หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 2024 ครั้ง)
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« เมื่อ: 05 มกราคม 2012, 11:21:32 »

อยากได้กระเป๋าใส่dvdที่ใส่ปกได้ด้วยนี่สามารถหาได้ที่ไหนมั่งครับ

ขอบคุณครับ jap

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
tpp
True Love Always

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 มกราคม 2012, 11:29:41 »

ที่พันทิบน่าจะมีให้เลือกนะครับ
yuki_kaze

« ตอบ #2 เมื่อ: 05 มกราคม 2012, 11:37:17 »

ที่พันทิบน่าจะมีให้เลือกนะครับ

ขอบคุณครับ คิดว่าอาจจะมีเหมือนกันครับ แต่กลัวไม่ชัวร์ เพราะต้องการเร่งด่วนน่ะครับ rules

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #3 เมื่อ: 05 มกราคม 2012, 12:30:14 »

ไปบ่อยแต่ไม่เคยสังเกตเหมือนกันครับ ไว้ถ้าไปจะดูให้นะครับ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze

« ตอบ #4 เมื่อ: 05 มกราคม 2012, 12:37:58 »

ไปบ่อยแต่ไม่เคยสังเกตเหมือนกันครับ ไว้ถ้าไปจะดูให้นะครับ

ขอบคุณครับ

สงสัยต้องไปคลองถมแล้ว go

yuki_kaze

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 มกราคม 2012, 19:03:04 »

ไปสะพานเหล็กมาครับ

ใส่ได้64แผ่น 270 บาทครับ ดูแล้ววัสดุก็โอเคครับ

บางร้านเล่นเอา 350 เลยทีเดียว out

แต่ถ้าไปที่คลองถมเซ็นเตอร์อาจจะถูกกว่าเยอะเหมือนกัน

ผมลองโทรไปถามแม่ค้าที่คลองถมเซ็นเตอร์ ร้อย 120 เอง ใส่ได้ 60 แผ่น

ร้านที่ผมซื้อบอกว่าของจีนเกรดต่ำกว่า อาจจะจริงเพราะโทรไปที่คลองถมคนรับสายนี่สำเนียง ใช่เลยครับ glasses

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #6 เมื่อ: 05 มกราคม 2012, 23:34:03 »

ไปสะพานเหล็กมาครับ

ใส่ได้64แผ่น 270 บาทครับ ดูแล้ววัสดุก็โอเคครับ

บางร้านเล่นเอา 350 เลยทีเดียว out

แต่ถ้าไปที่คลองถมเซ็นเตอร์อาจจะถูกกว่าเยอะเหมือนกัน

ผมลองโทรไปถามแม่ค้าที่คลองถมเซ็นเตอร์ ร้อย 120 เอง ใส่ได้ 60 แผ่น

ร้านที่ผมซื้อบอกว่าของจีนเกรดต่ำกว่า อาจจะจริงเพราะโทรไปที่คลองถมคนรับสายนี่สำเนียง ใช่เลยครับ glasses

อิอิกำ ยินดีด้วยครับที่ได้ของตามต้องการแล้ว

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์