง้อ oh
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #12 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 07:43:50 »

เหมือนแกลอนน้ำมันเครื่องเลย

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #13 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 07:53:42 »

พัดลมที่มากับ v6 สามารถเปลี่ยนเอาตัวอื่นมาใส่ได้ไหมครับ

ดูแล้วจริงๆ Shadow น่าจะชนะแน่นอนเพราะ พัดลม vizo ให้ cfm น้อยกว่าของ v6

เปลี่ยนใส่ได้เลยครับ

ถ้าพูดถึงความเย็นเฉพาะตัวซิงค์ ผมว่ายังไง Shadow ก็น่าจะเย็นกว่าครับ

ซึ่ง CM ก็แก้ปัญหาที่จุดนี้ด้วยการออกแบบพัดลมเทพ เพื่อมาช่วยใฟ้ซิงค์ตัวเองเย็นขึ้นด้วยแหละครับ อิอิ

AMD เป่าออกหลังเคสได้ไหมอ่ะครับ

เด๋ววันนี้ไปดูให้นะครับ อิอิ

winktongue  939g จะโลนึงแล้วฮะ  Wink
เย็นๆๆ

มันรวมพัดลม2 ตัวด้วยอ่ะครับ เลยหนักเป็นธรรมดา  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #14 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2010, 08:55:44 »

ใหญ่โตอลังการดีแท้ เย็นด้วย great

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์