หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดท้องสุดแนว แปลกใหม่ น่ารักสดใส เพื่อว่าที่คุณแม่ยุคใหม่ by Sareeraworld  (อ่าน 1098 ครั้ง)
sareera
Registered User
*

« เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2011, 22:14:14 »

ร้านขายชุดคลุมท้อง Sareeraworld จำหน่าย ชุดท้องแฟชั่นเสื้อผ้าเกาหลี Lot ใหม่ มาถึงเมืองไทยแล้ววันนี้ ทั้ง เสื้อผ้าคนท้อง กางเกงคนท้องแบบ Legging และแบบกางเกงคลุมท้อง ชุดคลุมท้องสวยๆ น่ารัก  ชุดคลุมท้องแฟชั่น เปิดให้นมลูกได้ มีหลายไซด์หลายขนาด โดยมีชุดคนท้องตั้งแต่ 1-9 เดือน ของใหม่ทั้งหมดไม่มี ชุดคลุมท้องมือสอง แฟชั่นชุดคลุมท้องราคาถูกคุณภาพสูงทำจากผ้าฝ้ายนาโนเนื้อดี แฟชั่นคนท้องแนวใหม่สำหรับว่าที่คุณแม่ไม่ควรพลาด

เลือกชมสินค้า

http://sareeraworld.ibuy.co.th/shop

ขออภัยหากเป็นการรบกวนค่ะ

แนะนำสินค้่าใหม่ สุดฮิต
ชุดคลุมท้องคุณแม่ เปิดให้นมน้องได้ ลายช้างน้อยน่ารัก

สีชมพูค่ะ คอกลม แขนสั้น กระโปรงยาวเหนือเข่า ต่อใต้อกด้วยซิบ เปิดให้นมลูกได้ค่ะ สะดวกเวลาพาเจ้าตัวน้อยไปไหนมาไหนนอกบ้าน ใส่ก่อนหรือหลังคลอดก็ได้ค่ะเพราะว่าด้านหลังมีเชือกปรับขนาดอยู่ค่ะ

ขนาด : CM
ความยาว 87
หน้าอก 100
รอบหน้าท้อง 120
ชุดคลุมท้องราคาถูก ชุดเดรสคลุมท้อง ชุดคลุมท้องสวย ๆ
-----------------------------------------------------------------------------
ชุดเดรสคลุมท้อง กระโปรงฟู
ตัวเสื้อเป็นกล้ามสีดำ
กระโปรงเป็นแบบฟูฟ่อง เก๋มากๆ จ้า
ด้านหลังเสื้อมีเว้าแอบเซ็กซี่เล็กๆแต่ไม่โป้จ้า

คลอดแล้วก็ยังใส่สวยเหมือนเดิมจ้า
**รูปสุดท้ายถ่ายจากสินค้าจริงจ้า**

วัดไซส์จริง (บวกลบนิดหน่อย)
รอบอก 35 นิ้ว ยาว 32 นิ้ว ต้นแขน 17 นิ้ว รอบท้อง 40 นิ้ว
**ปล.กระโปรงมี 2 ชั้นทางร้านวัดจากชั้นในนะคะ ส่วนชั้นนอกกว้างได้อีกเยอะจ้า**
----------------------------------------------------------------------------
ชุดคลุมท้องลายสก๊อตสีแดงดำ แขนสามส่วน

เป็นเดรสคอกลม สไตน์เกาหลีค่ะ แขนสามส่วน กระโปรงยาวเหนือเข่าเล็กน้อย ด้านหลังมีสายรัด ทำให้ใส่แล้วกระชับ คล่องตัว ไม่พะรุงพะรังค่ะ

ขนาด CM
รอบท้อง 92-94
ความยาว 110-120
ไหล่ 86
 แขน 38

ชุดคลุมท้องวัยรุ่น ร้านขายชุดคลุมท้อง

ชุด คลุม ท้อง อิน เทรน ด์ ชุดคลุมท้องราคาส่ง

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์