หน้า: [1] 2 3 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Vmodtech Forum Member Testimonial #1  (อ่าน 28344 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 16:32:41 »

พาชมบรรยากาศงาน Vmodtech Forum Member Testimonial #1
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

我愛泰國。

« ตอบ #1 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 16:55:31 »

คนแรกแฮกหมานเด้อออออ  lol go tuxout

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #2 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 16:56:01 »

สงสัยจะเมาค้างกันนน  drunk drunk drunk drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 17:05:47 »

drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 17:21:35 »

ผมยังติดที่ จ.น่านอยู่เลยครับ ทางขาด  สงสัยได้นอนที่นี่อีกคืนอีกแล้วครับ อิอิกำ drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #5 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 17:35:30 »

ผมยังติดที่ จ.น่านอยู่เลยครับ ทางขาด  สงสัยได้นอนที่นี่อีกคืนอีกแล้วครับ อิอิกำ drunk

ขอให้น้ำลดไวไวนะครับ
dodge

Nongkoo OverclockTeam

« ตอบ #6 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 19:48:40 »

โอยยย  เสียดาย...

คราวหน้าไม่พลาดแน่ๆเลยครับ ...

ลงชื่่อไว้คนแรกเลยครับงานหน้า 

เสียดายมากๆ งานอบอุ่นมากๆ สุดยอดเลยครับ  great yes
tony

« ตอบ #7 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 20:18:19 »

คนขอนแก่นหล่อ เยียมจริง ๆ ครับ โหวตให้ครับ
MV คนขอนแก่น เพลงล้วนๆแบบครบpowered by Aeva
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 20:23:39 »

ถามทางหลวงแล้วครับ กำลังซ่อมถนนกันอยู่ครับ   เที่ยงคืนน่าจะเสร็จครับ แต่ว่าคงนอนโรงแรมเล่นเน็ตดูหนังคูณดีกว่าครับ  อิอิกำ tuxout
tpp
True Love Always

« ตอบ #9 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 20:58:15 »

โอยยย  เสียดาย...

คราวหน้าไม่พลาดแน่ๆเลยครับ ...

ลงชื่่อไว้คนแรกเลยครับงานหน้า 

เสียดายมากๆ งานอบอุ่นมากๆ สุดยอดเลยครับ  great yes

love
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 21:07:16 »

ดีนะครับเฮียตี๋หนุ่มแกยิ้มแย้มแจ่มใส่ดีนะครับ   

แสดงว่า เฮียแกก็คงเอือมๆ Tee Kae Mae Yes  จากพวกถังขยะเปียกพอสมควรครับ   อิอิกำ out
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #11 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 21:21:31 »

ถามทางหลวงแล้วครับ กำลังซ่อมถนนกันอยู่ครับ   เที่ยงคืนน่าจะเสร็จครับ แต่ว่าคงนอนโรงแรมเล่นเน็ตดูหนังคูณดีกว่าครับ  อิอิกำ tuxout

ข้ออ้างหาเด็กนอนด้วยป่าวครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #12 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2011, 22:36:18 »

ติดงาน   Cry Cry

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
lightron

eiei.de

« ตอบ #13 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011, 00:09:59 »

drunk drunk drunk

แรง แต่ช้า อิอิกำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011, 02:54:14 »

ข้ออ้างหาเด็กนอนด้วยป่าวครับ อิอิกำ

กลับบ้านไปหาหมาได้แล้วครับ หลังจากติดในหลืบของประเทศนี้ 2 วันเต็มๆ    อิอิกำ drunk
หน้า: [1] 2 3 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์