หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เขมรฟ้องอาเซียน ส่งจดหมาย หวั่นไทยคุกคาม  (อ่าน 4412 ครั้ง)
Judas Iscariot
Vmodtech Member

ใต้ฟ้า..บนดิน..เหนือทะเล..

facebook.com/profile.php?id=100001451555543
« เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 19:05:51 »

ตกลงเขมรจะเอายังไงกันแน่ เมื่อก่อนบอกพร้อมรบกับไทยอยู่ทุกวัน

ประเทศนี้มันแปลกว่ะ ปลิ้นปล้อนได้ทุกวัน บันคีมุนจะมาหน่อยทำสำออยเชียว

โลกเรามีคนสองประเภท คือพวกที่ทำดีแล้วโดนด่า กับพวกที่ไม่ทำห่าแล้วด่าอย่างเดียว
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 19:28:07 »

ก็เป็นที่รู้กันดีอยู่แล้วครับว่าผู้นำประเทศหรือไอ้ห่วยเซ็นมันเก่งพลิกลิ้นตอแหลปลิ้นปล้อนตีสองหน้าได้เก่งยิ่งกว่าตัวเมียซะอีก จะไปเอาอะไรกับคนประเภทนี้ครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yuki_kaze

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 19:59:07 »

ชะเอิงเอย drunk

แผลเน่าถ้าไม่มีคนสะกิดป่านนี้เน่าในไปแล้ว

แต่หมอรักษามันไม่มีนะซี rules

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 20:23:33 »

lol ยังไม่ตื่นตัวครับตราบใดที่ทัพเขมรยังตีกรุงศรีไม่แตกอิอิกำ
อย่าลืมครับเขมรมันเตรียมการมาพร้อมทุกด้าน กลยุทธ์ต่างๆพร้อมสรรพในขณะที่ไทยเพิ่งจะเริ่มดำเนินการ เพราะสมัยจักรวรรดิ์เหลี่ยมเรืองอำนาจได้มีข้อตกลงลับกับเขมรเรียบร้อยแล้วจึงไม่มีการดำเนินการขัดขวางเขมร

เค้าปลุกระดมคนทั้งประเทศ ให้ต่อต้านและรังเกลียดคนไทย ในขณะที่ไทย กับบอกไม่มีอะไร รักกันดี แน่นแฟ้น หลอกประชาชนคนไทยด้วยกันไปวันๆ

เราไม่ค้าขายกับเขมรอะไรจะเกิดขึ้น พ่อค้า นักธุรกิจ นักการเมือง ข้าราชการ บางส่วนที่หากินกับคนเขมร ซึ่งเป็นคนกลุ่มน้อยในประเทศแต่มีอิทธิพลต่อประเทศ  yes
มองกันที่ความจริงอย่ามาตอแหลกันเอง มองโลกในแง่ดีรักกัน รักกันปัญญาอ่อนครับ งานนี้ ผมแบนฝรั่งเศส(ตัวเขมือบแดนไทย) กับเขมรถาวรตลอดชีพ เหตุการณ์มันเลยขั้นสมานฉันท์แล้ว

เพิ่มอีกนิด
จะเจรจายังไง เพราะแผนนี้มันของฮุนเซนคิดมา ถ้าฮุนเซนอยู่ เจรจากไม่สำเร็จแน่
จะรบก็แพ้แน่ เพราะทหารมันคนละชั้น ทหารที่อยู่ในป่าแบกอาก้าตะลุยดงกับระเบิดมานับไม่ถ้วน ผู้บัญชาการสายการรบ กับทหารเมืองซดเหล้าสี ผู้บัญชาการสายการเมือง เทคโนโลยีไม่ได้ห่างกันมาก ดีมิดี ได้เห็นเวียดกงลูกพี่ใหญ่มาแจม  ปืนใหญ่อาวุธกระสุนเค้ามีตุนไว้เพียบพร้อมแทบนอนมาสบาย รบไปตายฟรีเปลืองเงิน

งานนี้ ต้องหวังพึ่งจีน กับรัสเซียแล้วครับ เพราะเมกาก็เจ้าเล่ห์เกินทน EUก็ไม่เอาไทยอยู่แล้วโดยเฉพาะเศษฝรั่ง นายเก่าชาวเขมร เจรจาในเวทีโลก + ใช้กำลังผลักดันไปสักพัก ข้าวยากหมากแพง เกณฑ์ทหารกันวุ่นหน่อย เรียกว่าทหารเกณฑ์คงรับเต็มอัตรา ฝึกเสร็จไปรบเลย drunk

มันเป็นแนวคิดคาดเดาในมุมมองผมนะอย่าไปซีเรียส เกิดไม่เกิดไม่อยู่ที่ผม แต่อยู่ที่นักการเมือง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 สิงหาคม 2010, 20:36:30 โดย cicimaru » บันทึกการเข้า

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 20:39:42 »

ประเทศนี้เค้ามีปมด้อยครับ อดีตเคยถูกไทยยึดครอง เลยผูกใจเจ็บมาจนถึงทุกวันนี้ แต่ก็รู้ว่าทำอะไรไม่ได้เลยชอบงอแง no
yoshiki

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 21:06:58 »

น่าจะลองโดน F16 ไทยซักหน่อยจะได้กลัวมั่ง  whip
สบาย-สบาย

« ตอบ #6 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 11:33:32 »

เอาซักทีก็ดีเหมือนกัน ว้อนเหลือเกิน

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #7 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 11:49:10 »

คุยไม่รู้เรื่องสุดท้ายคงต้องรบกัน

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 12:22:21 »

เอาอะไรมากกับไอ้ฮุนเซนครับ  แผนพลิกลิ้นมันเยอะครับไอ้นี่   เขมรจมดิ่งไม่เจริญก็มันนี่แหล่ะครับ เหอๆ   จะมาลากไทยให้ต่ำลงไปกับใหม่อีก  เวร  out

อย่างว่าครับ คุณสมบัติเดียวกันของพวกนี้ คือดูถูกคนไทยครับ  ไม่เว้นแม้แต่พวกแขกจัญไรบางกลุ่มเหมือนกันครับ อาจจะเป็นแขกสายเลือดพม่าก็เป็นได้ครับ อิอิกำ out
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #9 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 16:35:51 »

เอาอะไรมากกับไอ้ฮุนเซนครับ  แผนพลิกลิ้นมันเยอะครับไอ้นี่   เขมรจมดิ่งไม่เจริญก็มันนี่แหล่ะครับ เหอๆ   จะมาลากไทยให้ต่ำลงไปกับใหม่อีก  เวร  out

อย่างว่าครับ คุณสมบัติเดียวกันของพวกนี้ คือดูถูกคนไทยครับ  ไม่เว้นแม้แต่พวกแขกจัญไรบางกลุ่มเหมือนกันครับ อาจจะเป็นแขกสายเลือดพม่าก็เป็นได้ครับ อิอิกำ out

drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #10 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2010, 18:50:53 »

อ้าวววว เร่เข้ามาจ้า เร่เข้ามา วันนี้ฉานมีพ๊าดโลมกับถั่วงอกมาขายจ๊ะนายจ๋าาาา  drunk

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์