หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Thermalright HR-02 CPU Heatsink  (อ่าน 8592 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 00:12:47 »

Thermalright HR-02 Review
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
IonRa
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 00:19:07 »

น่าใช้จังเลยครับ  lol lol lol

การเรียนประวัติศาตร์ทำให้เรามองเห็นอนาคต<br />
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 00:50:36 »

lol
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 01:58:58 »

ใหญ่จริงๆครับ ถ้าได้พัดลมแขกก็อาจจะเย็นกว่านี้ก็เป็นได้ครับ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp

« ตอบ #4 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 07:34:05 »

ใหญ่จริงๆครับ ถ้าได้พัดลมแขกก็อาจจะเย็นกว่านี้ก็เป็นได้ครับ drunk

เย็นขึ้นแน่นอนครับ ยิ่งถ้าประกบสองตัวนี่น่าจะลดอีกหนึ่งหรือสององศาเลยครับ แต่ถ้าพัดลมแขกนี่ อันนี้จัญไรแน่นอนครับ

อ้าว พี่หมอ leim มาโพสที่ Username ผมได้งัยเนี่ย อิอิ กำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 07:49:25 »

เวลาสัก 07-34-05 นี่ ผมน่าจะกำลังไปขรี้อยู่นะครับ   ไม่เกี่ยวครับ อิอิกำ drunk

อย่างไรเวลาทำบทความนะครับ ขอเสนอแนะนะครับ  อย่าหาว่างั้นงี้เลยนะครับ

ใส่ฮีตซิงค์โตๆขนาดนี้ ระวังซีพียูแอ่นเป็นไม้บรรทัดนะครับ  ไม่งั้นเดี๋ยวพินบนซอกเกตมันจะไม่สม่ำเสมอทั้งแผ่น เป็นเหตุให้เกิดอาการ Socket burn ได้นะครับ     อีกอย่าง ต้องเช็ดน้ำหนักใส่ซิงค์ให้เท่ากันทุกมุมด้วยครับ ไม่งั้น แอ่นเป็นไม้บรรทัดเลยครับ

อย่างว่าครับ ซีพียูมันนิ่มครับ  เหมือนปัญญาคนที่คิดเหตุผลข้อนี้มาครับ   ซีพียูแปะกระดองอย่างแข็ง  เสรือกบอกใส่ซิงค์ระวังซีพียูแอ่นงอ    ......     

อย่างว่าครับ อยู่แพลตนั่งรถสปอตราคาแพงมีตั๋วมาใบนึงแล้วคนเรามันก็เพ้อได้ครับ  วันไหนแดดร้อนมากๆ  เดี๋ยวเดือดร้อนไปรับซื้อรูปถ่ายให้ราคาสูงอีกครับ  ตลกดีครับ เติมน้ำมันถังนึงก็ร่วมพันห้ากว่าๆแล้ว ปัญญาซื้อกล้องตัวนึงยังไม่มี  อิอิกำ out out 
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 08:40:17 »

drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #7 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 11:10:49 »

โอ้วเสียดายจังนึกว่าจะล้ม U120  ได้  อิอิ
tpp

« ตอบ #8 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 11:14:25 »

drunk drunk drunk
yuki_kaze

« ตอบ #9 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 11:39:31 »

ถ้าใส่เคสคงสงสารบอร์ดแย่เลยครับ Cry

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #10 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 12:19:37 »

น้า leim พูกถูกใจจริง ๆ ครับ  rofl

ซิงค์ตัวนี้ไม่เล็กจริง ๆ ครับ ผมเห็นตัวจริงแล้วใหญ่มาก ๆ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #11 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 12:52:53 »

ใหญ่กว่า 01 เยอะเลย

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
Cybernetic

« ตอบ #12 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 22:07:28 »

น้าเปิดแอร์เทสหรือเปล่า เดี๋ยวจะไม่แมนนะครับ  rofl

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp

« ตอบ #13 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 22:27:11 »

น้าเปิดแอร์เทสหรือเปล่า เดี๋ยวจะไม่แมนนะครับ  rofl

เปิดครับ  drunk
Cybernetic

« ตอบ #14 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2010, 08:08:31 »

เปิดครับ  drunk
หนาวมั้ยฮ้าาาาาา  love

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์