หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัคร หัวหน้าแก๊งค์ ครับ  (อ่าน 2007 ครั้ง)
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

我愛泰國。

« เมื่อ: 16 ตุลาคม 2010, 13:08:39 »

พอดี วันนี้อากาศ เย็นสบาย  ขอตั้งกระทู้เกรียนๆ หน่อยครับ   คือว่า วันนี้  ผมอยาก มีหัวหน้า แก๊งค์ ยสตน. ครับ  drunk drunk drunk

มีใครจะอาสาเป็นหัวหน้าแก๊งค์ บ้างครับ อิอิ  drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Friday~13rd

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2010, 13:22:35 »

เง้อออ...ขอยื่นทรานสคริป สมัครแค่หัวหน้าแผนกตรวจสอบคุณภาพสินค้า ที่ใช้สำหรับ ยสตน. พอครับ  อิอิกำ   drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2010, 13:49:13 »

drunk out

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2010, 14:01:23 »

เง้อ  ยสตน  แปลว่าอะไรครับ อิอิ 

ผมขอเสนอ ลุงเหลิมครับ อิอิ lol
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #4 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2010, 17:46:50 »

Cry พอแล้วยสตน. กลุ้ม กลัวเป็นแบบฟิล์มอิ อิ กำ

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2010, 15:54:24 »

Cry พอแล้วยสตน. กลุ้ม กลัวเป็นแบบฟิล์มอิ อิ กำ

อิอิกำครับ  drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
dq-pb

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #6 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2010, 18:03:53 »

ยสตน. แต่ลูกใครหว่า

รับfitting3/8จ้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์