หน้า: 1 2 [3] 4 5 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Vmodtech Forum Member Testimonial #1  (อ่าน 28345 ครั้ง)
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #30 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011, 17:10:45 »

เพื่อความเป็นศิริมงคลต่อบทความอีกรอบครับ  drunk

ลุงของพวกหลานๆ

ปล.ผมก็ได้ผ้าม่านปิดห้องน้ำมาด้วย

รับfitting3/8จ้า
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #31 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011, 18:28:20 »

พาชมบรรยากาศงาน Vmodtech Forum Member Testimonial #1
<a href="http://www.vmodtech.com/main/article/vmodtech-forum-member-testimonial/">คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!</a>

Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool
tpp
True Love Always

« ตอบ #32 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011, 19:22:04 »

แต่ละคนก็นะ ไม่หล่ออย่างชินบ้างก็แล้วไป  drunk
PatRaceTin

« ตอบ #33 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011, 20:16:33 »

รู้จักหน้าคนดังๆหมดแระ คราวนี้ปล้นไม่ผิดตัว

Intel Core i5-2500K + Asus P8P67 Deluxe + Mushkin BlackLine 2133C10 (Hynix-BFR) 8GB + Asus 7970 DCU2 TOP& VGA SupremeHF + WD 320AAKS x2 + Samsung S22A300B + Antec 1200W OC Version + ชุดน้ำ EKSupremeHF + Swiftech655/XSPC Res&Top + BlackIce GTX360 + NMB-MAT 12cm. x3 + Lamptron FC-2
tpp
True Love Always

« ตอบ #34 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011, 20:47:48 »

รู้จักหน้าคนดังๆหมดแระ คราวนี้ปล้นไม่ผิดตัว

gasp
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #35 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011, 21:17:22 »

บทความนี้ ฝ่ายกฎหมายตี๋แก่น่าจะปวดหัว อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #36 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011, 21:27:08 »

แต่ละคนก็นะ ไม่หล่ออย่างชินบ้างก็แล้วไป  drunk
ถ้าผมไม่ติดงานนะครับ คนทั้งงานหมองแน่นอนครับ  jap

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011, 21:35:52 »

บทความนี้ ฝ่ายกฎหมายตี๋แก่น่าจะปวดหัว อิอิกำ

คงจะเข้าใจผิดมากกว่าครับ   ปกติ ตี๋แก่ หรือว่า ตี๋แก่แย่เม็ด นี่เป็นแค่ตัวละครสมมติพูดกันสนุกๆในกลุ่มหมู่พี่น้องเรามากกว่าครับ     ใครจะเอาทีมกฏหมายอะไรนั่นมาผมว่า  จัญไรแน่นอนครับ     แบบนี้ Tee Kae Mae Yes  คงถูกใจมากกว่าครับ อย่างว่าครับเกย์แก่ ไปปล้นของเค้ามาอีกที  ยังไงก็ตราบาปความจัญไรไปจนวันตายครับ      ที่พูดนี่ พูดกันสนุกๆไม่มีตัวตนจริงหรอกครับ เพราะว่ามัน Tee Kae Mae Yes จริงๆครับ อิอิกำ out out out out
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #38 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011, 21:51:45 »

อ่ะน๊ะ อิอิ มีแอบบ่นหร๋อออออออออออออออ
พี่ตี๋

« ตอบ #39 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011, 23:11:56 »

บรรยากาศดี เฮฮาสนุกสนาน แถมได้ความรู้ แหล่มจริง ๆ ครับ

ผู้ขายที่ดี ต้องมีจิตสำนึกรับผิดชอบต่อผู้ซื้อ

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #40 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011, 23:18:07 »

บรรยากาศดี เฮฮาสนุกสนาน แถมได้ความรู้ แหล่มจริง ๆ ครับ

เฮฮามากเลยครับพี่ ตามคลิปนี่วินาทีที่10-11 เต็มๆเลยครับ อิอิกำ

งานเปิดตัว Meeting Vmodtech คร้งที่ 1powered by Aeva

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

« ตอบ #41 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011, 23:20:50 »

คงจะเข้าใจผิดมากกว่าครับ   ปกติ ตี๋แก่ หรือว่า ตี๋แก่แย่เม็ด นี่เป็นแค่ตัวละครสมมติพูดกันสนุกๆในกลุ่มหมู่พี่น้องเรามากกว่าครับ     ใครจะเอาทีมกฏหมายอะไรนั่นมาผมว่า  จัญไรแน่นอนครับ     แบบนี้ Tee Kae Mae Yes  คงถูกใจมากกว่าครับ อย่างว่าครับเกย์แก่ ไปปล้นของเค้ามาอีกที  ยังไงก็ตราบาปความจัญไรไปจนวันตายครับ      ที่พูดนี่ พูดกันสนุกๆไม่มีตัวตนจริงหรอกครับ เพราะว่ามัน Tee Kae Mae Yes จริงๆครับ อิอิกำ out out out out

ตอนนี้ที่ถังขยะเปียก ตี๋แก่ก็เริ่มทำไส้ไหลออกมาเรื่อยๆ จนน้องๆเริ่มเหม็นขี้ตี๋แก่กันไปหมดแล้วครับ อิอิกำ

ลิงนะไม่ใช่คน
Registered User
*

รักนะเจี๊ยกๆ

« ตอบ #42 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2011, 02:18:31 »

เฮฮามากเลยครับพี่ ตามคลิปนี่วินาทีที่10-11 เต็มๆเลยครับ อิอิกำ

งานเปิดตัว Meeting Vmodtech คร้งที่ 1

นึกไม่ถึงว่าในงานจะมีหยั่งงี้ด้วยยย คิดได้ไงงับบบบ  lol lol

เปิดฟังทีแรกลิงถึงกับหงายหลังแบบขำกลิ้งลิงกับหมาเลยงับๆๆๆ  rofl rofl rofl

นายกสมาคมเพาะถั่วงอกแห่งประเทศไทยที่เลียเป็นงับๆๆ

« ตอบ #43 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2011, 08:33:05 »

งานเปิดตัว Meeting Vmodtech คร้งที่ 1

นึกไม่ถึงว่าในงานจะมีหยั่งงี้ด้วยยย คิดได้ไงงับบบบ  lol lol

เปิดฟังทีแรกลิงถึงกับหงายหลังแบบขำกลิ้งลิงกับหมาเลยงับๆๆๆ  rofl rofl rofl

มันเป็นมิติใหม่ของวงการไอทีครับ อิอิกำ

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #44 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2011, 08:49:58 »

อย่าลืมนะครับสำหรับท่านที่ไปร่วมงาน และไม่ได้ไปร่วมงาน  jap

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6   ขึ้นบน
  พิมพ์