หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปรอบปี 54 ที่ผ่านมานะครับ  (อ่าน 3059 ครั้ง)
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« เมื่อ: 30 ธันวาคม 2011, 15:04:03 »

สรุปคือ

สมาชิกหญิงหนึ่งเดียวที่มาร่วมสร้างสีสรรในบ้านหลังเล็กๆแห่งนี้  คงเป็นใครไม่ได้นะครับ

คุณป้าเซ่อซ่านั่นเอง

ยังไงก็  เรียนเชิญ อยู่ด้วยกันนานๆนะครับ   จะได้เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรให้ลูกๆหลานๆในนี้ตราบนานเท่านานครับ   อิอิกำ tuxout
Leim1

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2011, 15:06:03 »

สุดยอดของการรอคอยของชาว AMD คือ รถไถนรก ยกล้อ ยสตน.  ยี่ห้อลุงเชนครับ

เห็นว่า ลุงเชนหวังกับซีพียูตัวนี้ไว้มาก  กะว่าน่าจะดับรัศมีของ E8400 ได้ แต่ก็ผิดคาดครับ

ปรากฏว่า สูสีได้ตั้งขนาดตัว E2160  นี่ไม่ธรรมดาจริงๆครับ   อิอิกำ glasses
Leim1

« ตอบ #2 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2011, 15:09:03 »

มีการปลูกถั่วงอกโชว์กับหน้าถังขยะเปียก  เต็มๆรู้สึกว่าจะดอกนึงนะครับ    เยี่ยมจริงๆครับ

ไม่นับรวม  ประเภท  เทพบุตรรถเมล์ร้อน มาตั้งกฏเกณฑ์ให้สาวกรถไถวอกแวกนะครับ 

เอาเป็นว่า   ขำกลิ้ง ลิงกับควาย แบบ บังเอิญเลียใครไม่เป็นไปหลายดอกเหมือนกัน

ไม่นับรวมประเภท ซ่อนกระทู้นะครับ 

ส่วนผมเอง  มียูสเซอร์ล่องหนไป 1 ดอกครับ   แต่ไม่เป็นไรครับไม่ซีเรียส สมัครใหม่ได้เรื่อยๆไม่เป็นไรครับ อิอิกำ drunk
Leim1

« ตอบ #3 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2011, 15:10:55 »

DJ ประกาศชัดเจนเรื่อง ทำนม อัพไซส์  เรียบร้อยครับ   ไม่นับกับที่    นัดผัวฝรั่งเคลมกันถึงถิ่นเลยทีเดียว   อิอิกำ  drunk

อาจารย์เบียร์หลังจากติดภาระกิจค่อนข้างมาก บัดนี้หลังจากรถไถวางจำหน่าย ก็ได้ถึงเวลาแรงอีกแล้วครับ   ในช่วงปลายๆปี คาดว่า แรงอีกนานครับ     แต่เห็นถ้าDJ ทำนมไซส์ใหญ่กว่าน่าจะไม่ยอมครับ มีบินไปเกาหลีตามแน่นอน  อิอิกำอีก  glasses
Leim1

« ตอบ #4 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2011, 15:13:28 »

มีมิตติ้งครั้งแรกของเว็บ vmod นะครับ 

งานนี้รู้สึกว่า    พี่ตี๋เราจะไปด้วยนะครับ แต่ไม่ใช่พี่ตี๋ที่ไหนนะครับ พี่ตี๋หนุ่มนั่นเอง

แต่ที่ไม่ปรากฏกายที่ขอนแก่นหล่อแนะนำไปคือ TeeKaeYeahMed หรือ TeeKaeMaeYes นั่นเองครับ   

ก็ขอให้มีครั้งต่อๆไปอย่างงี้เรื่อยๆครับ

ยังไงก็    เผื่อมีน้ำท่วม จะได้ขอสปอนเซอร์ไปขายของลดราคาให้กับผู้ประสบภัย  แบบไม่ต้องลงทุนลงแรงให้เสียตังค์อะไรครับ ใช้วิชามารและความเฮี่ย แถมหน้าต้องหนาให้มากๆ ถึงจะทำได้นะครับ อิอิกำ out
tpp
True Love Always

« ตอบ #5 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2011, 15:17:27 »

drunk drunk drunk drunk drunk drunk drunk drunk drunk drunk drunk
Leim1

« ตอบ #6 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2011, 15:19:36 »

ที่ยังไม่เปลี่ยนแปลง ที่ดูๆมานะครับ เรื่อง การเทสของของเว็บนี้ครับ

ผมยังเชื่อ และ เชื่อมั่นว่า  ผลเทสของที่นี่   น่าเชื่อถือครับ   ไม่ได้บังเอิญเลียใครไม่เป็นแต่แข้งสปอนเซอร์เปียกแน่นอน

การวิจาณบทความต่างๆสามารถทำได้โดยอิสระ  ตรงไปตรงมา  โดยไม่ต้องไปแคร์สปอนเซอร์ ซึ่ง   เป็นเรื่องที่ดีครับ  

สินค้าดี มันจะขายตัวมันเองได้ แต่  แค่มีคนยืนยันว่า มันสมราคากับคุณภาพบวกประสิทธิภาพเพียงพอกับการซื้อหามาใช้ครับ  

เชื่อว่า    จากการเสิร์จเพื่อเลือกซื้อสินค้าไอทีพวกนี้   การตัดสินใจหลักๆ  น่าจะมาจากเว็บ Vmod ประกอบการตัดสินใจด้วยเช่นกันครับ     ยังไงก็  อย่าได้บังเอิญเลียใครไม่เป็นแบบนี้ ต่อๆไปครับ    

ผมก็แค่สมาชิกธรรมดาๆครับ    ติดตามผลงาน วมต. ทุกท่านเสมอครับ  

อย่างไรก็ปีใหม่ขอให้ประสบกับความสำเร็จในหน้าที่การงาน  การเรียน  ชีวิตครอบครัวมีความสุข ทุกๆท่านนะครับ

การเดินทางช่วงปีใหม่ ขอให้ปลอดภัยทุกท่านครับ แล้วเริ่มปีใหม่  ไม่ต้องเริ่มสิ่งใหม่ๆให้เสียเวลาครับแค่ให้มันเป็นไปแบบนี้ตามวิถีทางของมัน ตามเจตนารมณ์ของเว็บที่ได้ตั้งไว้ ก็ ดีมากๆแล้วครับ  

เย็นนี้ขอให้ผมโชคดี จับฉลากได้ทองสักสองบาทนะครับ   เจาะถุงยางเป่าลมใส่แป้งห่อฉลาก มันส์แน่นอน  อิอิกำ drunk
Zerr Zarr

(*-*)

« ตอบ #7 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2011, 15:30:45 »

อ่ะโห ... ขอบคุณน๊ะค๊ะ จะพยายามวนเวียนๆ เว๊บนี้ไปเรื่อยๆ ถึงแม้จะไม่ค่อยรู้เรื่องคอมซักเท่าไหร่ ถึงแม้จะอ่านเข้าใจบ้างไม่เข้าใจบ้าง ที่พี่เขียนๆ มา  และดีใจที่ไม่ว่ากัน ถึงแม้จะไม่เคยได้ตอบปัญหาคอมอะไรได้เลย ^^"

ขอบคุณน๊ะค๊ะ เข้ามารับคำอวยพร แล้วก็เช่นกันน๊ะค๊ะ ขอให้โชคดีจับฉลากได้ทองด้วยค่ะ Smiley

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ธันวาคม 2011, 15:32:19 โดย Zerr Zarr » บันทึกการเข้า
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #8 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2011, 15:41:43 »

ผมก็สังสัยเหมือนกันว่าผู้หญิงก็มากกว่าแต่เล่นเวปบอร์ดไหนกันนะ

เหมือนจะไม่ค่อยเห็นผู้หญิงตามเวปบอร์ด หรือแฝงตัวก็ไม่รู้

ว่าแต่

เพราะถั่วงอกมันแปลว่าอะไรครับ neutral

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #9 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2011, 22:15:47 »

drunk drunk drunk drunk drunk

ขอบคุณท่าน Leim1 ครับ อิอิกำ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์