หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : RAZER ONZA Tournament Edition  (อ่าน 8313 ครั้ง)
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #15 เมื่อ: 09 มกราคม 2012, 23:05:51 »

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ 666

รอดูยูสเซอร์รีวิวจากท่านครับ มาโพสต์ที่กระทุ้นี้เลยก็ได้ครับว่าลองจริงแล้วรู้สึกอย่างไร  lol

จะพยายามครับ jap

ว่าแต่ผมต้องpmที่อยู่ให้ใครครับ หรือด้วยวิธีการใด

มาที่ผมนี่แหละครับ แต่คงรอนานนิดนะครับ ของลอตแรกพึ่งส่งให้น้าเชนไปเอง น่าอีกซัก2อาทิตย์ครับ ถึงจะกลับมาหาผม lol

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
yuki_kaze

« ตอบ #16 เมื่อ: 09 มกราคม 2012, 23:21:21 »

Roger that

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Friday~13rd

« ตอบ #17 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 05:09:26 »

ของ xbox มันก็พอไหวนะครับ แต่ไม่รู้จะทนเท่าจอยเพล 1 ที่ผมก็ยังเล่นอยู่ยันลูกเลย เง้อออออ

แล้วมันจะทนทาน ถึงรุ่นหลานมั๊ยน้าฯ 555+

แบบนี้จอยเพลย์ ตัวใหม่ๆ มีเข้ามา ขายน้าฯ ไม่ได้แน่เลย เอิ้กๆ   drunk drunk drunk

# อายครูบ่รู้วิชา อายภรรยาบ่มีบุตร
# หากได้ครูมาเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและบุตร
tpp
True Love Always

« ตอบ #18 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 07:41:49 »

ของ xbox มันก็พอไหวนะครับ แต่ไม่รู้จะทนเท่าจอยเพล 1 ที่ผมก็ยังเล่นอยู่ยันลูกเลย เง้อออออ

แล้วมันจะทนทาน ถึงรุ่นหลานมั๊ยน้าฯ 555+

แบบนี้จอยเพลย์ ตัวใหม่ๆ มีเข้ามา ขายน้าฯ ไม่ได้แน่เลย เอิ้กๆ   drunk drunk drunk

นั่นสิครับ ตอนนี้จอยเพล 1 ยังเสียบกับหัวแปลงสามเหลี่ยมที่มีไฟสีฟ้าๆเล่นโซนิกได้อยู่เลย drunk
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #19 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 11:05:16 »

lol ใช้ ของ ลอ จิ เทค อยู่ ครับ F710 ถูก ดี ครับ

yuki_kaze

« ตอบ #20 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 11:29:23 »

lol ใช้ ของ ลอ จิ เทค อยู่ ครับ F710 ถูก ดี ครับ

เสียบแล้วมันเห็นในเกมเลยรึเปล่าครับ

ที่เล่นแล้วโอเคเกมอะไรมั่ง

ว่าแต่ยังไม่กลับสู่สภาพเดิมหรือครับท่าประธาน rules

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
nests

nestsrapee@live.com
« ตอบ #21 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 12:00:24 »

ผมซื้อมาใช้ได้ 5 เดือน เสีย  Cry เซ็งแค่นี้แหละที่เหลือดีหมดครับ เหมาะไว้เล่นเกมแนว GTA มากๆครับ 5555+  rofl

K-Lite + MPC HC  พอละ ตั้งตามนี้เลย
http://nunnally.ahmygoddess.net/watching-h264-videos-using-dxva/
ดูหนังแบบอัดเต็มสตีมทั้ง CPU และ การ์ดจอ
http://imouto.my/configuring-potplayer-for-gpu-accelerated-video-playback-with-
yuki_kaze

« ตอบ #22 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 12:22:19 »

ผมซื้อมาใช้ได้ 5 เดือน เสีย  Cry เซ็งแค่นี้แหละที่เหลือดีหมดครับ เหมาะไว้เล่นเกมแนว GTA มากๆครับ 5555+  rofl

ออนซ่าเนี่ยเหรอครับ gasp

Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #23 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 14:29:10 »

5 เดือนน่าจะยังเคลมได้นะครับ อิอิกำ drunk

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
nests

nestsrapee@live.com
« ตอบ #24 เมื่อ: 10 มกราคม 2012, 22:07:14 »

5 เดือนน่าจะยังเคลมได้นะครับ อิอิกำ drunk

ใช่แบ้วครับ ส่งเคลมไปเรียบร้อยละครับ  lol

K-Lite + MPC HC  พอละ ตั้งตามนี้เลย
http://nunnally.ahmygoddess.net/watching-h264-videos-using-dxva/
ดูหนังแบบอัดเต็มสตีมทั้ง CPU และ การ์ดจอ
http://imouto.my/configuring-potplayer-for-gpu-accelerated-video-playback-with-
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #25 เมื่อ: 11 มกราคม 2012, 10:55:02 »

เสียบแล้วมันเห็นในเกมเลยรึเปล่าครับ

ว่าแต่ยังไม่กลับสู่สภาพเดิมหรือครับท่าประธาน rules
drunk Win 7 เห็น เลย ครับ ตัว จอย มีสวิทช์ X input กับ Driect input ครับ อย่าง ไหน ถูก กับ เกม ก็ เล่น ได้ ทัน ที กด เลือก ไป มา ผม ไม่ ค่อย ได้ ใช้ ครับ อยู่ บ้าน มี F510 ของ หลาน มี สาย กับ 710 ของ ผม ไร้ สาย แบบ สั่น ได้ ทั้ง คู่ นาน นาน เล่น กัน ที รา คา ไม่ แพง ครับ ซื้อ ที่ Advice เลย ไม่ ซี เรียส ถูก กว่า ยี่ห้อ อื่น เยอะ ครับ

yuki_kaze

« ตอบ #26 เมื่อ: 11 มกราคม 2012, 14:29:08 »

drunk Win 7 เห็น เลย ครับ ตัว จอย มีสวิทช์ X input กับ Driect input ครับ อย่าง ไหน ถูก กับ เกม ก็ เล่น ได้ ทัน ที กด เลือก ไป มา ผม ไม่ ค่อย ได้ ใช้ ครับ อยู่ บ้าน มี F510 ของ หลาน มี สาย กับ 710 ของ ผม ไร้ สาย แบบ สั่น ได้ ทั้ง คู่ นาน นาน เล่น กัน ที รา คา ไม่ แพง ครับ ซื้อ ที่ Advice เลย ไม่ ซี เรียส ถูก กว่า ยี่ห้อ อื่น เยอะ ครับ

อ่าน2รอบเข้าใจแล้วครับ หายไวๆนะครับท่านประธาน love

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์