หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : GIGABYTE EX58-UD4P  (อ่าน 6672 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2009, 22:55:52 »

ใจมันรัก เอทรุด  rofl rofl rofl

แต่ใจผมรักดาราครับ อิอิ...กำ..ชอบพี่เบียร์มานานแล้วอิอิกำ.... intello intello love rofl rules

มนต์รักตูดแหก heart

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #16 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2009, 23:09:37 »

ใจมันรัก เอทรุด  rofl rofl rofl

แต่ใจผมรักดาราครับ อิอิ...กำ..ชอบพี่เบียร์มานานแล้วอิอิกำ.... intello intello love rofl rules

เง้อ งัยก็ เท้งกิ้ว อิอิ
neogundam
Registered User
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2009, 08:09:24 »

อยากรู้ temp idel - full ของ cpu หน่อยครับ แล้วก็พัดลมที่ใช้ความเร็วรอบเท่าไหร่ เสียงดังมากมั้ย (ให้เดาน่าจะดัง)
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #18 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2009, 08:50:05 »

อยากรู้ temp idel - full ของ cpu หน่อยครับ แล้วก็พัดลมที่ใช้ความเร็วรอบเท่าไหร่ เสียงดังมากมั้ย (ให้เดาน่าจะดัง)

พัดลมผมเองครับ ดังพอควรแต่ไม่น่ารำคาญแต่อย่างใดครับ น้อยกว่าซิงค์referenceการ์ดตระกูลATI เปิดรอบพัดลมสุดเยอะครับ อิอิ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
ThePing

« ตอบ #19 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2009, 09:53:55 »

dkkd
Registered User
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2009, 18:53:48 »

ไม่เหมือนบางที่ครับ

จัด i7 มาเป็นถาดๆ    กะจะโชว์เทพ

แต่กากไม่เข้าท่า ...  สุดท้ายมันบอก โทษว่าของลากไม่ไปทั้งล๊อต.... เฮ้อ

มันเลยต้องแต่งรูปขายกินแบนเนอร์หลอกไปวันๆ อิอิกำ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์