หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : OCZ AGILITY3 SSD 60GB SATA III Review  (อ่าน 13637 ครั้ง)
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 05 กันยายน 2011, 21:05:21 »

นั่งอ่านๆดู พรุ่งนี้ไปถอย AGILITY 3 120GB ดีกว่าครับ น่าจะพอลงโปรแกรมเทสต์ทั้งหลายแหล่ได้หมด 6พันกว่าบาท อิอิกำ

ตัดใน stock มาได้เหลือสักตัวละ 5 พัน     เอามาให้ผมตัวนึงนะครับ อิอิกำ drunk
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: 05 กันยายน 2011, 21:06:40 »

ตอนนี้มาสัมมนาที่เชียงรายครับ    รู้สึกว่าวันนี้น้องๆหนูๆ  ไม่มีเลยครับ   เห็นว่าตำรวจกำลังล่อซื้อกันบ่อยเลยไม่ออกหากินครับ อิอิกำ drunk
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #32 เมื่อ: 05 กันยายน 2011, 21:09:02 »

ตอนนี้มาสัมมนาที่เชียงรายครับ    รู้สึกว่าวันนี้น้องๆหนูๆ  ไม่มีเลยครับ   เห็นว่าตำรวจกำลังล่อซื้อกันบ่อยเลยไม่ออกหากินครับ อิอิกำ drunk

นึกว่ามีแต่ล่อซื้อรูปถ่ายข้าราชการราคาสูงซะอีกครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #33 เมื่อ: 05 กันยายน 2011, 21:09:50 »

นั่งอ่านๆดู พรุ่งนี้ไปถอย AGILITY 3 120GB ดีกว่าครับ น่าจะพอลงโปรแกรมเทสต์ทั้งหลายแหล่ได้หมด 6พันกว่าบาท อิอิกำ

ตัดใน stock มาได้เหลือสักตัวละ 5 พัน     เอามาให้ผมตัวนึงนะครับ อิอิกำ drunk

จะเอาจริงขนาดไหนหลังไมด์มาครับ  diablo diablo diablo

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 05 กันยายน 2011, 21:38:17 »

จะเอาจริงขนาดไหนหลังไมด์มาครับ  diablo diablo diablo

จริงๆว่าจะจัดตัว demo ที่เว็บเราเทสครับ  ขอที่ 500 บาทพร้อมส่งดีกว่าครับ อิอิกำ drunk

« ตอบ #35 เมื่อ: 05 กันยายน 2011, 21:43:14 »

จริงๆว่าจะจัดตัว demo ที่เว็บเราเทสครับ  ขอที่ 500 บาทพร้อมส่งดีกว่าครับ อิอิกำ drunk

ไม่ได้ครับ ของเขาทุนมาก็550แล้ว ขอ 560 ก็แล้วกันครับ drunk

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: 06 กันยายน 2011, 15:31:40 »

งั้นขอผ่านก่อนครับ

เพราะว่า  พึ่งได้อัพฐานเงินรายวันจาก 200 บาทเป็น 500 บาทมาเมื่อไม่นานนี้เองครับ  ใช้จ่ายต้องระมัดระวังเพิ่มขึ้นอีกครับ อิอิกำ drunk
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์