หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดาบ Lightsaber เท่ห์ๆมาอีกแล้ว สาวกแฟนพันธุ์แท้ Star Wars ห้ามพลาด !!!  (อ่าน 15159 ครั้ง)
ThePing
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2009, 08:25:28 »

สวัสดีครับ  กระผมนายบอยเองนะค๊าบบบบบบบบบบบ ^_^

อิอิ สวัสดีครับ  กลับมาอีกครั้งนะครับ  พอดีเหลืออยู่สองอันน่ะครับ  ขออนุญาตเอาข้อความจากกระทู้เก่ามาแล้วกันนะครับ

วันนี้ก็มีดาบ Lightsaber Force-FX มาเสนอครับ  คือของ Anakin และ Darth Vader ครับ  ผมเลยก็เอามาลงขายใหม่ดู  เผื่อยังมีสาวก Star Wars ที่ยังต้องการและสนใจอยู่  อ่อ...ผมเหลือแค่ 2 รุ่นนะครับ  คือ Anakin และ Darth Vader  ผมขอนุญาตเอารูปและรายละเอียดจากกระทู้เดิมมานะครับ ^_^

ตัวดาบจะทำจาก Stanless อย่างดีเลยครับ  แข็งแรงทนท้านมาก  และที่เห็นเป็นเหมือนๆหลอดไฟนั้น  ทำมาจาก Polycarbonate แข็งแรงมากอีกเช่นกันครับ  รถทับก็ยังไม่แตกเลยครับผม  ใส่ถ่านขนาด AA จำนวน 3 ก้อนครับผม  สาวกท่านใด  มีเจ้าดาบ Lightsaber อยู่แล้ว  อยากจะเรียนกระบวนท่ารำต่างๆ  ผมยินดีแนะนำให้นะครับ (ผมก็เป็นนิดๆหน่อย  แต่หลานผมมันโปรแล้ว อิอิ Cheesy )  ลองชมรูปกันก่อนนะครับ  มี Clip Video Review ให้ดูด้วยนะครับผม Cheesy

คลิปวีดีโอ Review ครับ

Anakin
Lightsaber Master Replicas Anakin Skywalker Spada LaserLQ | LQ+ | HQ | by Aeva

Darth Vader
Darth Vader ANH Force Fx Lightsaber VideoLQ | LQ+ | HQ | by Aeva

Force FX Battle Extreme
Force FX Battle ExtremeLQ | HQ | by Aeva

Anakin ดาบแสงสีฟ้า ราคาอันละ 6500 บาท (ลดพิเศษสุดๆ !!!)
(จากราคาปกติ 7200 บาท)
Darth Vader ดาบแสงสีแดง ราคาอันละ 6700 บาท (ลดพิเศษสุดๆ !!!)
(จากราคาปกติ 7400 บาท)
ค่าจัดส่ง EMS 100 บาท  [ผมอยู่ ตจว. นะครับ]

ชำระเงินได้ตามรายละเอียดข้างล่างนี้
เลขที่บัญชี 6132361093
ชื่อบัญชี พิษณุ  เกษสุวรรณ
ธนาคารไทยพาณิชย์
สาขาสะพานเดชาติวงศ์

สนใจหรือต้องการสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม  สามารถติดต่อได้ที่
Tel. 081-9735133  (บอย)
E-mail Address : [email protected]
MSN : [email protected]

ขอบคุณครับ ^_^

บอย...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 กรกฎาคม 2009, 08:30:27 โดย ThePing » บันทึกการเข้า

ThePing

« ตอบ #1 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2009, 08:27:08 »

ThePing

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2009, 08:27:30 »

รายนามท่านผู้อุปการะ  คริๆๆ ^_^

Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #3 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2009, 09:19:22 »

ไม่ได้เข้ามานานเลยนะท่าน ว่างๆเอาของอย่างอื่นมาขายด้วยนะ mdr
ส่วนดาบดันให้ครับ เสียดายไม่มีตังไม่งั้นเอาอีกอันแล้ว whistle
celeron5555
Registered User
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2009, 09:53:20 »

แหล่มจิง ๆ เเต่ราคาเเรงไปนิดก็อย่างว่าเราทำเองไม่ได้นิเนะ     whip

เเต่ถ้าอันละไม่กี่ร้อยนี่ผมเอาเเน่ ฮ๊ ฮ๊  mdr
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #5 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2009, 12:53:20 »

โอ มาตอนไม่มีตังค์ซะได้ ถ้าตังค์มาของยังอยู่ผมเอานะครับ ว่าแต่ว่าตัวอนาคินใช่ตัวเดียวกับที่ผมเคยเอาไปป่ะครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2009, 20:52:29 »

ดันดาบต่อครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
ThePing

« ตอบ #7 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2009, 21:38:47 »

โอ มาตอนไม่มีตังค์ซะได้ ถ้าตังค์มาของยังอยู่ผมเอานะครับ ว่าแต่ว่าตัวอนาคินใช่ตัวเดียวกับที่ผมเคยเอาไปป่ะครับ อิอิ
ใช่ครับผม  เป็นรุ่นเดียวกับท่านน่อมซื้อไปครั้งก่อนครับผม  great

lastboyscout
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2009, 16:17:16 »

(รูปถ่าย และ Clip Video สงวนสิทธิ์โดย Airsoft Outlet เท่านั้น)

ชมคลิป Review สินค้าได้ที่
สินค้าล็อตใหม่มาถึงแล้ว Star Wars FX LightsaberDQ | by Aeva

ชมคลิป Customer Action ได้ที่
บักลุค VS เฮียดาร์ธDQ | by Aeva

STAR WARS FX LIGHTSABER

ดาบเลเซอร์ Star Wars สินค้า Collectible จาก HASBRO ลิขสิทธิ์ในการผลิตจาก Lucus Films มีให้เลือก 6 แบบ 2 สี
- Luke Sky Walker (ฟ้า)
- Anakin (ฟ้า)
- Obi Wan (ฟ้า)
- Yoda (ฟ้า)
- Darth Vader (แดง)
- Darth Mual (แดง) มี Adapter สำหรับต่อดาบ 2 ด้ามเข้าด้วยกัน
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #9 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2009, 16:28:03 »

lol งามแต้ ดาบเล่มเงินเดือนผมทั้งเดือนเลยอิอิ  out

General4051

The king of battles

« ตอบ #10 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 22:20:19 »

jap japอยากได้แต่ไม่มีตั้งงะดันให้ละกันะ rofl rofl

« ตอบ #11 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 22:23:11 »

ตอนนี้เหลือแต่สีแดงแล้วนะครับ เอ้านี่ผมรู้ได้ไงเนี่ย อิอิกำ

NicsZa
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 22:45:11 »

แม่เจ้า

อยากได้ๆๆๆๆๆ ว๊ากกกก

แต่เกิดมาจน ><"
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์