หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสนอแนะเวบเกี่ยวกับ เบเกอรี่ อาหารมีคุณค่า ราคาต้องใจ สามารถพูดกันได้ในแบบกันเ  (อ่าน 676 ครั้ง)
mududaina
Registered User
*

« เมื่อ: 31 สิงหาคม 2012, 13:35:34 »

หากเอ่ยถึง เบเกอรี่ จะนึกถึงไครไม่ได้เลยนอกจากร้านดีร้านนี้ ร้านนี้มีทั้งคุณค่าที่ท่านเลือกหาที่ใหนไม่ได้  มีความเป็นกันเองในแบบคุณ อีกทั้งยังมีราคาที่เหมาะสม และตอบสนองความหวังของผู้บริโภคได้ดี เพราะมีรสชาติของอาหารต่างจากร้านทั่วๆ ไป มีบริการที่ให้ความสนใจเอาใจใส่คุณอยู่เสมอ หรือหากท่านยังไม่อยากจะเดินทางก็สามารถเข้าดูร้านทางเราก่อนได้ ทางwebเลยค่ะ

ภายในwebมีอาหารและบริการจากทางเราให้เลือกมากมายก่ายกอง มีรูปถ่ายของกินที่แต่งเติมสวยๆสไตล์น่าทานของทางร้านไว้มากมาย ส่วนเรื่องคุณค่า ความสะอาด และอร่อยถูกปากนั้นไม่ต้องพูดถึงเลยค่ะ ผลตอบรับจากผู้บริโภคที่ได้มาทานแล้วกลับไปคอนเม้นกลับ ทุกคนพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า อร่อยจริงๆค่ะ เนื่องด้วยความถูกปาก สิ่งที่ตามมาก็คือความสุข สนุกหรรษา ยิ่งไปเป็นครอบครัวหรือกับแฟนก็การันตีว่าจะพอใจไม่มีวันลืมได้เลยล่ะ^_^ และยังมีภาพถ่ายจากลูกค้าที่ถ่ายไว้รับประทานเก็บมาฝากบนเว็บไซต์ของทางเราเพื่อเชิญให้ลองไปทานอีกด้วยนะค่ะ

หากลูกค้าที่ยังไม่เคยลองกินอาหารที่ใหม่ๆ หรือต้องการที่จะลองห้องอาหารแนวใหม่ ขอแนะให้ลองร้านของเราดูค่ะ แล้วลูกค้าจะไม่ผิดหวังกับที่ทางเราเสนอแนะมาแน่นอน  ใครที่กลัวจะหาร้านของเราไม่เจอก็ไม่ต้องวิตกกังวลไปนะค่ะ หน้าร้านก็มีการเสริมแต่งให้ดูดีมีจุดเด่น สไตล์ชวนมองไม่ซ้ำใคร อีกทั้งยังมีการออกแบบภายในร้าน ที่ให้ความสะดวกสบายแก่ลูกค้า มีบริการจากทางร้านอย่างครบครัน ไม่ว่าจะมาเป็นครอบครัว หรือมาแบบคู่รัก หรือเพลิดเพลินตามประสาเพื่อนพ้อง ทางเราก็มีบริการไว้รองรับเสมอค่ะ

ตอนท้ายนี้ขอฝากร้านอาหารของทางเราไว้พิจารณาลองรับประทานดูซักครั้งด้วยนะค่ะ ถ้าอยากร่วม ติ-ชม ภายหลังได้ลองชิมแล้วก็สามารถเข้าไปคอมเม้นในเว็บของเราได้เลยนะค่ะ รับประกันคุณภาพและราคา 

คลิกที่นี่
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์