หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รู้ได้ไงใครเป็น.. เกย์‏  (อ่าน 5781 ครั้ง)
ไข่ตุง
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2009, 16:46:03 »

ผมก็ขี้เหงานะ ถึงได้ฝักใฝ่หาแต่สาวๆมานอน>กก<

สบาย-สบาย

« ตอบ #16 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2009, 17:00:54 »

ขอบคุณสำหรับข้อสังเกตุครับ

ปล...เกย์ไม่กลัว กลัวเสือใบมากกว่าครับ ... อิอิ

kim

« ตอบ #17 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2009, 18:37:05 »

โชคดีเราไม่ใช่เกย์

ปล. เป็นผู้ชายใส่แว่น ถนัดเล่นAMDก็เกย์แล้วครับ อิอิกำ mdr

รอดตัวไป  ใส่คอนเทคแล้ว อิอิ
โห....อย่างนี้ก็หล่อขึ้นอะดิ gasp
โชคดีเราไม่ใช่เกย์

ปล. เป็นผู้ชายใส่แว่น ถนัดเล่นAMDก็เกย์แล้วครับ อิอิกำ mdr

ใครอะ เฉลยดิ

ปล.เพื่อนผมมันเป็นเกย์
ปลอีก. ไม่ใช่สูเจ้าเดอ lol
อย่างนี้ก็เหลือท่านKimคนเดียวแล้วอิอิ he

อะไรมาหาว่าเค้า ไม่ตรงกะเค้าสักข้อเลย เง้อ unlove
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์