หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review : Thermaltake Massive23 GT  (อ่าน 3918 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 31 ธันวาคม 2011, 10:16:24 »

Massive23 GT notebookcooler
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #1 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2011, 10:40:42 »

อย่างงี้ก็คนแรกสิเนี่ย อิอิกำ glasses
Leim1

« ตอบ #2 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2011, 10:42:02 »

ดูๆแล้วมันก็น่าจะต่างจากพวกของจีนแดงทั่วไปอยู่นิดนึงเหมือนกันนะครับ     อาจจะก๊อบจีนแดงมาแล้วต่อยอดให้ดีขึ้นกว่าเดิม แหล่มเลย อิอิกำ drunk
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #3 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2011, 11:42:45 »

สวยงามน่าสนใจดีครับ

น่าจะมีทดสอบความร้อนก่อน-หลังใช้ด้วยนะครับว่าลดได้เท่าไหร่บ้าง อิอิ

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #4 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2011, 12:03:19 »

ดูๆแล้วมันก็น่าจะต่างจากพวกของจีนแดงทั่วไปอยู่นิดนึงเหมือนกันนะครับ     อาจจะก๊อบจีนแดงมาแล้วต่อยอดให้ดีขึ้นกว่าเดิม แหล่มเลย อิอิกำ drunk

น่าจะใช่เลยครับ อิอิกำ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #5 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2011, 12:12:54 »

ตรงๆเลยครับว่า ลิเกสาดดดด
CHIKORITA
Registered User
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2011, 13:25:51 »

อย่างงี้ก็คนแรกสิเนี่ย อิอิกำ glasses

ฮิฮิ ... กำ ไวจิงๆท่าน Leim1
หวังว่าเรื่องบน BED คงไม่ไวเช่นนี้นะครับ
ฮิฮิ ... ทั้งไว ทั้งอ่อน อีกตั้งหาก
อย่างว่าตามสภาพอายุ
อย่าเครียดนะครับ
ดอกนี้ ลูกศิษย์สาวๆท่าน BK ฝากความคิดถึงมาให้
เสน่ห์แรงไม่เบาเหมือนกันนิ ท่าน ... มีสาวๆคอยคิดถึง ...
ฮิฮิ ... กำ  out

MECHANICAL KEYBOARD : THERMALTAKE TT ESPORT MEKA G1 แป้นพิมพ์อักษรไทย + IBM MODEL M แป้นพิมพ์อักษรไทย (ขนาดของ IBM MODEL M ใหญ่กว่า TT MEKA G1 ครับ)
Leim1

« ตอบ #7 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2011, 13:31:45 »

ท่าน BK นี่   

บังคุง ขำกลิ้ง ลิงกับควาย

หรือว่า

ท่านบัง พระราม 3 ที่รักของผมเองครับ

ต้องแยกให้ดีๆนะครับ  เพราะว่า ตัวนึง จัญไร แต่ อีกท่านนึง คนดีครับ   

ไม่ต้องบอกว่าตัวไหนจัญไรนะครับ ตัวที่ขายพัดลมกับรองเท้าไต้หวันพ่วงกับมิเตอร์วัดไฟหลอกแดร๊กเงิน TeeKaeMaeYes นั่นเอง  อิอิกำ out
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์