หน้า: 1 2 [3] 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นว่าภูกระดึงจะทำกระเช้าขึ้นหลังแปชัวว์ๆแล้วนะครับ  (อ่าน 10867 ครั้ง)
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2011, 17:24:20 »

ผมว่าถ้าไปกับ DJ  มีคาวน้ำปลาคลุ้งเต๊นท์แน่นอน   อิอิกำ drunk
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #31 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2011, 17:29:00 »

ห่างจากบ้านผมประมาณ 60 กิโลเมตรได้ครับ ออกด้านหลังหมู่บ้านเข้าเขตอ.ศรีบุญเรือง จ.หนองบัวลำภู ทะลุไปที่ อ.ผาขาว แล้วก็ถึง เคยไปสองครั้ง เหนือยเดินขึ้นแต่ขาลงวิ่งเลย ถ้ามีแฟนไปด้วยก็ดีนะครับ พิสูจน์รัก ว่างั้น

aww นานาทัศนะ ถึงขนาดพิสูจน์รักได้ด้วย อิอิ
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #32 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2011, 17:31:03 »

ภูชี้ฟ้าเคยไปครั้งนึงค่ะ ^^
Leim1

« ตอบ #33 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2011, 17:37:54 »

ปลายปีนี้คงนอนอยู่บ้านครับ   เกาตรูด  ดูหนังคูณ   ตื่นมาก็แดร๊ก  แดร๊ก และ แดร๊ก    เยี่ยมไปเลยครับ   

เสียอย่างเดียว ต้องแลกแบงค์ร้อยเอาไว้แจกเด็กๆครับ     ร้อยเดียวมันไม่เอาแล้วครับเด็กสมัยนี้ ต้องสองร้อยอัพ  ไม่ก็  แบงค์ม่วงครับ   พาไปกินไก่ชุบแป้งทอดในห้างอะไรนั่นไป  ไม่รู้มันอร่อยตรงไหนก็ไม่รู้เหมือนกันครับ แพงก็แพง  เหม็นน้ำมันปาล์มอีกต่างหากครับเรื่องของเรื่อง  อิอิกำ tuxout
tony
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #34 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2011, 20:18:11 »

คนที่มีแฟนไปเที่ยวภูกระดึงด้วยจะเป็นแบบนี้คือถ้าไม่เลิกกันก็รักกันมากขึ้น ว่างั้นนะครับ คือทางเดินมันลำบากมากก็เริ่มเห็นแก่ตัว 555 เริ่มทิ้งสัมภาระ ไม่อยากถือให้ใครแล้วของตัวเองก็หนัก จะถือให้แฟนอีกก็ไม่ไหว สุดท้ายแสดงธาตุแท้ออกมาครับ ส่วนอีกอย่างก็ช่วยเหลือกันเต็มที่ ก็เลยยิ่งรักกันมากขึ้นนะครับ
Leim1

« ตอบ #35 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2011, 20:37:52 »

ผมว่าทฤษฏีข้างบนนั่นไม่น่าจะจริงเท่าไหร่นะครับ

ผมกับท่านผู้นำก็เคยไปด้วยกันครับ   

ปัจจุบันนี้เผลอๆมันถีบตกเตียงอยู่เรื่อยๆครับ   เยี่ยมจริงๆครับ อิอิกำ out
tpp
True Love Always

« ตอบ #36 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2011, 20:42:36 »

กระทู้นี้สุดยอดครับ
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #37 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2011, 21:09:19 »

อิอิ แล้วแต่คน ก็ว่ากันไป ...

แต่ตอนนี้ที่แน่ๆ นอกจาก Battery จะไปแล้ว ตัว adapter ก็เริ่มไปแล้วค่ะ คิดว่าตรงขั้วต่อสาย ต้องมีปัญหาแน่ๆ แง๊ส์ >_<
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #38 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2011, 21:12:50 »

ตอนผมไปนี่ผมแบกกระเป๋า 2 ใบเลยนะครับ ของผมใบ ของแฟนใบ

แต่แค่ครึ่งทางนะครับ ไม่ไหว  drunk drunk out

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp

« ตอบ #39 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2011, 21:20:17 »

แต่ตอนนี้ที่แน่ๆ นอกจาก Battery จะไปแล้ว ตัว adapter ก็เริ่มไปแล้วค่ะ คิดว่าตรงขั้วต่อสาย ต้องมีปัญหาแน่ๆ แง๊ส์ >_<

เอายางลบถูตรงที่เป็นโลหะสีเหลืองๆเลยครับ
tpp

« ตอบ #40 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2011, 21:38:20 »

เอายางลบถูตรงที่เป็นโลหะสีเหลืองๆเลยครับ

โลหะสีเหลืองๆ ตรงไหนค่ะพี่ Adapter ตรงขั้วสายปลอกที่คลุมก็ยังอยู่สภาพปกติอยู่ค่ะพี่ ไม่มีรอยขาดหรือถลอดน๊ะค๊ะ คิดว่าน่าจะหักด้านในมั้งค่ะพี่

ง่า ถ้าอย่างนั้นคงต้องซื้อใหม่แล้วมั๊งครับเนี่ย
Leim1

« ตอบ #41 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2011, 21:40:34 »

แบบนี้สายขาดในครับ   งอไปงอมาก็  ขาดได้ครับ

ก็ต้องแกะออกมาแล้วเดินสายไฟใหม่ ไม่ยากครับ  ใช้ลุงเชนทำให้เลยครับ อิอิกำ drunk
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #42 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2011, 21:46:10 »

อแดปเตอร์ที่ว่านี่ เป็นของแท้ที่มากับเครื่องหรือเปล่าครับ มันซ่อมได้นะครับ ไปพันทิบชั้น 5 เลยครับ

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
tpp

« ตอบ #43 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2011, 21:49:44 »

แบบนี้สายขาดในครับ   งอไปงอมาก็  ขาดได้ครับ

ก็ต้องแกะออกมาแล้วเดินสายไฟใหม่ ไม่ยากครับ  ใช้ลุงเชนทำให้เลยครับ อิอิกำ drunk

เง้อ ถ้าผมรื้ออกมานี่ เตรียมซื้อใหม่ได้เลยครับ อิอิ
tpp

« ตอบ #44 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2011, 08:39:22 »

แอ๊ะส์ นึกว่าซ่อมได้จริง จะได้ส่ง ems ไปให้ซ่อมเลย ฮี่ๆ 

ขอบคุณค่ะพี่ ตัวนี้เป็นของดั้งเดิมค่ะ ASUS เลย  เดี๋ยวหลังปีใหม่จะลองไปให้เค้าดูที่ pantip ตามคำแนะนำน๊ะค๊ะ ถ้าแพงก็อาจจะไม่ซ่อม - -"

นั่นหล่ะครับ ซื้อใหม่เป็นคำตอบครับ เดี๋ยวซ่อมไปมันจะพาให้เสียไปถึงเครื่องอ่ะ
หน้า: 1 2 [3] 4   ขึ้นบน
  พิมพ์