หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เกมอัปยศชักศึกเข้าบ้าน "จตุพร"เสี้ยมรัสเซียขยี้ไทย  (อ่าน 6096 ครั้ง)
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2010, 00:12:22 »

โครตพ่อจัญไรเลยครับ
หมายถึงตี๋แก่แน่ๆ อิอิกำครับ  drunk

ผมเห็นด้วย อิอิ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2010, 07:27:24 »

ที่มา http://www.naewna.com/news.asp?ID=225186

** ไอ้โปรโตซัวนี่ เมื่อไหร่มันจะหายไปจากโลกสักที เบื่ออ่ะ...

ผมว่าแกก็โหงวเฮ้งดีนะครับ  ลักษณะนี้ไปเป็นที่ปรึกษาฮุนเซนเรื่องเก็บส่วยบ่อนชายแดนได้อย่างดีเลยครับ

ถ้าถามผมนะ ว่าเรื่องนี้มันกระทบกับความสัมพันธ์กับไทย รัซเซียหรือเปล่า    ก็จริงนะครับ  เสียงที่เปล่งออกจากปากนักการเมืองไทย ก็หมายถึง    เสียงของประชาชน ประหนึ่งว่าเป็นกระบอกเสียงของประชาชนเปล่งวาจาออกมา  ก็ควรจะรับผิดชอบครับ     แต่ว่า ลักษณะนี้    ความสัมพันธ์เค้าสร้างกันมายาวนาน   ผมคิดว่าคงไม่สั่นคลอนอะไรมากมายนักครับ 
ถ้ามันจะมาจากคำพูดของคนบางคนที่ไม่ได้ไตร่ตรอง เอาเป็นว่าไม่ต้องไปมองความสัมพันธ์ระหว่างประเทศอะไรนะครับ แบบเชิงได้เปรียบเสียเปรียบนะครับ  เหมือนเราพูดกับเพื่อนเรานี่แหล่ะครับ    แต่ว่าดันมีเพื่อนจัญไรตัวนึงไปพูดผิดหูกับเพื่อนที่เรารักคนนึง    มันก็ไม่ได้หมายถึงว่า  เพื่อนคนนั้นจะต้องมาโกรธมาเกลียดเราด้วยนะครับ แต่ว่าเราก็เสียใจนะครับ กับคำพูดที่พูดออกไป เพราะคนที่พูด ยังไงก็เพื่อนเราเองเหมือนกันครับ           คิดว่า  คงต้องออกจดหมายเปิดผนึกหรือไม่ก็ตามแต่  ขอโทษกันตรงๆดีกว่าครับ   ผิดแล้วก็ยอมรับครับ รับผิดชอบคำพูดตัวเองได้     ผู้ใหญ่เค้าไม่รังแกเด็กหรอกครับ

อีกอย่างนะครับ   ผมว่า อย่างที่จับเครื่องบนขนอาวุธที่ว่าใช้ไทยลงเติมน้ำมัน   อืม  นะ
การข่าวพี่ท่านก็   บางอย่างท่านก็สามารถแทรกแทรงได้ ก็ชัดนะไม่ต้องโบ้ยใครครับ   เรื่องพวกนี้ก็น่าจะปิดไว้นะครับ แล้วก็ไปเคลียร์กันเป็นคลื่นใต้น้ำแทน     ที่จับเคจีบีคนนี้มานี่ก็ลงซะเอิกเริก   ผมว่าเลียไข่เมกาจัดมากครับ     ส่วนตัวผมไม่ชอบคนมะกันอยู่แล้วครับเพราะว่ามันเป็นพวกขี้ข้ายิวครับ      จริงนะรัซเซียเค้าฮาร์ดคอร์กว่ามาก  เถื่อนกว่าหน่อย แต่โอเคนะครับ   เค้าแค่ปกป้องประเทศแม่เค้าครับ  ส่วนไอ้กันนี่ จัญไรไปทั่วโลกครับ   ยกหางยิวฆ่าพี่น้องมุสลิมอีก   ไม่ไหวครับ    อันนี้ไม่ได้หมายถึงว่าอยากให้จับคู่ตีกันนะครับ   แบบว่าถ้าจะตกลงอะไรกัน  ข่าวหนะ ปิดๆไว้ก็ได้  ยิ่งกระพือสื่อก็  ยิ่งอย่างที่เห็นครับ  เล่นกันนอกรอบ คุยกันนอกรอบไปทีหลังก็ดีครับ   ไม่ใช่แบใต๋เล่นกันสดๆ เพื่อจะเลียไข่เมกานี่  ไม่ไหวครับ เหอๆ    นะ         อย่าให้ไทยเป็นเป้าเป้าหนึ่งของ ICBM  เวลาเกิดภาวะสงคราม(โลก) ถ้ามันจะเกิดขึ้นเลยครับ   ผมว่า  ตอกกัน WW3 นี่ เค้าไม่เอาทหารเรียงหน้ายิงกันหรอกครับ    เค้าเล่นกันวิ่งบนชั้นบรรยากาศโลกแน่ๆครับ   อันตรายครับ   เนอะ  ด้วยความเป็นห่วงเราๆท่านๆนะครับ  ประเทศนี้ก็ประเทศไทย  ประเทศของเราด้วยกันทั้งนั้น   จะให้คนมาฆ่ากันเพราะคนจัญไรบางคน ผมว่ามันไม่เข้าท่าเหมือนกันนะครับ  นะ    แบบว่า เจ้ยไม่ยอมครับ อิอิกำ glasses
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2010, 08:05:39 »

tuxout
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #18 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2010, 08:32:18 »

ภาพข้างบนโครตฮาเลยครับ rofl

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yoshiki

« ตอบ #19 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2010, 09:33:40 »

น่ากระโดดขาคู่ถีบปากจังแฮะ grrrrrr
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #20 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2010, 20:37:21 »

นักการเมืองบางตัวเฮี้ยๆทำตัวไร้ระเบียบยิ่งกว่านักเรียน

รับfitting3/8จ้า
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 07:35:31 »

สงสัยแอร์รัฐสภาจะเย็นมากครับ   น่านอนจริงๆ
tpp
True Love Always

« ตอบ #22 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 08:03:30 »

คนจัญไร whip
H2oplus
Registered User
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2010, 18:40:23 »

เข้าไปประชุมไปนั่ง หลับ ฮา บ้านเหมืองไทยไม่เจริญก็เพราะพวกนี้แหล่ะ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์