หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review : Asus O!play mini plus  (อ่าน 3391 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2012, 01:58:00 »

เปลี่ยน tv ธรรมดาให้กลายเป็น smart tv ง่ายๆด้วย O!play mini plus จาก Asus
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2012, 07:04:21 »

ไม่มีใครเจิม   เง้อ  glasses
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #2 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2012, 11:32:11 »

lol ที วี ทุก วัน นี้ เล่น MkV ต่อ แลน ต่อ แฟลช ไดร์ฟ ฮาร์ด ดิสก์ ได้ ดู หนัง ฟัง เพลง ดู รูป ได้ หมด แล้ว ครับ ประ หยัด ไฟ อีก ต่าง หาก ไม่ รู้ จะ ซื้อ เจ้า กล่อง นี้ มา ทำ ไม อ่าน ดี ดี ต่อ เน็ต ได้ ด้วย แหม เดลี่ โม ชั่น คลิป คูณ มี ให้ ดู คะ รับ น่า สน เลย ที เดียว

Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #3 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2012, 11:39:13 »

เอ่อ  ว่าแต่ ทีวีผมก็   ถ้าจำชื่อยี่ห้อไม่ผิดมันชื่อ   LG สกาเร๊ท 2 มั๊งครับ  เก่าแล้วน่าจะสัก 3-4 ปี  เปิดตลอดทุกวันเช้ายันเย็นครับ  ใครว่าของเกาหลีไม่ทนนี่ไม่จริงครับ นอกจากซัมซุงนะ  ครบปีแม่มเสียเลย อิอิกำ out

เห็นว่า รับยูเอสบีได้  รับ เอ็มเควีได้     สรุปคือ มีพอให้รู้ว่ามี  เอาเข้าจริงๆ  ไม่เคยลองว่ามันใช้ได้เลยหรือเปล่าเหมือนกันครับ แถม ไม่รู้ว่า มันทำยังไงด้วยครับ  อิอิกำอีก  drunk
new9615
Registered User
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2012, 00:25:42 »

อยากทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนครับ อยากได้มากถึงมากที่สุด ตระเวนหาหลายที่แล้วของยังไม่เข้าเลยครับ....... Cry
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์