หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าว : ประกาศจาก บริษัท ไมโครซอฟท์ (ประเทศไทย) จำกัด เกี่ยวกับการล็อกอินเข้าใช้งานอีเมล์ของ  (อ่าน 2816 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 23:12:41 »

ประกาศจาก บริษัท ไมโครซอฟท์ (ประเทศไทย) จำกัด เกี่ยวกับการล็อกอินเข้าใช้งานอีเมล์ของท่านใน Hotmail

คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
kim

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 23:41:21 »

gasp gasp gasp
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #2 เมื่อ: 30 กันยายน 2010, 23:47:17 »

lol โดนกันเยอะครับมันเงียบไปพักหนึ่ง ก็กลับมาฮิตใหม่ ไมโครซอฟท์แถลงช้า แต่ก็ดีกว่าไม่ทำอ่ะนะ สนับสนุนคะรับ

Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #3 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2010, 08:28:04 »

อืมม ดีจริง ๆ เลยครับ... grrrrrr

user ออฟฟิศผม โดนกันระนาว แม่มเด้งขึ้นมาบอกให้เปลี่ยนพาสเวิร์ด พอเปลี่ยนเสร็จก็ล็อคอินไม่ได้ครับ เจริญจริง ๆ มาเดือดร้อนผมอีก ผมว่าแล้วมันต้องมีอะไรแปลก ๆ แน่ ๆ

อยากจะเตือนทุกคนเลยดีกว่าครับว่า ให้แบคอัพ contact list ของท่านเอาไว้ซะเดี๋ยวนี้เลย อย่างคนที่ออฟฟิศผมเค้าเป็นเซลล์ คอนแทคเค้าเป็นร้อย ๆ ครับ มาเจอแบบนี้ก็มาหาเฮียเลยครับ พอใส่เกิน 3 รอบแมร่งล็อคเหมือนกด atm ผิดอีกต่างหาก grrrrrr grrrrrr

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
beerking

« ตอบ #4 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2010, 09:53:24 »

ผมโดนไปรอบนึงแล้ว อิอิ love
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2010, 10:07:49 »

mdr ตอนอยุ่ดูไบเช็คเมลไม่ได้เลย.... หล่ะมันก็เด้งให้เปลี่ยนพาส... แต่หลังจากนั้นก็พริ้วเป้นปรกติ....

Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #6 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2010, 12:24:59 »

mdr ตอนอยุ่ดูไบเช็คเมลไม่ได้เลย.... หล่ะมันก็เด้งให้เปลี่ยนพาส... แต่หลังจากนั้นก็พริ้วเป้นปรกติ....

มีพิสดารกว่าครับ น้องที่ออฟฟิศ เปลี่ยนพาสแล้วเข้าไม่ได้ พอกลับมาใส่พาสเดิม ดันเจือกเข้าได้ครับ เอากับมันสิครับ

ส่วนอีกคน เปลี่ยนพาสเรียบร้อยและจำได้แน่นอน ใส่กี่ครั้งก็เข้าไม่ได้ ตอนนนี้สมัครใหม่ไปแล้วครับ มหาเฮียจริง ๆ ครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์