หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอปรึกษาเรื่องเพศหน่อยได้ไหมครับ ปัญหาที่มีติดตัวผมมายาวนาน  (อ่าน 10855 ครั้ง)
2jz_turbo
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 02:22:29 »

ผมก็ไม่อายหมอครับ แก้ผ้าเสร็จโดดน้ำตูมเลยครับ อิอิกำ  drunk

เอ่อ อันนั้นคนละหมอกันคับท่านน่อม เสียวกันคนละแบบคับ อิอิ

gorilla
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #16 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 06:02:55 »

ผมคลิบตั้งแต่เกิดอ่ะจิ

เลยไม่มีประสบการณ์ครับ

ตั้งแต่จำความได้ ก็เสียบๆ ซอยๆ แบบไม่มีปัญหา 

ปล. เรื่องประสบการณ๋น้อยอย่าไปคิดว่าตัวเองอ่อนเลยครับ คิดว่าปลอดภัยไม่เป็นโรค สบายใจกว่าเยอะครับ

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #17 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 07:23:52 »

ไปขลิบซะ ไอ้ตี๋เพื่อนผมมันก็พึ่งไปขลิบเมื่อปีที่แล้ว แต่มันฟันผู้หญิงมานับไม่ท่วน ไม่รู้ผู้หญิงเค้าว่าไงกันบ้าง
ส่วนผมเอง พอคลอด หมอก็ขลิบเลย ที่ออสเตรเลียเค้าจะขลิบเด็กตั้งแต่เกิดเลยครับ eyes
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 07:53:43 »

ผมก็ไม่อายหมอครับ แก้ผ้าเสร็จโดดน้ำตูมเลยครับ อิอิกำ  drunk

ใช่ครับ   ถ้าเป็นแบบแผนโบราณก็จะดีมากๆครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #19 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 08:08:31 »

ผมเห็นสมควรครับว่าควรไปปรึกษาแพทย์โดยตรงจะดีกว่า ผู้ชายด้วยกันไม่ต้องอายหรอกครับ ปล่อยไว้นาน ๆ เดี๋ยวสกปรกครับเพราะทำความสะอาดข้างในไม่ได้

หรือจะลองวิธีแบบน้าเชนก็ได้ครับ ไปลงอ่างบ่อย ๆ เดี๋ยวมันเปิดโดยธรรมชาติเองครับไม่ต้องไปทำอะไร drunk

vmodtech นี่เป็นทุกอย่างจริง ๆ  lol

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp
True Love Always

« ตอบ #20 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 10:54:24 »

เรื่องแบบนี้ผมว่ามันเป็นเรื่องที่เราแก้ไม่ยากครับ วิธีแก้คือช่วยตัวเองนั่นแหล่ะ แต่ร่นลึกๆหน่อย เจ็บแค่มดกัดครับ เปิดซิงหญิงเค้าเจ็บก่าเราเยอะอ่ะ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #21 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 11:13:55 »

ไม่มีอะไรต้องอายครับ แต่ว่าบางทีถ้ามันฮาร์ดคอร์มากก็   ยินดีครับ เง้อ 

ถ้าเกี่ยวกับพวกกามโรค  แบบนี้ต้องนิรนามนะครับ  แต่ละจังหวัดจะมีอยู่ครับ  เสิร์จเอนจิ้นช่วยได้ครับ เง้อ

แต่ถ้า  ปัญหาเรื่องการระเบิดถัง   แบบนี้รบกวนลองปรึกษากับสารคามดูครับ เห็นว่าเริ่มสนใจทางนี้เหมือนกันครับ อิอิกำ drunk

เง้อ วนมาหาผมจนได้นะ ครับ ป๋า  out out

ปล. ของผม มันหุ้มปลาย ยังไม่หายเลย ครับ  ผมไปตีหม้อ ก็ ประมาณ เกือบ 10 คนได้แล้วมั้งครับ อิอิกำ  drunk drunk drunk

ปล. ขอถามหน่อยครับ  คือว่า เส้น สลึง ผมยังไม่ขาด  จะเป็น อันตราย เปล่าครับ ป๋า  ได้โอกาส ถาม หมอ โดยตรง  drunk drunk go mdr love

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 11:56:03 »

อย่าคิดมากครับ  มีแค่สองสลึงเห็นมีลูกกันสามสี่คนแล้วก็มีครับ   ปัญหามันไม่ได้อยู่ตรงนั้นครับ  จริงๆมันอยู่ที่เรื่องหนีเมียไปนวดมาแล้วโดนจับได้มากกว่าครับ  อิอิกำ drunk
H2oplus
Registered User
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 12:54:05 »

มั่น ขัดจรวดบ่อยๆ เดียวคงดีเองครับ ใหญ่เองและไม่ควรเกินวันล่ะ 2 ครั้ง slap
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #24 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 13:11:42 »

อย่าคิดมากครับ  มีแค่สองสลึงเห็นมีลูกกันสามสี่คนแล้วก็มีครับ   ปัญหามันไม่ได้อยู่ตรงนั้นครับ  จริงๆมันอยู่ที่เรื่องหนีเมียไปนวดมาแล้วโดนจับได้มากกว่าครับ  อิอิกำ drunk

อันนี้เป็นเรื่องที่น่าเห็นใจเป็นอย่างยิ่งเลยครับ  Cry Cry Cry Cry

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #25 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 13:23:43 »

เอ่อ อันนั้นคนละหมอกันคับท่านน่อม เสียวกันคนละแบบคับ อิอิ
อ่างอาบน้ำ หรือ อ่างเก็บน้ำครับนั้น โดดตูมเลย  drunk

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #26 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 13:38:50 »

อ่างอาบน้ำ หรือ อ่างเก็บน้ำครับนั้น โดดตูมเลย  drunk

โดดเสร็จหมอโดดตามลงมาเอาเข่ามาหนุนหลังเราเฉย เง้ออออ love

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #27 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 13:57:11 »

โดดเสร็จหมอโดดตามลงมาเอาเข่ามาหนุนหลังเราเฉย เง้ออออ love
หมออะไรครับ บริการดีจัง อิอิกำ  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
H2oplus
Registered User
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 15:43:17 »

เอาแมงมุมมากัด เบาๆ ตรงจุดสำคัญแล้วจะพบความยิ่งใหญ่  rules
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2010, 15:50:56 »

เอาแมงมุมมากัด เบาๆ ตรงจุดสำคัญแล้วจะพบความยิ่งใหญ่  rules

น่าจะใช่นะครับ

ไม่ต้องไปฉีดน้ำมันมะกอกให้เสียเวลาเลยครับ อิอิกำ drunk
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์