หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปหาท่านdazebที่TOTมาครับ เค้าเลี้ยงข้าวผมด้วย อิอิ  (อ่าน 9722 ครั้ง)
kim
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2009, 19:02:38 »

อะไปทำอะไรกันนะสองคนลับๆล่อๆ gasp
กลับมาเดี๋ยวพาไปลับๆล่อๆน่า ^^

กลัวอะ เค้ายังซิงๆอยู่เลยตัว gasp
เอาน่า 666

เอาเลยเหรอนิ น่ากลัว......... gasp
คุณ dazeb เสร็จไปหนึ่งรายละ ฮุฮุๆ lol
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #16 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2009, 19:15:56 »

อยู่แถวไหนครับ ถ้าผ่านไปจะได้ไปกินข้าวบ้าง ว่าแต่ว่ามีแต่ข้าวให้กินใช่ใหมครับ จะได้เตรียมกับข้าวไปด้วย ... อิอิ

ถ้าท่านลุงมาจะอุ้มพาไปอาบน้ำด้วยเลยครับ..อิอิ

อิอิ ผมว่า ช่วงนี้ ท่าน้ำพระประแดงน่านั่งนะครับ อิอิ

ผมเป็นโรคกลัวน้ำครับ นวดน้ำมันแทนได้ป่าวครับ ไม่เค๊ยเลย ... อิอิ

lolอิอิ

อยู่แถวไหนครับ ถ้าผ่านไปจะได้ไปกินข้าวบ้าง ว่าแต่ว่ามีแต่ข้าวให้กินใช่ใหมครับ จะได้เตรียมกับข้าวไปด้วย ... อิอิ

ถ้าท่านลุงมาจะอุ้มพาไปอาบน้ำด้วยเลยครับ..อิอิ
ผมไปแค่เลี้ยงข้าว แต่ลุงไปจะอุ้มไปอาบน้ำ grrrrrr
มีเคืองครับ อย่างนี้ไปเยื่ยมท่านเบียร์ดีกว่า ^^
เอ...หรือไปหาป๋าน่อมดี  winktongue

ไปเจอคุณเบียร์อขากลับอาจต้องเดินขาถ่างกลับมานะครับ..อิอิกำ

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
dazeb

« ตอบ #17 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2009, 19:16:31 »

อะไปทำอะไรกันนะสองคนลับๆล่อๆ gasp
กลับมาเดี๋ยวพาไปลับๆล่อๆน่า ^^

กลัวอะ เค้ายังซิงๆอยู่เลยตัว gasp
เอาน่า 666

เอาเลยเหรอนิ น่ากลัว......... gasp
คุณ dazeb เสร็จไปหนึ่งรายละ ฮุฮุๆ lol

whip

MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #18 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2009, 08:14:56 »

แหม เดี๋ยวนี้ไปจีบท่าน Dazeb แล้วเหรอครับ อิอิกำ  out

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
tccx
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.ท

« ตอบ #19 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2009, 08:16:15 »

ใจดี แล้วรถยังแรงอีก

Samaung TCCX
Sansiro AcMilan
ปีนี้อยากได้แชมป์กัลโช่วะ
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #20 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2009, 08:54:10 »

พาผมไปลับ ๆ ล่อ ๆ มั่งสิครับ lol

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Chris

Join me and you'll see the power of the dark side

« ตอบ #21 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2009, 10:17:15 »

แหม เดี๋ยวนี้ไปจีบท่าน Dazeb แล้วเหรอครับ อิอิกำ  out
ก็ยังดีกว่าแอบไปจีบกันที่เวปreviewnotebookล่ะน่า mdr
kim

« ตอบ #22 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2009, 11:58:44 »

พาผมไปลับ ๆ ล่อ ๆ มั่งสิครับ lol

ท่านคริสเค้าคบทีละคนครับ heart
tpp
True Love Always

« ตอบ #23 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2009, 12:14:03 »

สรุปว่าไปทำอะไรกันครับเนี่ย
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #24 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2009, 12:24:47 »

สรุปว่าไปทำอะไรกันครับเนี่ย
ก้อลับ ๆ แล้วก้อล่อ ๆ ไงครับน้า อิอิ lol

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Stefran Dekven
มหาเทวะ เว็บมาสเตอร์

« ตอบ #25 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2009, 20:15:55 »

ไปมั่ง ดีกว่า อิอิ

- ขายบ้านหมู่บ้านบัวหลวง ถนน เทศบาล4 ตำบล ปากเพรียว อ.เมือง สระบุรี
http://www.bkkeasy.com/viewProduct.php?pid=16035

- ขายที่ดิน 10 ไร่ (เขาใหญ่)ต.หนองน้ำแดง อ.ปากช่อง ห่างจากถ.ธนรัตน์ 2-3km(ทางวัดถ้ำไตรรัตน์)
kim

« ตอบ #26 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2009, 20:41:20 »

gasp

ข้าน้อยขอคาระวะท่านเทพ อุสาห์สละเวลาเข้ามาโปรดสัตว์ในกระทู้ผิดเพศให้กลับตัวกลับใจ heart
Stefran Dekven
มหาเทวะ เว็บมาสเตอร์

« ตอบ #27 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2009, 20:53:25 »

gasp

ข้าน้อยขอคาระวะท่านเทพ อุสาห์สละเวลาเข้ามาโปรดสัตว์ในกระทู้ผิดเพศให้กลับตัวกลับใจ heart

เพิ่งสอบเส็ดหน่ะครับ อยู่หอไม่ได้กลับบ้าน

- ขายบ้านหมู่บ้านบัวหลวง ถนน เทศบาล4 ตำบล ปากเพรียว อ.เมือง สระบุรี
http://www.bkkeasy.com/viewProduct.php?pid=16035

- ขายที่ดิน 10 ไร่ (เขาใหญ่)ต.หนองน้ำแดง อ.ปากช่อง ห่างจากถ.ธนรัตน์ 2-3km(ทางวัดถ้ำไตรรัตน์)
dazeb

« ตอบ #28 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2009, 22:32:16 »

ทรงเด็จมาเยือนเพลาใดขอให้บอกนะขอรับ จะจัดขบวนไว้รอรับ drunk

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์