หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : FX 4100 น้องเล็กสุดจาก ซีรี่ FX หล่อ อิอิ  (อ่าน 18862 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 13:02:14 »

ความรู้สึก  ต่างกับ  AMD ตัวเก่าของอาจารย์หรือเปล่าครับ  

หรือว่ามันช้ากว่าตัวเก่าครับ อิอิ   drunk drunk drunk

เห็นเพื่อนผมบอกว่า เวลา photoshop มันจะช้ากว่าพวก core2 อ่ะครับเวลาใส่ script เข้าไปชุดใหญ่ รูปประมาณสามสิบรูปนี่นานกว่าเดิมเยอะมาก ไม่รู้จริงหรือเปล่านะ เง้อ กำ

เรื่องจริงหรือเปล่าครับน้า   love drunk

อันนี้ไม่แน่ใจนะครับ แต่เห็นสีหน้าเค้าตอนพูดแล้วออกอาการแบบวัยรุ่นเซ็งอ่ะ อิอิ กำ อีกรอบ

แต่เท่าที่ประเมินดูจากทำรูปใน mac air แล้ว เวลาใกล้เคียงกันครับ  drunk drunk drunk drunk drunk drunk
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤศจิกายน 2011, 13:08:27 โดย tpp » บันทึกการเข้า
Mahasarakham1
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

我愛泰國。

« ตอบ #31 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 13:08:19 »

ความรู้สึก  ต่างกับ  AMD ตัวเก่าของอาจารย์หรือเปล่าครับ 

หรือว่ามันช้ากว่าตัวเก่าครับ อิอิ   drunk drunk drunk

เห็นเพื่อนผมบอกว่า เวลา photoshop มันจะช้ากว่าพวก core2 อ่ะครับเวลาใส่ script เข้าไปชุดใหญ่ รูปประมาณสามสิบรูปนี่นานกว่าเดิมเยอะมาก ไม่รู้จริงหรือเปล่านะ เง้อ กำ

เรื่องจริงหรือเปล่าครับน้า   love drunk

อันนี้ไม่แน่ใจนะครับ แต่เห็นสีหน้าเค้าตอนพูดแล้วออกอาการแบบวัยรุ่นเซ็งอ่ะ อิอิ กำ อีกรอบ

bad bad bad love

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
beerking

« ตอบ #32 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 13:28:08 »

ขอดีของ FX  คือ ทำให้เรา รอแล้วอยากเล่น เง้อ   
ชุดคำสั่งมากขึ้นลากได้ไกลขึ้นแถม กินไฟไม่เยอะด้วยครับ   ความสามารถที่ออกมา ผมถือว่า ถ้าความเร็วเดียวกันกับ phenom II  ผมว่าสูสีครับ  แต่ด้วยที่ MHz ที่สูงกว่าเลยได้เปรียบอยู่ครับผม 
แต่มาถึง 5 กิ๊กแล้วน่าจะหล่น 10  ได้แล้นนนนนนน อิอิ lol

ปล. แรมไปไกลอีกต่างหากครับ อิอิ

我愛泰國。

« ตอบ #33 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 13:39:11 »

ขอดีของ FX  คือ ทำให้เรา รอแล้วอยากเล่น เง้อ   
ชุดคำสั่งมากขึ้นลากได้ไกลขึ้นแถม กินไฟไม่เยอะด้วยครับ   ความสามารถที่ออกมา ผมถือว่า ถ้าความเร็วเดียวกันกับ phenom II  ผมว่าสูสีครับ  แต่ด้วยที่ MHz ที่สูงกว่าเลยได้เปรียบอยู่ครับผม 
แต่มาถึง 5 กิ๊กแล้วน่าจะหล่น 10  ได้แล้นนนนนนน อิอิ lol

ปล. แรมไปไกลอีกต่างหากครับ อิอิ

ขายต่อเท่าไหร่ครับตัวนี้  1500   ไหวเปล่า  ครับอาจารย์   drunk drunk rofl

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 13:50:55 »

จริงครับ   ถ้าใช้กับพวก โฟโต้ช๊อบ    AMD ก็ดีครับ แรงดี  แต่ว่า รอนานกว่าอินเทลเยอะอยู่เหมือนกันครับ อิอิกำ tuxout
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #35 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 18:05:30 »

แรงจริงๆครับ

มันย่อมดีกว่า ไม่แรง และยังจะเสือกดราม่า เหมือนบางแหล่งนะครับ   drunk drunk drunk

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #36 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 18:15:48 »

จริงครับ   ถ้าใช้กับพวก โฟโต้ช๊อบ    AMD ก็ดีครับ แรงดี  แต่ว่า รอนานกว่าอินเทลเยอะอยู่เหมือนกันครับ อิอิกำ tuxout

drunk drunk drunk

มันย่อมดีกว่า ไม่แรง และยังจะเสือกดราม่า เหมือนบางแหล่งนะครับ   drunk drunk drunk

drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tony

« ตอบ #37 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 19:49:00 »

นึกถึงสมัยเวนิส 3000+ คล๊อกแล้วเร็วกว่า 4800+ อีก หวังว่าน่าจะเป็นแบบนั้นครับ รุ่นเล็กเอาชนะรุ่นใหญ่ได้  mdr
tpp

« ตอบ #38 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 21:12:51 »

drunk
tpp

« ตอบ #39 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 21:26:03 »

รอดารามาอัดเพิ่มหลังได้ชุดน้ำครับ ถ้า 2600K แพ้ก็ไม่เป็นไรครับยอม แต่ผมเตรียมแผน ASUS Rampage IV Formula ไว้เป็นแถวสองแล้วครับ  ::192::
nakarin9
Registered User
*

« ตอบ #40 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 21:40:36 »

นี่แหละความคุ้มค่า FX น่าจับตามองที่ 4 หัว กับ 6 หัว ตัดสินใจยากกันเลยที่เดียว จะ FX หรือ Phemon
 go
beerking

« ตอบ #41 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2011, 15:12:27 »

รอดารามาอัดเพิ่มหลังได้ชุดน้ำครับ ถ้า 2600K แพ้ก็ไม่เป็นไรครับยอม แต่ผมเตรียมแผน ASUS Rampage IV Formula ไว้เป็นแถวสองแล้วครับ  ::192::

เมื่อวานลุยน้ำเข้าไปแล้วครับ  แต่ เอาออกมาไม่ไหว   แต่ไม่มีปัญหา น้ำลดลงเรื่อยๆสัปดาห์หน้า คงได้ลากกระเป๋าออกจากบ้าน AF แล้วละครับ  ลุงเชนเสร็จแน่ อิอิ
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #42 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2011, 17:32:24 »

เมื่อวานลุยน้ำเข้าไปแล้วครับ  แต่ เอาออกมาไม่ไหว   แต่ไม่มีปัญหา น้ำลดลงเรื่อยๆสัปดาห์หน้า คงได้ลากกระเป๋าออกจากบ้าน AF แล้วละครับ  ลุงเชนเสร็จแน่ อิอิ

drunk drunk drunk drunk drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

我愛泰國。

« ตอบ #43 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2011, 18:39:10 »

drunk drunk drunk drunk drunk

drunk drunk drunk drunk drunk drunk

leim
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2011, 19:09:00 »

ปกติการเสพดากนี่เค้าไม่นิยมเสพคนกันเองนี่ครับ หรือว่านี่จะเป็นเทรนใหม่หรือเปล่าครับ อิอิกำ drunk
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์