หน้า: 1 2 [3] 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครต้องการหมาชิสุไปเลี้ยง ผมมี 1 ตัว ฟรีนะครับ (อัพเดท 12/08/2010)  (อ่าน 20761 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #30 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 09:29:12 »

โอ้โห ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ ซึ้งน้ำใจจริง ๆ ครับที่มีคนสนใจเหมือนกัน  love

เมื่อวานผมไปถ่ายมาตอนเย็น ฝนก็ตก มิหนำซ้ำหลังพาราไดซ์น้ำยังเสรือกท่วมอีก เอาเข้าไปครับผมต้องพับขากางเกงแล้วเดินทีนเปล่าไปร้านนี้ ไม่ได้ทำอย่างนี้มานานแล้วครับ ไปถึงร้านก็ไปถ่าย ๆ ๆ และถ่าย มันน่ารักครับ ไม่รู้เจ้าของเดิมจิตใจทำด้วยอะไร

เรื่องเบอร์น่ะ เค้าทิ้งไว้ครับ แต่เป็นเบอร์ปลอม เจ้าของร้านโทรไปแล้วปรากฏว่าไม่ใช่เจ้าของหมาตัวนี้ครับ เล่าแล้วเศร้าจัง ทำได้ลงคอครับ หมามันทำงานหาเลี้ยงตัวเองไม่ได้ ยังดีนะเอามาทิ้งไว้ร้านอาบน้ำ ถ้าเอาไปทิ้งที่อื่นผมว่ามันตายไปนานแล้ว

นี่ก็ผ่านมาเกือบ ๆ อาทิตย์แล้วนะครับ แต่ร้านอาบน้ำยืนยันว่าอยากรออีกสักพัก (ผมกะว่าอาทิตย์หน้าผมจะไปใหม่) ถ้าอาทิตย์หน้ายังไม่มีใครมาเอาไป ผมคงเอาไปให้คนที่เค้าสนใจ

ตอนนี้ที่ทำงานก็มีคนสนใจอยู่เหมือนกัน ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ love

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
IM-CAFE
Registered User
*

« ตอบ #31 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 02:55:53 »

ขอโทดทีค่ะ ไม่รู้ว่ามาตอนนี้จะทันไหม

มีใครเอาไปยังค่ะ ถ้ายังจะให้เราได้ไหม เราก้อเลี้ยงน้องหมาอยู่ 1ตัว อยากได้เพื่อน

ถ้าได้หรือไม่ได้โทรบอกเราทีนะ ขอร้อง เราอยากได้จริงๆ

080-2157348

I ' M  CA ' FE
ฅ. คน รัก สัตว์
IM-CAFE
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 02:59:17 »

ถ้าได้หรือไม่ได้ช้วยโทรบอกด้วยนะค่ะ 

ไม่ค่อยได้เล่นเน็ตเท่าไรค่ะ

คือเราหามานานแล้วแต่เราเพิ่งจะเจอ

ช่วยหน่อยนะค่ะ

080-2157348

Cybernetic

« ตอบ #33 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 08:17:08 »

ขอโทดทีค่ะ ไม่รู้ว่ามาตอนนี้จะทันไหม

มีใครเอาไปยังค่ะ ถ้ายังจะให้เราได้ไหม เราก้อเลี้ยงน้องหมาอยู่ 1ตัว อยากได้เพื่อน

ถ้าได้หรือไม่ได้โทรบอกเราทีนะ ขอร้อง เราอยากได้จริงๆ

080-2157348
อุ๊ย...โอเคเลยจร้าาาาาาาาาา  love love

แต่ผมขอบอกไว้ก่อนนะครับ ถ้าเอาไปต้องเลี้ยงมันดี ๆ ต้องมีเวลาดูแลมันนะครับ อย่าเอามันไปทิ้ง ๆ ขว้าง ๆ ที่ไหน อย่าปล่อยให้มันสกปรกเหมือนหมาจรจัด ขอให้รักมันจริง ๆ นะครับ และห้ามเอาไปขายเด็ดขาด เพราะผมแช่งไว้หมดแล้วครับ bad

พี่สาวผมเจอมันเมื่อวันพุธที่แล้ว (4 สิงหาคม 2553) วันนี้ 9 สิงหาคม 2553 ยังไม่มีเจ้าของเดิมมารับกลับ ผมคิดว่าเจ้าของเดิมมีเจตนาที่จะทิ้งไว้ตั้งแต่แรกเพราะแกล้งให้เบอร์ติดต่อผิดกับที่ร้าน คิดเป็นอย่างอื่นคงไม่ได้แล้วครับเพราะถ้าหากว่าจำเบอร์ตัวเองผิดจริง ๆ อย่างน้อย ๆ น่าจะมารับกลับในวันนั้น

ตอนนี้ก็มีคนสนใจเยอะครับผม คงต้องตามคิวไปครับ สมาชิกมิตรรักแฟนเพลง vmodtech ทั้งหลาย ท่านใดอยากได้ เชิญมาคุยกันในกระทู้นี้เลยนะครับ

ผมไม่ทราบเหมือนกันว่าร้านนี้เค้าจะเก็บไว้อีกกี่วัน แต่เดี๋ยวผมไปจี้ทุกอาทิตย์ครับ  bad

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 09:15:07 »

ตอนนี้ผมเริ่มสนใจแล้วครับ 

เอาให้ผมเถอะครับ   พอดีบ้านผมขาดถังน้ำพอดีครับ  ตัวนี้น่าจะแลกได้สัก 2 - 3 ถังใบโตๆเลยครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic

« ตอบ #35 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 09:21:12 »

ตอนนี้ผมเริ่มสนใจแล้วครับ 

เอาให้ผมเถอะครับ   พอดีบ้านผมขาดถังน้ำพอดีครับ  ตัวนี้น่าจะแลกได้สัก 2 - 3 ถังใบโตๆเลยครับ อิอิกำ drunk
มิน่าน้า leim ชอบไปลงอ่าง  drunk

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 09:30:10 »

เรื่องรัศมีทำการนี่ มันมาไกลถึงพิดโลกทีเดียวครับ 

เคยวิ่งรถขับตามหลังอยู่เส้นนครสวรรค์-พิดโลกนะครับ เจอที่ใส่รถมานี่แหล่ะ 

ปกติก็ หมาไทย สีดำๆนี่นิยมครับ ก็เห็นอยู่ในรถนั่นแหล่ะครับ

แต่ว่าก็เห็นประปราย  หมาชิสุห์   หมาพันธุ์นี่ก็มีครับ  สรุปคือพวกนี้มันไม่ค่อยเลือกครับ มันจับตัวไหนได้ มันเอาใส่รถเลย เง้อ

อย่างว่างั้นงี้เลยครับ  เวียดนาม เกาหลี  นี่แหล่ะครับ ตัวแดร๊กเลย

ของพวกนี้ ถ้าปริมาณการเสนอซื้อมันยังคงมีอยู่ การเสนอขายมันก็จะยังคงมีอยู่แบบนี้เรื่อยไป ไม่รู้จักจบจักสิ้นแบบนี้แหล่ะครับ

ดูๆไปแล้วคล้ายๆกับวงการนวดบ้านเราเลยครับ ว่าแต่ SL500 เชียงใหม่นี่ของเค้าดีจริงๆครับ   อิอิกำ drunk
Cybernetic

« ตอบ #37 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 10:19:09 »

SL500 รถเบนซ์หรือไซด์ไลน์ครับ  drunk

kim

« ตอบ #38 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 16:44:41 »

เรื่องรัศมีทำการนี่ มันมาไกลถึงพิดโลกทีเดียวครับ 

เคยวิ่งรถขับตามหลังอยู่เส้นนครสวรรค์-พิดโลกนะครับ เจอที่ใส่รถมานี่แหล่ะ 

ปกติก็ หมาไทย สีดำๆนี่นิยมครับ ก็เห็นอยู่ในรถนั่นแหล่ะครับ

แต่ว่าก็เห็นประปราย  หมาชิสุห์   หมาพันธุ์นี่ก็มีครับ  สรุปคือพวกนี้มันไม่ค่อยเลือกครับ มันจับตัวไหนได้ มันเอาใส่รถเลย เง้อ

อย่างว่างั้นงี้เลยครับ  เวียดนาม เกาหลี  นี่แหล่ะครับ ตัวแดร๊กเลย

ของพวกนี้ ถ้าปริมาณการเสนอซื้อมันยังคงมีอยู่ การเสนอขายมันก็จะยังคงมีอยู่แบบนี้เรื่อยไป ไม่รู้จักจบจักสิ้นแบบนี้แหล่ะครับ

ดูๆไปแล้วคล้ายๆกับวงการนวดบ้านเราเลยครับ ว่าแต่ SL500 เชียงใหม่นี่ของเค้าดีจริงๆครับ   อิอิกำ drunk

ที่บ้านญี่ปุ่นเหรอพี่หมอ ของที่นั้นไปกี่หนก็ยังประทับจาย love
gergario™revolution ☭✪☢❣♈︻┳═一

http://www.facebook.com/gergario
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #39 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 17:20:18 »

ขอผมเถอะครับท่านรอง ตั้งแต่เที่ยงยังไม่มีอะไรตกถึงท้องผมเลยครับ  drunk

ทันตสมาคมแกลบทองคำแห่งVMODTECH<br />SUB:Gigawork S700,FUBAR IV Plus,ATH A700<br /> [
IM-CAFE
*

« ตอบ #40 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 20:14:29 »

o.k ค่ะ จะดูแลอย่างดี แต่ว่าใครจะได้ไปหรอ ช่วยบอกด้วยนะ 080-2157348

Cybernetic

« ตอบ #41 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 20:24:17 »

o.k ค่ะ จะดูแลอย่างดี แต่ว่าใครจะได้ไปหรอ ช่วยบอกด้วยนะ 080-2157348
ได้ครับเดี๋ยวจะบอกอีกทีนะครับ บ้านท่านอยู่แถวไหนครับ ?

tpp
True Love Always

« ตอบ #42 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 21:05:16 »

ได้ครับเดี๋ยวจะบอกอีกทีนะครับ บ้านท่านอยู่แถวไหนครับ ?

นั่นแน่ อย่านะ อย่านะ  love
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #43 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 21:52:18 »

สาวๆมาล่ะรีบแจกเลยนะ อิอิ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
IM-CAFE
*

« ตอบ #44 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2010, 22:14:26 »

อยู่แถวรามคำแหงค่ะถ้าได้ยังไงเดี้ยวไปรับเองก็ได้ค่ะ

หน้า: 1 2 [3] 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์