หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : CASECOM SEINE KM-6788 Gaming Chassis Review  (อ่าน 8208 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 00:03:31 »

CASECOM SEINE KM-6788 Gaming Chassis ของดำของดี ราคาแสนถูกเพียง 850บาท!!
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 00:04:35 »

เย๊!! คนแรก  lol lol lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 04:08:13 »

คำว่า ราคาXXXจริงหรือนี่ เหมือนพวกกระทู้ขายหูฟังเลยครับ  drunk drunk drunk

Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #3 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 06:42:29 »

กำ   ราคา แปดร้อยบาท ได้เคสใส่ซัพพลายด้านล่าง

แถม   แร๊คใส่ไดร์ฟต่างๆยังดูดีเลยนะครับ

ผมสนใจครับ    ตัวนี้ขอสัก 400 บาทแล้วกันครับ    ส่งจริง เอาจริงครับ อิอิกำ drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #4 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 06:44:37 »

กำ   ราคา แปดร้อยบาท ได้เคสใส่ซัพพลายด้านล่าง

แถม   แร๊คใส่ไดร์ฟต่างๆยังดูดีเลยนะครับ

ผมสนใจครับ    ตัวนี้ขอสัก 400 บาทแล้วกันครับ    ส่งจริง เอาจริงครับ อิอิกำ drunk

เข้าทางเลยครับ เคสตัวนี้
Leim1

« ตอบ #5 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 07:40:13 »

เฮ้ย   อย่าว่างั้นงี้เลยนะ

ผมว่าจะหาซื้อมาใช้จริงๆนะเนี่ย 

คือ  พูดกันอย่างตรงไปตรงมา   หน้ากากมันก็ งั้นๆแหล่ะครับ  แค่เปลือก แต่ อันนี้ งานข้างใน ผมว่าไม่ขี้เหร่นะ

แถมเค้าจะอัพราคาเป็นพัน ไม่มีใครว่าเลยครับแต่เค้ากล้าเปิดราคามาขนาดนี้ ไม่ต้องบอกเลยครับ  ขายดีแน่นอนตัวนี้    DJ Gay Thai ในแดนสมุยฟันธงให้เลย เง้อ

ถ้าใครอยากได้ที่มัน   มีระดับกว่านี้ หมายถึง  คุณค่าของบิวท์ควอลิตี้ที่สูงกว่านี้ ต้องยอมรับครับว่าของแพงกว่า การทำวัสดุออกมาก็ย่อม ดูดีกว่า   เพียงแต่ว่า  อย่างผมก็    เหมาะสมครับเพราะว่า ตังค์มีแค่นี้ก็น่าจะได้แค่นี้จริงๆครับ   440 บาทแล้วกันครับให้ค่า EMS ไปด้วยครับ อิอิกำ drunk
Leim1

« ตอบ #6 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 07:43:47 »

ร้านอีจิ๊บมีขายหรือยังครับเนี่ย    หยุดหลังปีใหม่เดี๋ยวไปทางอีสานหาของมาใช้พอดี ขอนแก่นน่าจะมีนะครับ อิอิกำ glasses
tpp

« ตอบ #7 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 07:46:32 »

ด้านหลังบอร์ดนี่คล้ายๆจะมีพื้นที่น้อยนะครับเนี่ย แบบนี้แอบสายแล้วจะปิดฝาหลังคงต้องเอาเท้าถีบแล้วเลื่อนเอาแน่ๆ เหนื่อยครับ drunk
Leim1

« ตอบ #8 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 07:48:38 »

คงจะเหมาะกับ บอร์ดราคากลางๆ    ที่ไม่เต็มไซส์มากกว่าครับ     เจอบอร์ดสายซาต้าแบบเสียบข้างนี่ อาจจะติดตรงแร๊คฮาร์ดดีสก์นี่แหล่ะผมว่า   แต่คงไม่มีปัญหามั๊ง   เค้าคงทำเผื่อไว้อยู่หรอกครับ งอสายนิดหน่อยน่าจะได้

440 บาทครับ  ราคาสุดท้ายแล้วครับ อิอิกำ drunk

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #9 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 08:40:46 »

ARC สั่งของกะร้าน JIB น่าจะได้นะครับ ตัวนี้ผมรับประกันครับ ดูตัวจริงไม่ผิดหวังแน่นอน เหล็กหนากว่าเคสแบรนด์ดังราคาพันกว่าอีกครับ อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.

« ตอบ #10 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 08:44:45 »

คงจะเหมาะกับ บอร์ดราคากลางๆ    ที่ไม่เต็มไซส์มากกว่าครับ     เจอบอร์ดสายซาต้าแบบเสียบข้างนี่ อาจจะติดตรงแร๊คฮาร์ดดีสก์นี่แหล่ะผมว่า   แต่คงไม่มีปัญหามั๊ง   เค้าคงทำเผื่อไว้อยู่หรอกครับ งอสายนิดหน่อยน่าจะได้

440 บาทครับ  ราคาสุดท้ายแล้วครับ อิอิกำ drunk

ใส่บอร์ดเต็มไซด์ Full ATX ได้สบายครับตัวนี้ ยังมีช่องเหลือให้เก็บพับสายไปด้านหลังอีกต่างหากด้วยครับ อิอิ

tpp

« ตอบ #11 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 09:12:17 »

เคสนี้ถ้าได้ rampage iv extreme กับ 3960x หม้อน้ำสามตอน แล้ว 560 sli แล้ววิ่ง default นี่ บันเทิงแน่ๆ ลูกคงชอบ อิอิ กำ
yuki_kaze

« ตอบ #12 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 10:13:34 »

amazing  Cool Cool Cool

ราคานี้ไม่ต้องบ่นอะไรเลยครับ lol

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #13 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 11:12:20 »

ตัวนี้มันเป็น Full tower รึเปล่าครับ พอดีกดเปิดดูบทความแล้วมันโหลด บ่ ขึ้น  sleep เบื่อเคสนอนแร้วว

« ตอบ #14 เมื่อ: 06 มกราคม 2012, 15:54:09 »

ตัวนี้มันเป็น Full tower รึเปล่าครับ พอดีกดเปิดดูบทความแล้วมันโหลด บ่ ขึ้น  sleep เบื่อเคสนอนแร้วว

mid tower ครับท่าน ใส่บอร์ด fullatx ได้พอดีครับ

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์