หน้า: [1] 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญ ปรมาจารย์ เเนะจีบหยิงทางโทรศัพท์หน่อยครับ  (อ่าน 11772 ครั้ง)
watshiki
Vmodtech Member

« เมื่อ: 04 สิงหาคม 2009, 19:53:09 »

เจอทิดสะดีในเนตบอกว่าเวลาคุยโทรศัพท์ ใ้ห้คุยเรื่องความรู้สึก คุยเรื่องความคิดของเธอบ้าง อย่ามัวแต่คุยเรื่องทั่วไป เช่น ทําอะไรอยู่ อยู่ที่ไหน วันนี้กินข้าวกับอะไร วันนี้ไปไหน ช้อปปิ้งมาเหรอ ซื้ออะไรมา การคุยแบบนี้ใครก็คุยกับเธอได้และคุณจะทําให้เธอเบื่อ!!! การคุยเรื่องทั่วไปนั้นเราจะคุยเฉพาะตอนแรกๆ ที่เราโทรไปเท่านั้น จากนั้นคุณต้องคุยเรื่องที่เกี่ยวกับความรู้สึกเธอ ความคิดของเธอ ถามเธอว่าเธอคิดยังไง รู้สึกยังไงกับเรื่องนี้ เรื่องนั้น จากนั้นก็ให้เธอเผยตัวตนของเธอออกมา ให้เธอเปิดใจกับคุณมากขึ้น และที่สําคัญคืออย่าคุยเรื่องที่มันเครียด หาเรื่องที่คุยแล้วทำให้เธอรู้สึกว่าสบายใจ แล้วเธอจะรู้สึกไว้ใจคุณ ยามที่เธอมีเรื่องไม่สบายใจอะไร เธอจะคิดถึงคุณก่อนเป็นคนแรก และเป็นฝ่ายโทรไปหาคุณเอง จากนั้นค่อยสร้างสัมพันธ์แล้วค่อยขอเธอเป็นแฟน

ไม่เข้าใจเเละไม่เปนหมดเลย สอนจระเข้ให้ว่ายน้ำทีเถอะ สอนเสือให้ออกล่า สอนเปนชายกะล่อนที
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

LOVE YOU THAILAND

« ตอบ #1 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2009, 20:01:00 »

อิอิกำ ผมก็จีบไม่เป็นเหมือนกันครับ รออ่านด้วยคนครับ Kiss

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
watshiki

« ตอบ #2 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2009, 20:16:33 »

อิอิกำ ผมก็จีบไม่เป็นเหมือนกันครับ รออ่านด้วยคนครับ Kiss
555 มีคนเเบบผมด้วย
numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2009, 20:43:40 »

มารอเก้บข้อมูล...ไม่เคยจีบทางโทรสับเหมือนกัน

Cybernetic

« ตอบ #4 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2009, 20:44:58 »

มารอเก้บข้อมูล...ไม่เคยจีบทางโทรสับเหมือนกัน
คนมีเมียแล้วไม่ต้องเก็บหรอกครับ lol

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
kgb99

« ตอบ #5 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2009, 21:05:10 »

โดยมากผมจะคุย ต่อรองราคา กับ นัดสถานที่เจอกันครับ อิอิกำำ lol  drunk

cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #6 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2009, 21:10:44 »

out ประสบการณ์ไม่ดีไม่ขอเอยอิอิ

gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #7 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2009, 21:18:50 »

ไม่เป็นก็ต้องลองครับ   ลองดูก็ไม่เห็นมีไรเสียหาย  ไม่ติดก็หาใหม่   คิดแต่ไม่เป็น ไม่เป็น  มันไม่เป็นไปเรื่อยๆอ่ะครับ

คนจีบหญิงเก่งๆ บางคนก็พรสวรรค์  บางคนก็พรแสวงครับ    มั่นฝึกฝน

ตอนนี้ผมก็จีบไม่เป็นแล้วเหมือนกันครับ  ลืมไปหมด  เหมือนจะมีเมียมา 5 ปีแล้วครับ  ขี้หึงอึ๊บอ๊ายยยย...วิชาเลยหดหายครับ

เคยคุยกับหญิงเหมือนกันครับ แต่ไม่รู้จะคุยอะไร  ไม่มีมุขครับ  หมดแล้วจริงๆ  ใจคิดแต่จะเอาอย่างเดียวครับ  5555

Cybernetic

« ตอบ #8 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2009, 21:26:42 »

อ้างถึง
ตอนนี้ผมก็จีบไม่เป็นแล้วเหมือนกันครับ  ลืมไปหมด  เหมือนจะมีเมียมา 5 ปีแล้วครับ  ขี้หึงอึ๊บอ๊ายยยย...วิชาเลยหดหายครับ
อืมใช่ครับ ผมก็เหมือนจะมีเมียแล้วหลายปีอยู่เหมือนกันครับ เลยจีบไม่เป็นแล้ว lol

beerking

« ตอบ #9 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2009, 21:42:58 »

เง้อ ผมไม่เป็นเหมือนกันครับ โทรไป นัด สภานที่กันอย่างเดียวอะครับ อิอิ
Cybernetic

« ตอบ #10 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2009, 21:51:10 »

เง้อ ผมไม่เป็นเหมือนกันครับ โทรไป นัด สภานที่กันอย่างเดียวอะครับ อิอิ
พันทิบ หน้าเจไดใช่มั้ยครับ lol

Red devil tr.

« ตอบ #11 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2009, 21:51:54 »

หนุมาเก็บ ความรู้ครับ..อิอิ drunk
MrHelix

Audio Adict!

mrhelix@hotmail.com facebook.com/mrhelix.in.th
« ตอบ #12 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2009, 22:11:00 »

ลืมไปหมดแล้ว  lol

เรื่องเสียงไม่มีที่สิ้นสุด แต่หยุดเพราะไม่มีตังค์ อิอิกำ  drunk
idirex2000

« ตอบ #13 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2009, 22:42:54 »

yesคุยสนุกๆออกตลกหน่อยผู้หญิงเค้าชอบ drunk
kim

« ตอบ #14 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2009, 05:24:40 »

แต่ละคนโดนถอดเขี้ยวเล็บหมดแล้ว เซ้ง unlove สรุปเหลือคนไม่มีเมียคือตรูคนเดียวเหรอนิ gasp

น้องต้องดูก่อนว่าผู้หญิงเป็นคนแบบไหน เพราะมีหลายคนที่เค้าจะเป็นคนซ่อนความรู้สึกเก่ง น้องเพิ่งจะไปจีบ ใครมันจะบอกละ
แบบนี้ต้องจากพื้นๆ เรื่องใกล้ตัวเค้า แล้วค่อยอาศัยลูกหยอดเข้าบ่อยๆ แล้วดูอาการเค้าว่าเค้าเริ่มแง้มยัง

ฝึกสังเกตุดูนะครับ อาจยากหน่อย
หน้า: [1] 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์