หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Review : Sony VAIO E (SVE15117FHW)  (อ่าน 1955 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 10:54:40 »

โน๊ตบุ๊กชายกลาง ความแรงแบบฉบับ IvyBridge + Radeon 7650M !
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 11:46:52 »

ชายกลางนี่

ให้อารมณ์  เนียนจัง น้ำหลายไหลยืด  อ้อนแม่ขอตังค์ค่าน้ำมันออกเทน 100 เลยนะครับ

สมแล้ว ที่เป็น ควายทรพี  อิอิกำ out
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2012, 11:51:33 »

แนะนำสำหรับท่านที่ยังไม่เคยมี NB ส่วนตัวใช้นะครับ

ตัวนี้ ดีมากครับ น่าเสียเงินมากๆ   

ดีไซน์สวยครับ   บอกตรงๆว่า ยี่ห้อไหน สเปกมันก็ คือๆ กันนั่นแหละครั บ   

แต่ ที่ต่างก็ ที่เราเห็นทุกวัน   

Sony ต้องบอกว่า   ดีไซน์ ไม่กากครับ  ดูไม่ look Cheap    เอาไปวางข้างๆ  Macbook  ก็มีภาษีผมว่า เท่าๆกันครับ ไม่มีใครด้อยกว่าใคร   ต้องบอกกันอย่างงี้แบบ  บังเอิญเลียใครไม่เป็น  เลยทีเดียว ต้องว่ากันอยางงั้นครับ อิอิกำ out

ส่วนข้อเสีย ใช่ว่าจะไม่มีครับ ที่ผมเห็นที่ชัดเจนที่สุดก็ เรื่องคีย์บอร์ดครับ

มาแนวๆนี้    ขาเช่าวัก ไม่น่าจะชอบครับ

เพราะ มีโอกาส ขนเพชร  เข้าไปติดใต้ เม็ดหมากฝรั่งได้ง่ายมาก  แล้วก็ เอาออกยาก อมฝุ่นอยากดี     อิอิกำ glasses

เอางี้ หายางซิลิโคนใสแผ่น ไปวางปูไว้ครับ กดยากหน่อยก็ช่างมัน  ดีกว่า ขนเข้าไปอุด เดี๋ยวคีย์บอร์ดขาวๆจะเลอะด้วยครับ อิอิกำอีกดอก tuxout
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์