หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมต้อง samsung punch 2 sim...  (อ่าน 4159 ครั้ง)
pathong
Registered User
*

« เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 00:00:01 »

วันนี้เรามาดูเรื่องมือถือกันครับ วันนี้ผมจะมารีวิว ความสามารถของเจ้า samsung punch 2 sim ครับ

จุดที่เด่นๆของเจ้าตัวนี้ก็คือ

1. รองรับการทำงาน 2 ซิมการ์ด พร้อมกัน (Dual SIM cards)

2. ปุ่มควบคุมทิศทาง ระบบสัมผัส (Trackpad Navigation) แป้นพิมพ์ QWERTY ในตัว (Full QWERTY keyboard)
ปุ่มคล้ายของ BB เลย

และสุดท้ายคือ ราคาแค่ 3,990 บาทเอง แบบนี้จะไม่ให้ samsung punch ได้รับความนิยมได้ไงจริงไหมครับ
pathong
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 00:01:45 »

ส่วนอันนี้เป็น VDO สาธิตการใช้งานของ samsung punch 2 sim ครับ

[ Review ] - Samsung C3222 Punch 2 SimDQ | by Aeva

Greentea
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 15:37:18 »

โดนใจสุดๆอ่ะเครื่องนี้ ครบครันทุกอย่าง
สองซิม ราคาถูก ปุ่มควบคุมทิศทางแบบทัชแพด
รองรับ 2 ซิมการ์ด
เครือข่ายสังคมออนไลน์ MSN, Facebook

เลิฟเรยค่ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์