หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากกิจกรรม งานเปิดตัวหนังสือของผมด้วยนะครับ  (อ่าน 8982 ครั้ง)
zaddman
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 13:59:56 »

ฟรี!! กิจกรรมถ่ายภาพกับหนังสือ Basic Portrait ?ถ่ายพริตตี้ให้สวย (กว่า) ทำอย่างไร?

สำนักพิมพ์อินโฟเพรส ผู้ผลิตและจัดจำหน่ายหนังสือคอมพิวเตอร์ที่มีผู้อ่านมากที่สุดในประเทศไทย ขอเชิญผู้สนใจด้านการถ่ายภาพทุกท่านเข้าร่วมกิจกรรม ?ถ่ายพริตตี้ให้สวย(กว่า) ทำอย่างไร? กับหนังสือ Basic Portrait หนังสือที่แนะนำด้านการถ่ายภาพ Portrait แบบอ่านสนุก เข้าใจง่าย ถ่ายได้จริง ภายในงานมหกรรมหนังสือแห่งชาติครั้งที่ 15

ผู้สนใจสามารถลงทะเบียนเพื่อลุ้นเข้าร่วมกิจกรรมได้ เพียงแค่ลงทะเบียนผ่านหน้า Facebook ที่ http://www.facebook.com/infopress โดยภายในงานท่านจะได้รับความรู้ดีๆ และร่วมถ่ายภาพกับ Miss Product Celebrity จากเวที Miss Maxim 2010 และนางแบบท่านอื่นๆจาก เวที Sexy Leo Girls และ RUSH The Perfect iDol แบบใกล้ชิด Exclusive โดยไม่มีค่าใช้จ่าย

งานนี้ตากล้องมือใหม่ที่กำลังศึกษาเรื่องการถ่ายภาพ Portrait ไม่ควรพลาด ด่วน รับจำนวนจำกัด กติกาการเข้าร่วมกิจกรรม1.กด Like เพื่อเป็น Fanpage ใน http://www.facebook.com/infopress2.ลงทะเบียนลุ้นเข้าร่วมกิจกรรมโดย ระบุชื่อนามสกุล ลงในหน้ากิจกรรม ?ถ่ายพริตตี้ให้สวย(กว่า) ทำอย่างไร?3.ทางทีมงานจะคัดเลือกผู้โชคดี 50 ท่าน เข้าร่วมกิจกรรมฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย โดยประกาศผลผู้โชคดีในวันที่ 21 ตุลาคม 2553 ผ่านเว็บไซต์ http://www.techxcite.com 4. ผู้โชคดีทุกท่านจะต้องยืนยันตัวตนผ่านอีเมล์ โดยระบุชื่อ นามสกุล หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อกลับและชื่อ Facebook ของท่าน5. ผู้โชคดีทุกท่านต้องเตรียมอุปกรณ์ถ่ายภาพมาเองในวันงาน6. การตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุดกำหนดการจัดกิจกรรมลงทะเบียนได้ตั้งแต่วันนี้ถึง 20 ตุลาคม 2553ประกาศผลผู้โชคดีทางเว็บไซต์ http://www.techxcite.com ในวันที่ 21 ตุลาคม 2553 วันและสถานที่จัดกิจกรรม วันอาทิตย์ที่ 31 ตุลาคม 2553 เวลา 13.00 -17.00 น. ณ ห้อง Meeting Room1ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิตติ์ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่หมายเลขโทรศัพท์ 02-962-1084 ต่อ 120 และ 081-581-3636 หรือช่องทางผ่านเว็บไซต์ http://www.techxcite.com และหน้า Fanpage ของสำนักพิมพ์อนโฟเพรสกรุ๊ปhttp://www.facebook

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
beerking

« ตอบ #1 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 14:29:22 »

แจ๋วเลยครับ  great
zaddman

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 15:28:18 »

งานนี้มีสาว ๆ มาให้ถ่ายภาพเล่นกันด้วยนะครับ  4 คน สุดยอด แต่ละคนเป็นางแบบระดับแนวหน้าทั้งหมด ฝากด้วยนะครับ ^^" เพื่อน ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กันยายน 2010, 15:33:53 โดย zaddman » บันทึกการเข้า

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 15:46:35 »

โอ้ววว เท่ห์สุดยอดดด ออกหนังสือด้วย ไปแน่นอนครับงานนี้ จะได้ถ่ายพอตเทรทเก่งซะที อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #4 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 16:41:54 »

อย่าลืมเอาไปฝากตี๋แก่แม่เย็บสักเล่มนะครับ  rules

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #5 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 17:07:51 »

eyes Cool
zaddman

« ตอบ #6 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 17:54:44 »

อย่าลืมเอาไปฝากตี๋แก่แม่เย็บสักเล่มนะครับ  rules

อิอิอิ...คนนั้นผมสมนาคุณให้อย่างงามเลย อิอิอิอิ......กรรม

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #7 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 18:14:52 »

หากล้องไปหัดบ้างดีกว่าครับ อิอิกำ  great great great

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
stevieg08
Registered User
*

vans-off-the-wall-1966@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: 22 กันยายน 2010, 13:55:24 »

สุดยอดเลย ครับ  great
gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #9 เมื่อ: 22 กันยายน 2010, 14:56:48 »

มีแอบถ่ายมั้ยครับ 

kim

« ตอบ #10 เมื่อ: 22 กันยายน 2010, 17:03:04 »

ไม่มีเวลาไปเท่าไร

แต่อยากได้หนังสือ จะหาซื้อได้ที่ไหนมั่งคุณเติ้ง

ปล.หากได้ลายเซ็นคุณเติ้งมาด้วยจะขอบพระคุณอย่างสูง love
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: 22 กันยายน 2010, 17:31:12 »

great

tpp
True Love Always

« ตอบ #12 เมื่อ: 22 กันยายน 2010, 19:30:52 »

งานนี้มีสาว ๆ มาให้ถ่ายภาพเล่นกันด้วยนะครับ  4 คน สุดยอด แต่ละคนเป็นางแบบระดับแนวหน้าทั้งหมด ฝากด้วยนะครับ ^^" เพื่อน ๆ

รูปนี้ฝีมือท่านแซดหรือน้องเค้าน่ารักมากครับ น่ารักจริงๆ
zaddman

« ตอบ #13 เมื่อ: 22 กันยายน 2010, 20:31:19 »

รูปนี้ฝีมือท่านแซดหรือน้องเค้าน่ารักมากครับ น่ารักจริงๆ
รูปหน้าปกไม่ใช่งานผมครับ....ผู้ใหญ่อยากได้ภาพน้อง M ในฟิวแบบนี้ จึงของภาพจากนางแบบมาใช้อีกทีครับ ส

Friday~13rd

« ตอบ #14 เมื่อ: 22 กันยายน 2010, 20:39:46 »

รูปหน้าปกไม่ใช่งานผมครับ....ผู้ใหญ่อยากได้ภาพน้อง M ในฟิวแบบนี้ จึงของภาพจากนางแบบมาใช้อีกทีครับ ส

ภาพผู้ใหญ่ขอยังขนาดนี้  ถ้าเป็นกำนันขอละก็  ฮะจึ๋ยส์ !

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์