หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review : Acer Aspire One AO756  (อ่าน 2078 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 23:44:33 »

Aspire One โฉมใหม่ หัวใจ Celeron (Sandy Bridge)
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 07:45:52 »

ต้องยอมรับครับว่า ATOM มันเป็นอะไรที่ด่างพร้อยสำหรับ Intel จริงๆครับ เพราะว่าจริงๆ AMD ผมว่าก็แรงมากๆแล้วนะครับ  จนอินเทลตามไม่ทันแล้ว แต่งงว่า ยังมีรุ่นนี้ ตามได้ทัน แถม ตามไปไกลเลยนะครับเนี่ย       ต่อไปnotebook ราคาไม่แพง  ได้เวลาใส่มาเต็มสักทีแล้วครับ เพราะอุปกรณ์ทดแทนอื่นๆเช่น มือถือ แท็บเล็ต TeeKaeMaeYes ต่างๆ  มันพัฒนาไปไกลมา  ส่วนไอ้ตัวภาษาปะกิตท้ายสุดเมื่อนี้นี่ จัญไรไปมากเหมือนกับลูกน้องขายพัดลมมันเลยครับ  ขนาดเพื่อนมันแท้ๆมันยังหักหลังได้เลยครับ   เง้อ       ก็   ทำมาเถอะครับ  เด็กมัธยมต้น้ เค้าเอาโน๊ตบุ๊คไปประกอบการเรียนแล้วนะครับบางที่่ครับ  ทำของมาให้ดีๆ   มีคนซื้อใช้นะครับ ตลาดของพวกนี้กว้างมากครับถ้ามองกันดีๆ    จัดแคมเปญจ์ดีๆบ่อยๆนะครับ  Acer จะได้ติดแบรนด์เบอร์หนึ่งในไทยไปเรื่อยๆแบบไม่ต้องไปซื้อสปอนเซอร์ไอ้เกย์แก่ให้เสียเงินฟรีๆแบบไม่มีประโยชน์ครับ อิอิกำ out
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 09:37:35 »

น่าสนมากครับ สวย น่ารัก แต่ไม่รู้จะแบกได้นานหรือเปล่า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์