หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : บรรยากาศงาน NVIDIA DAY 2012  (อ่าน 12000 ครั้ง)
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012, 08:59:03 »

แต่ว่า รู้สึกว่า  ซื้อไปแล้วสบายใจนี่  ตัว Xperia S ครับ

ไม่ได้ตามข่าวเลย   พึ่งรู้เมื่อวานว่ามันดีลกับ Google ไว้ลับๆ   ต่อไป รอมก็มีมาให้เล่นใหม่ๆกันตลอด  เยี่ยมไปเลยครับ

ซัมซุง   เจ๊กเฮี้ยนี่     เสียอย่างเดียว  ไม่ใช่รุ่นใหญ่ มันไม่อัพรอมให้ครับ   

โซหนี้   ดันอัพให้รุ่นเล็กยันรุ่นใหญ่  สุดยอดจริงๆครับ  อันนี้ขอชมเลย

nexus  7  16 GB   โดยรวม  ใช้ได้ครับ จอละเอียดดี  ตอนแรก อยากได้  นิวไอ้แป๊ด  แต่ว่า  ถ้าเมียรู้ว่าซื้อมาเท่าไหร่  ตายฮ่าครับ   ยี่ห้อนี้มันรู้ครับว่าแพง   เดี่ยวโดนสืบอีกว่าเอาเงินมาจากไหนครับ  อิอิกำ out

โดยรวม ทัชลื่นมากๆครับ    เล่นเว็บ เปิด Vmod ดีมาก

แบตเล่นๆอยู่ได้ครึ่งวันกว่าๆครับ  จั่วเกมส์เยี่ยมยอดมาก  เหมาะกับซื้อให้เด็กๆเล่นครับรุ่นนี้   

JB  4.1  ผมว่าดีกว่า  4.0.4 ของ xperia s จมครับ  ต่างกันพอสมควร  แต่ว่า XS ก็น่าจะอัพรอม 4.1 ไม่นานนักครับ เห็นว่ามีรีลีสท์มาแล้วครับ

เรื่องกล้อง  ผมว่า กาก สู้โซหนี้ไม่ได้ครับ

กล้องโซนี่นี่   มันใช้ได้เลยครับ โฟกัสเร็ว   ถ่ายวีดีโอ ก็ออโต้โฟกัสได้ ไม่ฟิกซ์โฟกัสครับ

มือถือสมาร์ทโฟน ผมว่าโซหนี้ตัวนี้ ใช้ได้ครับ  ราคาไม่แพงครับ

ที่ว่าไม่แพงนี่  เครื่องหิ้วครับ   เพราะว่า  โซหนี้ไทย กาก ไม่เอามาวางขายซักทีครับ อิอิกำอีกดอก drunk
tpp
True Love Always

« ตอบ #16 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012, 09:18:35 »

เง้อ แล้ว nexus  7  16 GB มันถูกกว่ากี่ตังครับเนี่ย  drunk
Leim1

« ตอบ #17 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012, 09:53:41 »

สั่งจากมาบุญครองครับ  อยากแพงอยู่ครับแต่ ถ้าดูจากราคาที่ขายๆกันในสโตร์บนเน็ตมันนะครับ ก็ ถือเป็นกำไรเค้าไปครับ ได้มา 120 ทอน 1 บาทครับ    ถูกกว่าไอ้ตัว tab 2   แค่โทรไม่ได้แค่นั้น ไม่ซีเรียสครับ  ลองเล่น Tab2 ดู  กากครับ เง้อ

ส่วน ไอ้แป๊ด  อันตรายครับไม่กล้าเอาเข้าบ้านครับ  

ตัว 8 GB เค้าขายในไทย 9.9 บาทครับ  

อยากซื้อของ Asus ตามตัวแทนอยู่ครับ แต่คิดว่า คงถูกกว่ากันพันกว่าสองพัน   เอามาใช้ก่อนดีกว่าครับ

ตอนนี้  หลานเอาไปจั่ว ซอมบี้ กับ ดอกทานตะวันอยู่ครับ  อยู่แต่มือถือครับ  รอบนี้เอาติดตัวไว้ตลอดแล้วครับไม่ไว้ใจใครแล้วครับ  

อันนี้  ฝากกับทาง โซหนี้  แล้วก็     เอซัส หรือว่า อัสซุส  ด้วยครับ

อย่าพลาดนะครับ   xperia ตระกูลนี้ผมว่า ไม่กากครับ   แต่หาซื้อไม่ได้เลย ท้อใจครับ

ตัว nexus 7  ราคาดีครับ  เร็วดี   ใช้งานเชิงธุรกิจ หรือว่า ทางการแพทย์ ถือว่า ใช้ได้ครับ  

สองตัวนี้ น่าจะไม่พลาด 4.1  ผมว่า  น่าจะไหลไม่ต่างกับตัว ios เท่าไหร่แล้วครับ  ยอมรับเลยว่า สมู๊ทจริงๆครับ

นิวไอ้แป๊ด  ถามๆดู 22k ครับ   เนกซัสเซเว่น หรือว่า เนกซ์เจ็ดนี่ถูกกว่ากันครึ่งครึ่งครับ   ดูแล้ว  ให้เด็กใช้แบบนี้ดีกว่าครับ ไปเอาของพวก    EPU (อ่านว่า อี พี ยู) ของฟรีมา ผมว่าน่าจะ กาก ไม่น้อยครับ    จีนแดงตัดมาถูกๆ  เตรียมตัวเจ๊งกันได้เลย อิอิกำ tuxout
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2012, 09:56:57 โดย Leim1 » บันทึกการเข้า
yuki_kaze
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #18 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012, 10:34:49 »

3way sli สุดยอดครับ great

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Leim1

« ตอบ #19 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012, 10:45:47 »

หมายถึง อันนี้หรือเปล่าครับ 

จริงๆ  แค่ way เดียวก็  หมดแรงแล้วครับ  อิอิกำ drunk
tony

« ตอบ #20 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012, 11:15:15 »

ข้างบนนี่สามต่อหนึ่งก็ยอมครับ
yuki_kaze

« ตอบ #21 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012, 11:56:36 »

หมายถึง อันนี้หรือเปล่าครับ 

จริงๆ  แค่ way เดียวก็  หมดแรงแล้วครับ  อิอิกำ drunk

ใช่ครับ jap

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
Leim1

« ตอบ #22 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012, 12:05:07 »

ต้องถามลุงเชนว่า ได้เคลมหรือเปล่านะครับ

ถ้าลุงเชนว่า อร่อย แสดงว่า เรียบร้อยครับ อิอิกำ tuxout
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #23 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012, 23:08:42 »

ต้องถามลุงเชนว่า ได้เคลมหรือเปล่านะครับ

ถ้าลุงเชนว่า อร่อย แสดงว่า เรียบร้อยครับ อิอิกำ tuxout

ลุงแก่แล้วครับ ชอบ ชว. มากกว่า อิอิกำ

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
Trubyds
Registered User
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 17:31:46 »

เพิ่งรู้ว่า ลุงเชน ชอบ ชูวว วู๊วววววว.. อิอิกำ  lol

tpp

« ตอบ #25 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 18:01:52 »

อิอิ กำ
Cybernetic

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #26 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 19:40:23 »

Inspire by  :  กินรี 

อิอิกำ drunk

อยากได้ง่ะ rules

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
Leim1

« ตอบ #27 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 20:23:08 »

มีโอกาสหลังลายมากๆเลยนะครับ  รอยข่วน 3 อันชัดเจนเลย

เร้าใจแน่นอน

ที่ว่านี่ กล่องนะครับ อิอิกำ glasses
tpp

« ตอบ #28 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2012, 21:22:43 »

drunk
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์