หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องด่วนมากครับ เพือนผมตอนนี้พักอยู่ ตจว นอนไม่ได้เลย มีเสียงประหลาดข้างห้อง  (อ่าน 12989 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #15 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 10:34:49 »

เอางี้  เล่นทางลัดก็ดีครับ

ไปซื้อ เอียร์ปลั๊ก ( ear-plug )  ตามพวกร้านขายยาก็ได้ครับ    ยัดหูแล้วก็นอนโลดครับ  เงียบกริบ เหอๆ

สมัยผมเรียนหนังสือนี่  เคยเจอเพื่อนข้างๆห้องเหมือนกันครับ   หอพักชายนะครับแต่ว่าเอาหญิงขึ้นมาโซ้ยในห้องครับ เง้อ  อื๊ออ๊ากันพอประมาณ   หลังจากนั้นก็  เห็นว่าดร๊อบเพราะว่าต้องไปเลี้ยงลูกนะครับ อิอิกำ drunk
เค้าตรวจ DNA กันป่าวครับ drunk

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #16 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 11:05:20 »

ย้ายครับ  หรือไม่ก็หาของขลังมาใส่ตัว   ผมได้จากท่านน่อมมา  สบายใจเลยครับ  ไม่มีมารบกวรอีกเลย

อิอิกำ เด๋วใครคิดว่าผมเป็นหมอผี ใครกลัวผีลองหาท้าวเวสสุวรรณมาติดตัวดูนะครับ ผีหายเกลี้ยงครับ ดาราลองมาแล้ว

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

« ตอบ #17 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 11:31:35 »

ย้ายครับ  หรือไม่ก็หาของขลังมาใส่ตัว   ผมได้จากท่านน่อมมา  สบายใจเลยครับ  ไม่มีมารบกวรอีกเลย

อิอิกำ เด๋วใครคิดว่าผมเป็นหมอผี ใครกลัวผีลองหาท้าวเวสสุวรรณมาติดตัวดูนะครับ ผีหายเกลี้ยงครับ ดาราลองมาแล้ว
โห ความรู้ใหม่เลยครับ ว่าแต่ท่านเบียร์เคยเจอเหรอครับ ที่ไหนอ่ะ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 11:38:10 »

โห ความรู้ใหม่เลยครับ ว่าแต่ท่านเบียร์เคยเจอเหรอครับ ที่ไหนอ่ะ

เจอไปทั่วเลยครับ สงสัยจะมีเซเว่นเซนส์ อิอิกำ

ตำนานท้าวเวสสุวรรณ จ้าวแห่งภูติผีปีศาจครับ

http://www.amulet.in.th/forums/view_topic.php?t=2140

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze

« ตอบ #19 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 12:00:15 »

ต้องพิสูจน์ต้นตอของเสียงก่อนครับ

ส่วนวิธีัของของท่านน่อมก็น่าสนใจครับ ถ้าสาเหตุมาจากด้านแนวนี้

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
beerking

« ตอบ #20 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 12:41:02 »

เจอเยอะจัด จนไม่ไหวอะครับ  ได้ท้าวเวรสุวรรณมา หายเรียบ
Cybernetic

« ตอบ #21 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 14:58:33 »

เจอเยอะจัด จนไม่ไหวอะครับ  ได้ท้าวเวรสุวรรณมา หายเรียบ
ท่านต้องมี 7 sense แน่เลยครับ  mdr

yoshiki

« ตอบ #22 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 16:06:47 »

ซัดช้างซัก 2 ขวดครับ หรือพวกยาแก้แพ้อากาศครับ รับลองหลับยาวยันเช้าแน่นอนครับ jap
Suhanna

« ตอบ #23 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 16:32:22 »

ผมเคยโดนเหมือนกัน แต่นานมากแล้ว โรงแรมที่นครสวรรค์ ครับ แหะ  drunk

นอนอยู่มีมายืนอยู่ปลายเตียงด้วยนะ เอาคาถาสั้นๆไปละกัน นะโมพุธายะ เนาะ หายไปสักพัก

คราวนี้มาเป็นเสียงเนาะ ได้ยินเสียงเปิดปิดประตูทั้ง Floor ไม่หยุด เลยจนรำคาญครับ เปิดประตูออกมาดูทั้งชั้นไม่เห็นใครสักกะคน ต้องตามด้วยชินบัญชรอีกจบ คราวนี้หายแซป นอนสบายเลย  lol

ตื่นเช้ามาลงมาอัด Front เนาะ ถามว่าชั้นผมมีอะไรอ่ะเปล่า เค้าเลยสารภาพมา ผมเลยบอกว่าทีหลังไม่เอาแล้วนา ห้องนี้ชั้นนี้ นอนไม่ค่อยสบายเลย (เค้าบอกว่า พี่เก่งมากเลย คนอื่นเค้านอนไม่ครบคืน ขอย้ายชั้นกันทั้งนั้น) ตอนนั้นผมดูงานขาย ได้ส่วนลดโรงแรมตจว ส่วนใหญ่  50-70 % เค้าเลยจัดห้องแบบนี้ให้เนาะ อิอิ  drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 16:56:29 »

แบบนี้ต้องรีเสิร์ชดูครับว่าเจ้าถิ่นเป็นใครครับ เง้อ

ถ้าเป็นปอบ แบบนี้ ต้องทาเล็บแดงครับ  หรือไม่ก็ เอาช๊อคเขียนไว้หน้าประตูว่า   ห้องนี้ไม่มีผู้ชาย  เง้อ...

ถ้าเป็นผีฝรั่ง อันนี้อาจจะต้องพึ่งกระเทียม   เง้อ

ถ้าผีจีน ต้องพึ่งยันต์  เง้อ...

แต่ถ้าสายันต์ ต้องพึ่งต้นทีนอย่างเดียวครับ   ถีบไปที่ยอดหน้ามันให้ไวครับ  อิอิกำ drunk

« ตอบ #25 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 17:18:17 »

แบบนี้ต้องรีเสิร์ชดูครับว่าเจ้าถิ่นเป็นใครครับ เง้อ

ถ้าเป็นปอบ แบบนี้ ต้องทาเล็บแดงครับ  หรือไม่ก็ เอาช๊อคเขียนไว้หน้าประตูว่า   ห้องนี้ไม่มีผู้ชาย  เง้อ...

ถ้าเป็นผีฝรั่ง อันนี้อาจจะต้องพึ่งกระเทียม   เง้อ

ถ้าผีจีน ต้องพึ่งยันต์  เง้อ...

แต่ถ้าสายันต์ ต้องพึ่งต้นทีนอย่างเดียวครับ   ถีบไปที่ยอดหน้ามันให้ไวครับ  อิอิกำ drunk

อิอิครับ กำลังหาตัวมันอยู่เลย ไม่เจอจั๋งๆซักที rules

tpp
True Love Always

« ตอบ #26 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 18:43:41 »

เค้าว่ากันว่าคนเห็นผีหรือคนเห็นพวกวิญญาณนี่สภาพร่างกายจะไม่ค่อยดีอ่ะครับ ตอนที่ผมไปเฝ้าน้องชายก่อนจะเสีย น้องก็เพ้อว่าเห็นโน่นเห็นนี่ครับ ทราบจากหมอที่โรงพยาบาลพระมงกุฎ ท่านใจดีครับเล่าให้ฟังว่า ร่างกายปั่นป่วน ของเสียเต็มร่างกาย หรือว่าพวกทีสภาพร่างกายไม่พร้อมนี่เห็นได้ทุกคนเลยครับ เข้าใจว่าเพื่อนน้าเจ้าของกระทู้น่าจะพักผ่อนน้อยนะครับ เพราะสมัยผมเรียนอยู่กรุงเทพนี่ก็ไม่เคยเจออ่ะ เจอแต่แจ่มๆแต่ไม่มีปัญญา

ปล เห็นผีแน่นะครับ ไม่ใช่เห็นหมีแล้วร้อนลน อิอิ กำ

« ตอบ #27 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 18:48:12 »

เค้าว่ากันว่าคนเห็นผีหรือคนเห็นพวกวิญญาณนี่สภาพร่างกายจะไม่ค่อยดีอ่ะครับ ตอนที่ผมไปเฝ้าน้องชายก่อนจะเสีย น้องก็เพ้อว่าเห็นโน่นเห็นนี่ครับ ทราบจากหมอที่โรงพยาบาลพระมงกุฎ ท่านใจดีครับเล่าให้ฟังว่า ร่างกายปั่นป่วน ของเสียเต็มร่างกาย หรือว่าพวกทีสภาพร่างกายไม่พร้อมนี่เห็นได้ทุกคนเลยครับ เข้าใจว่าเพื่อนน้าเจ้าของกระทู้น่าจะพักผ่อนน้อยนะครับ เพราะสมัยผมเรียนอยู่กรุงเทพนี่ก็ไม่เคยเจออ่ะ เจอแต่แจ่มๆแต่ไม่มีปัญญา

ปล เห็นผีแน่นะครับ ไม่ใช่เห็นหมีแล้วร้อนลน อิอิ กำ

ไม่จริงครับ ดาราก็ร่างกายแข็งแรงดียังเห็นบ่อยๆเลย แต่จะเห็นเฉพาะตอนเมานะครับ  drunk drunk drunk

tpp
True Love Always

« ตอบ #28 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 18:52:57 »

ไม่จริงครับ ดาราก็ร่างกายแข็งแรงดียังเห็นบ่อยๆเลย แต่จะเห็นเฉพาะตอนเมานะครับ  drunk drunk drunk

กำ

« ตอบ #29 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 19:05:02 »

ผมเคยโดนเหมือนกัน แต่นานมากแล้ว โรงแรมที่นครสวรรค์ ครับ แหะ  drunk

นอนอยู่มีมายืนอยู่ปลายเตียงด้วยนะ เอาคาถาสั้นๆไปละกัน นะโมพุธายะ เนาะ หายไปสักพัก

คราวนี้มาเป็นเสียงเนาะ ได้ยินเสียงเปิดปิดประตูทั้ง Floor ไม่หยุด เลยจนรำคาญครับ เปิดประตูออกมาดูทั้งชั้นไม่เห็นใครสักกะคน ต้องตามด้วยชินบัญชรอีกจบ คราวนี้หายแซป นอนสบายเลย  lol

ตื่นเช้ามาลงมาอัด Front เนาะ ถามว่าชั้นผมมีอะไรอ่ะเปล่า เค้าเลยสารภาพมา ผมเลยบอกว่าทีหลังไม่เอาแล้วนา ห้องนี้ชั้นนี้ นอนไม่ค่อยสบายเลย (เค้าบอกว่า พี่เก่งมากเลย คนอื่นเค้านอนไม่ครบคืน ขอย้ายชั้นกันทั้งนั้น) ตอนนั้นผมดูงานขาย ได้ส่วนลดโรงแรมตจว ส่วนใหญ่  50-70 % เค้าเลยจัดห้องแบบนี้ให้เนาะ อิอิ  drunk

อันนี้น่าจะของแท้เลยครับ รบกวนหลังไมด์หน่อยนะครับว่าที่ไหน อยากจะไปลองนอนบ้างแบบหนังเรื่อง1408 drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ตุลาคม 2010, 19:09:19 โดย Venom-Crusher » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์