หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องด่วนมากครับ เพือนผมตอนนี้พักอยู่ ตจว นอนไม่ได้เลย มีเสียงประหลาดข้างห้อง  (อ่าน 13020 ครั้ง)
watshiki
Vmodtech Member

« เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 00:11:08 »

เรื่องด่วนมากครับ เพือนผมตอนนี้พักอยู่ ตจว นอนไม่ได้เลย มีเสียงประหลาดข้างห้อง เสียงลากของ คนเดิน เป็นพักๆ ผมบอกสวดมนต์ แล้วบอกกล่าว ก้ทำแล้ว เขาบอกเขามีสัมผัสที่6 (ไม่รู้หรอกเปนไง) ผมบอกใหู้โทบอกคนข้างล่างก้ไม่มีใครรับสายอีก แม่งยิ่งกว่าหนังไทยอีก

ทำไงดีคัรบ ตอ้ืงตื่นทำงานแต่เช้า ตอนนี้อาการเพลีย มึนๆ คงเหนือย + เครียดด้วย

ผมจนปัญญา
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 00:27:21 »

ก็ออกมานอนที่อื่นเลยครับ ถ้าออกไม่ได้ลองเปิดเพลงกลบเสียงดูครับ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
watshiki

« ตอบ #2 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 00:36:01 »

ตอนนี้บอกให้เปิดไฟให้หมดแล้วลองนอนดู เขาก้เปิดทีวีด้วย

ไม่เคยคิดเลยเรืองแบบนี้จะมีอยู่้จริงๆ
Stefran Dekven
มหาเทวะ เว็บมาสเตอร์

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 00:36:45 »

ให้ ช้าง! ช่วย  drunk

- ขายบ้านหมู่บ้านบัวหลวง ถนน เทศบาล4 ตำบล ปากเพรียว อ.เมือง สระบุรี
http://www.bkkeasy.com/viewProduct.php?pid=16035

- ขายที่ดิน 10 ไร่ (เขาใหญ่)ต.หนองน้ำแดง อ.ปากช่อง ห่างจากถ.ธนรัตน์ 2-3km(ทางวัดถ้ำไตรรัตน์)

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 00:39:30 »

ให้ ช้าง! ช่วย  drunk

ท่านเทพช่วยไล่ผีหน่อยสิครับ สาธุ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 06:40:24 »

เง้อ มีแบบนี้ด้วย ผมว่าขอเค้าดีๆครับ บอกว่าเราต้องทำงานถ้าไม่ได้พักผ่อนแล้วจะเป็อัตราย ถ้าสมมุติว่าเค้ามีข้้้อแม้ ก็บอกว่า เด๋วกูด่าเสียหายเลย

ประมาณนี้ครับ เห็นยายเค้าเล่าให้ฟังนะ
IonRa

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #6 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 06:46:55 »

กินยาเมารถ ก็พอจะช่วยได้นะครับ

การเรียนประวัติศาตร์ทำให้เรามองเห็นอนาคต<br />
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #7 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 07:58:43 »

น่าจะสืบดูให้รู้ครับว่าอดีตของข้างห้องเป็นยังไง อาจช่วยตัดสินใจได้ง่ายขึ้นครับ tuxout

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
สบาย-สบาย

« ตอบ #8 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 09:26:39 »

ชวนเพื่อนเข้าไปพิสูจน์ที่มาของเสียงเลยครับ จะได้หายสงสัยกัน

ถ้าพิสูจน์ที่มาของเสียงไม่ได้ คงต้องย้ายแล้วละครับ

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 09:33:48 »

ผมว่าคงเล่นท่ายากกันอยู่ครับ    บางทีก็อาจจะมีลิงอุ้มแตงบ้างเป็นระยะๆ 

หรือว่า บางทีอาจจะ เล่นเก้าอี้นายพรานกันอยู่ก็เป็นได้ครับ เง้อ

ถ้าเห็นอวัยวะ เห็นคนไม่มีลมหายใจอะไรนี่  ผมชินแล้วนะครับ   ไม่ได้กลัวอะไรครับ

แต่ที่น่ากลัวจริงๆคือ   เวลามันไม่ให้เงินใช้ครับ   วันไหนมันรู้ว่าเรามีเงินในกระเป๋าอยู่สัก 200 - 300 วันนั้น ไม่ได้ตังค์ออกจากบ้านเลยครับ  น่ากลัวจริงๆครับ  อิอิกำ drunk
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #10 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 09:41:18 »

ผมว่านะครับ ถ้ามันเป็นแบบนี้เนี่ย หาลู่ทางย้ายน่าจะดีกว่า คนเราทำงานถ้าไม่ได้นอน มันจะเสียสุขภาพ อาจเกิดอุบัติเหตุในการทำงานหรือระหว่างเดินทางได้นะครับ ที่สำคัญคือเสียสุขภาพจิตด้วยครับ ลองคุยดูครับว่าย้ายห้องได้หรือเปล่า ถ้าไม่ได้คงต้องมองหาที่ใหม่ ดีกว่ามานอนหลอนทุกคืนแบบนี้นะครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 09:55:36 »

เอางี้  เล่นทางลัดก็ดีครับ

ไปซื้อ เอียร์ปลั๊ก ( ear-plug )  ตามพวกร้านขายยาก็ได้ครับ    ยัดหูแล้วก็นอนโลดครับ  เงียบกริบ เหอๆ

สมัยผมเรียนหนังสือนี่  เคยเจอเพื่อนข้างๆห้องเหมือนกันครับ   หอพักชายนะครับแต่ว่าเอาหญิงขึ้นมาโซ้ยในห้องครับ เง้อ  อื๊ออ๊ากันพอประมาณ   หลังจากนั้นก็  เห็นว่าดร๊อบเพราะว่าต้องไปเลี้ยงลูกนะครับ อิอิกำ drunk

« ตอบ #12 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 10:06:19 »

ผมว่าคงเล่นท่ายากกันอยู่ครับ    บางทีก็อาจจะมีลิงอุ้มแตงบ้างเป็นระยะๆ 

หรือว่า บางทีอาจจะ เล่นเก้าอี้นายพรานกันอยู่ก็เป็นได้ครับ เง้อ

ถ้าเห็นอวัยวะ เห็นคนไม่มีลมหายใจอะไรนี่  ผมชินแล้วนะครับ   ไม่ได้กลัวอะไรครับ

แต่ที่น่ากลัวจริงๆคือ   เวลามันไม่ให้เงินใช้ครับ   วันไหนมันรู้ว่าเรามีเงินในกระเป๋าอยู่สัก 200 - 300 วันนั้น ไม่ได้ตังค์ออกจากบ้านเลยครับ  น่ากลัวจริงๆครับ  อิอิกำ drunk

drunk drunk drunk drunk drunk

beerking

« ตอบ #13 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 10:33:30 »

ย้ายครับ  หรือไม่ก็หาของขลังมาใส่ตัว   ผมได้จากท่านน่อมมา  สบายใจเลยครับ  ไม่มีมารบกวรอีกเลย
beerking

« ตอบ #14 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 10:34:01 »

เง้อ love
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์