หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความร่วมมือสมาชิกเรื่องโฆษณาแฝงในลายเซ็น  (อ่าน 4308 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« เมื่อ: 20 กันยายน 2011, 21:14:25 »

จากที่ได้สังเกตุมานะครับ มีการตอบกระทู้แบบไม่ค่อยมีเหตุผลซักเท่าไหร่ พอดูลายเซ็นด้านล่างก็เห็นว่ามีโฆษณาแฝงมา มีทั้งแบบถูกกฏหมายและไม่ค่อยเหมาะสมต่อเด็กและเยาวชน ดังนั้นขอความร่วมมือด้วยนะครับ vmodtech.com เรามีพื้นที่ให้โฆษณาที่บอร์ดประชาสัมพันธ์ทางธุรกิจให้แล้ว ถ้ามั่นใจว่าค้าขายถูกกฏหมายและไม่เป็นการทำลายเยาวชนของชาติก็จัดเต็มได้เลยครับผม

เชน
gorilla
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #1 เมื่อ: 20 กันยายน 2011, 21:40:53 »

Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool

numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: 20 กันยายน 2011, 23:33:28 »

เห็นด้วยครับป๋า  mdr

tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 กันยายน 2011, 08:59:20 »

ทีมฟุตบอลนี่คงผ่านนะ

ไม่มีส่วนได้  มีแต่เสียเงินจริงๆ

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
yoshiki

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 กันยายน 2011, 09:16:46 »

เห็นด้วยครับน้าเชน jap
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 21 กันยายน 2011, 09:18:48 »

ถ้าจำพวก รับซื้อรูปถ่ายให้ราคาสูงนี่  เอาติดไว้เป็นลายเซนต์ได้มั๊ยครับ อิอิกำ out
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 21 กันยายน 2011, 09:22:04 »

มันก็คิดได้นะครับ รับซื้อรูปถ่ายให้ราคาสูง   ตามจับข้าราชการเอาเวลาไปเดินห้าง

โคตรพ่อโคตรแม่มันคงไม่มีใครเป็นข้าราชการครับ   จะมาอ้างว่าจ่ายภาษีให้ไปทำงาน   เสียดายภาษี เปลืองภาษีว่างั้น

ไม่เข้าใจในระบบระเบียบวงการทำงาน ทำงานอยู่แต่กับตัวเองไม่ได้อยู่กับคนหมู่มาก  อยากรู้จริงๆ ภงด.90 - 94 มันรู้จักหรือเปล่าครับ เคยจ่ายให้รัฐจริงหรือเปล่า     เข้าใจระบบการจ่ายภาษีการบริหารจัดการภาษีเพื่อเอาไว้ใช้ในงานบริหารราชการแผ่นดินจริงหรือเปล่า อย่างว่าครับ อยู่เป็นกบในกระลาครอบ แถมยังใส่ไว้ในถังขยะเปียกอีก  ก็คงน้ำลายไหลยืดหน้าคอมจ้องแต่จะหาภาพถ่ายให้ราคาสูงอย่างนี้ไปเรื่อยๆนั่นแหล่ะครับ   น่าสมเพศคนประเภทนี้จริงๆครับ อิอิกำจัญไร out out out out
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กันยายน 2011, 09:23:39 โดย leim » บันทึกการเข้า
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #7 เมื่อ: 21 กันยายน 2011, 09:22:54 »

ไปขอความร่วมมือก็ไม่น่าให้หรอกครับ เพราะพวกนี้เขาตั้งใจมาทำแบบนี้อยู่แล้ว ก็ได้แต่ลบกันไป ลบแล้วเอากลับมาอีกก็แบน

พอแบนก็ไปสมัครเมมใหม่ อิอิกำ  drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #8 เมื่อ: 21 กันยายน 2011, 10:18:58 »

ถ้าเอารูปมิยาบิ มาลงได้เปล่าครับ อิอิ  drunk drunk mdr

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
2jz_turbo

« ตอบ #9 เมื่อ: 21 กันยายน 2011, 10:56:11 »

รับทราบคับ เดี๋ยวจะช่วยสอดส่องดูแลให้ด้วยคับ

tpp
True Love Always

« ตอบ #10 เมื่อ: 21 กันยายน 2011, 11:08:24 »

มันก็คิดได้นะครับ รับซื้อรูปถ่ายให้ราคาสูง   ตามจับข้าราชการเอาเวลาไปเดินห้าง

โคตรพ่อโคตรแม่มันคงไม่มีใครเป็นข้าราชการครับ   จะมาอ้างว่าจ่ายภาษีให้ไปทำงาน   เสียดายภาษี เปลืองภาษีว่างั้น

ไม่เข้าใจในระบบระเบียบวงการทำงาน ทำงานอยู่แต่กับตัวเองไม่ได้อยู่กับคนหมู่มาก  อยากรู้จริงๆ ภงด.90 - 94 มันรู้จักหรือเปล่าครับ เคยจ่ายให้รัฐจริงหรือเปล่า     เข้าใจระบบการจ่ายภาษีการบริหารจัดการภาษีเพื่อเอาไว้ใช้ในงานบริหารราชการแผ่นดินจริงหรือเปล่า อย่างว่าครับ อยู่เป็นกบในกระลาครอบ แถมยังใส่ไว้ในถังขยะเปียกอีก  ก็คงน้ำลายไหลยืดหน้าคอมจ้องแต่จะหาภาพถ่ายให้ราคาสูงอย่างนี้ไปเรื่อยๆนั่นแหล่ะครับ   น่าสมเพศคนประเภทนี้จริงๆครับ อิอิกำจัญไร out out out out

เงินเดือนไม่ถึงหมื่นห้าไม่เสียภาษีนะครับพี่ เค้าน่าจะไม่เคยเสียครับ

แต่ที่ไม่แน่ใจคือพวกรถสปอร์ทเนี่ย เค้าเสียภาษียังงัยนะครับแต่คิดว่าคงแพงเกินเงินเดือนแน่นอน เง้อ

ปล ถ้าฝันเอานี่ เจ้าตัวไม่น่าจะต้องเสียภาษีครับ อิอิ กำ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #11 เมื่อ: 21 กันยายน 2011, 13:30:19 »

เห็นมานานแล้วครับ แต่นึกว่าไม่เป็นไรเพราะไม่มีใครเปิดประเด็นขึ้นมา ขอความร่วมมือไม่ได้อย่างที่ท่านน่อมบอกกแหละครับเพราะยังไง ๆ เค้าก็ทำอยู่ดี

เอาเป็นว่าถ้าผมเจอ ผมลบทิ้งเลยแล้วกัน ทั้งกระทู้ทั้ง user id สมัครอีกถ้าผมเจอก็ลบอีก ผมก็จะลบไปเรื่อย ๆ ครับ สมัครได้ก็สมัครไป

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 21 กันยายน 2011, 16:30:27 »

เห็นมานานแล้วครับ แต่นึกว่าไม่เป็นไรเพราะไม่มีใครเปิดประเด็นขึ้นมา ขอความร่วมมือไม่ได้อย่างที่ท่านน่อมบอกกแหละครับเพราะยังไง ๆ เค้าก็ทำอยู่ดี

เอาเป็นว่าถ้าผมเจอ ผมลบทิ้งเลยแล้วกัน ทั้งกระทู้ทั้ง user id สมัครอีกถ้าผมเจอก็ลบอีก ผมก็จะลบไปเรื่อย ๆ ครับ สมัครได้ก็สมัครไป

เดี๋ยวถ้า user ผมหาย เดี๋ยวผมมาสมัครใหม่ครับ อิอิกำ drunk
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #13 เมื่อ: 21 กันยายน 2011, 17:36:07 »

เดี๋ยวถ้า user ผมหาย เดี๋ยวผมมาสมัครใหม่ครับ อิอิกำ drunk

drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
zaddman

« ตอบ #14 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2011, 09:51:35 »

อิอิอิอิ ของผมว่าแฝงสาว ๆ ซ่อนไว้ในภาพซะหน่อย ฮ่า ๆ

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์