หน้า: 1 [2] 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : FX 6100 แรงกับ FX แบบ 6 หัว  (อ่าน 14356 ครั้ง)
beerking
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 09:19:37 »

ยังมีจุดที่ภาษาไทยผิดอยู่นะครับ

ขณะ  ไม่ใช่ ขนะ ครับ

หน้าสุดท้าย 

คุณ ไม่ใช่ ตุณ ครับ

ที่ผิดอีกอย่างคือ    

ที่ว่าลงอ่าง จริงๆอาจารย์เบียร์น่าจะหมายถึง บาร์เกย์ใช่มั๊ยครับ เพราะปกติ  อ่างไม่มีสำหรับชาวสีม่วงครับ อันนี้ผมยืนยัน

แต่ว่า เต้นรูดเสา มีแน่นอน   อันนี้ผมจำมาจากที่ DJ เล่าให้ผมฟังจากที่ช่วงนึงไปเคลมฝรั่งแถวๆสีลมสัก 2 ปีกว่าที่แล้วนะครับนะครับ อิอิกำ  drunk  

อิอิ เง้อ ลุงเหลิมสุดยอด อ่านหมดทุกบรรทัดเลย อิอิ 
ลงอ่างศิลา ครับลุงเหลิม อิอิ
beerking

« ตอบ #16 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 09:20:56 »

จะมีภาคต่อ 5G อีกเป่า

มีแน่นอนครับแต่ เปลี่ยนเป็นตัวอื่นบ้างครับ อิอิ ตัวนี้เดียวเอาไปเครมแล้วครับ  เง้อ เอาไปคืนแล้วครับ อิอิ love
Friday~13rd

« ตอบ #17 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 10:13:16 »

Test นี้ยังยืนยันว่าใช้คู่กับคีย์บอร์ด อันเดิม 555+   drunk drunk drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #18 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 10:29:31 »

แรงสูสีกับcpuรุ่นพี่เลยครับ winktongue

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #19 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 10:36:49 »

มาคุนเรื่องดีเจกำลังจะไปทำนมกันต่อดีกว่าครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #20 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 11:00:28 »

อ่านจบแล้วบอกได้คำเดียวว่างง กับอาจารย์เบียร์ครับ  drunk drunk drunk

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #21 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 11:06:38 »

อ่านจบแล้วบอกได้คำเดียวว่างง กับอาจารย์เบียร์ครับ  drunk drunk drunk

จริงๆเท่าที่ถอดรหัสออกมาได้นี่ หมายถึง   อาจารย์เบียร์กำลังเครียดเรื่องที่ว่าจะไปทำนมครับ เพราะถ้าไปทำมาแล้วเล็กกว่า DJ อาจจะได้ทำใหม่อีกรอบครับ   อิอิกำ drunk
beerking

« ตอบ #22 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 11:29:23 »

Test นี้ยังยืนยันว่าใช้คู่กับคีย์บอร์ด อันเดิม 555+   drunk drunk drunk

อิอิ ใช้มานานครับ ทนด้วย อิอิ
beerking

« ตอบ #23 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 11:31:14 »

เง้อ  งัน ดีเจ  ไปเกาหลีเลยครับ    รอหลังปีใหม่ก็ได้ ราคา ทัวร์ ประมาณ 18k ทำนมทันแน่ๆ อิอิ
Mahasarakham1

我愛泰國。

« ตอบ #24 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 11:45:03 »

จริงๆเท่าที่ถอดรหัสออกมาได้นี่ หมายถึง   อาจารย์เบียร์กำลังเครียดเรื่องที่ว่าจะไปทำนมครับ เพราะถ้าไปทำมาแล้วเล็กกว่า DJ อาจจะได้ทำใหม่อีกรอบครับ   อิอิกำ drunk

rofl rofl rofl

พระธรรมโกศาจารย์

(หลวงพ่อ ปัญญา นันทภิกขุ)

“พักผ่อนเสียบ้าง เพราะว่า ถึงเราจะทำไปมากมายสักเท่าใด ก็เท่านั้นแหละ เมื่อถึงเวลาเข้าจริงๆ ก็เอาอะไรไปไม่ได้ แม้แต่สักชิ้นเดียว เราต้องทิ้งไว้ในโลกนี้เท่านั้น จึงควรมีการพักผ่อน.”
ooioo
Registered User
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 12:34:05 »

ได้ใจมากๆๆครับ
idirex2000

« ตอบ #26 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 13:09:07 »

สุดยอดจริงๆครับ great great great
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #27 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 13:24:53 »

อิอิ กำ    drunk drunk drunk

Leim1

« ตอบ #28 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 13:58:10 »

ถึง DJ นะครับ

รู้สึกว่า  ผมยินดีจริงๆครับ  ที่เห็น DJ ก้าวผ่านจุดที่เป็นเด็กฝึกหัดเมื่อ 4 ปีกว่าๆที่ผ่านมาจนเป็น DJ ระดับอาชีพ  ผ่านเรื่องเฮงซวยมาก็มาก    ถ้ามีอะไรทำให้ท้อแท้ก็ท้อต่อไปครับ  เต็มที่เลย แล้วมองดูว่าท้อแท้เพราะอะไรครับ  จากนั้นก็  ใช้ชีวิตต่อๆไปให้คุ้มค่าครับ   ยินดีที่ประสบความสำเร็จทางเส้นทางสายนี้ซึ่งก็ไม่ใช่ง่ายๆเลยจริงๆครับ   

ยิ่งต้องเปิดให้ กลุ่มลูกค้าที่ วงที่เค้าฟังกว้าง หลากหลายสไตล์มากขึ้น  ยิ่งต้องกดดันและต้องฝึกฝนตลอดเวลาครับ  ขอให้สร้างความบันเทิงกับวงการนี้ต่อไปครับ   ผมและพี่ๆน้องๆในนี้เป็นกำลังใจให้ครับ

ปีใหม่ไม่รู้จะยังไงครับ อวยพรให้ครับ

อย่าลืม  เคลมฝรั่งจนเพลิน  อย่าทิ้งของไทย ผัวไทย มรดกไทย มรดกโลกด้วยนะครับ  อิอิกำ drunk
Leim1

« ตอบ #29 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2011, 13:59:46 »

เดี๋ยวไง สารคามโดนไล่ออกเมื่อไหร่ ผมฝากเข้าทำงานเป็นเด็กรับเคลมในสังกัดด้วยคนนะครับ ฝากด้วยครับ อิอิกำ drunk
หน้า: 1 [2] 3   ขึ้นบน
  พิมพ์