หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปsafari world มาครับ  (อ่าน 9775 ครั้ง)
bbnet
Registered User
*

« เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 23:25:42 »

ย้อนความหลังเคยไปตอนเด็กลืมไปแล้วว่าเป็นยังไง สนุกดีครับถ่ายรูปมาให้ชมครับ

อันนี้โชว์สงครามจารกรรมครับ

รูปสุดท้ายจบด้วยบางปูยามอาทิตย์ตก วิวสวยดีครับเลยแถมมาด้วย ถ้าไปบางปูช่วงนี้ไม่ยักมีนกนางนวล อุตสาห์เอาเลนส์ซูมไปด้วย อดเลย lol

Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 23:44:42 »

แหล่มเลยครับ อยากไปบ้างจัง เด๋วนี้ค่าเข้ามันเท่าไหร่ต่อหัวแล้วครับเนี่ย lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 00:08:49 »

Cool ซาฟารี ได้แต่เที่ยวแบบอยุ่ในรถ เก้ง กวาง

Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #3 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 12:10:50 »

ฝีมือเสื้อแดงแน่ ๆ  drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #4 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 12:13:58 »

ครับ ผมก็เคยไปมาครับ ตอนอยู่ ม.1 ครับ mdr
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #5 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 12:15:11 »

rofl  rofl rofl
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #6 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 12:37:30 »

งานนี้ไอ้แก่โรคจิตอยู่เบื้องหลังล้วน ๆ ครับ แต่ชาตินี้ไม่มีทางจับเป็นได้แน่ ๆ ต้องรอมันตายก่อนแล้วค่อยไปอาญัติตัวมันที่โรงพยาบาล  rofl

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
bbnet
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 14:50:13 »

แหล่มเลยครับ อยากไปบ้างจัง เด๋วนี้ค่าเข้ามันเท่าไหร่ต่อหัวแล้วครับเนี่ย lol

490ครับ
bbnet
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 15:08:40 »

งานนี้ไอ้แก่โรคจิตอยู่เบื้องหลังล้วน ๆ ครับ แต่ชาตินี้ไม่มีทางจับเป็นได้แน่ ๆ ต้องรอมันตายก่อนแล้วค่อยไปอาญัติตัวมันที่โรงพยาบาล  rofl

whip whip glasses glasses
yuki_kaze

« ตอบ #9 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 15:33:41 »

สัตว์ป่าน่ารักดีครับ ภาพกริ๊ปๆ great

ครับ ผมก็เคยไปมาครับ ตอนอยู่ ม.1 ครับ mdr

ผมก็ไปมาสมัยมัธยมเช่นกันครับและก็มีไอ้สงครามจารกรรมนี่เหมือนกัน

ฉากเดียว ฉากเดิมจริงๆ lol พอระเบิดทีร้อนวาบมาเลย 666

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
yoshiki

« ตอบ #10 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 21:25:15 »

ภาพถ่ายสวยมาก เคยจะไปซื้อบ้านโครงการที่เลย safari world ไปแล้ว ตอนนั้นขาย 1.9m ได้พื้นที่เยอะด้วย แต่ตอนนั้นมันกันดารมาก พอตอนนี้เจริญและ ไปดูอีกทีราคาเหยียบ 3m ไม่ไหวแฮะ gasp
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์