หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความ : Razer BlackWidow Tournament Edition  (อ่าน 2573 ครั้ง)
Comment Starter
Vmodtech Member

« เมื่อ: 30 กันยายน 2012, 21:19:06 »

Razer BlackWidow Tournament Edition คีย์บอร์ดแบบ Mechanical ที่เกมส์เมอร์พาไปเปรี้ยวนอกบ้านได้สบายๆ
คลิกเพื่ออ่านฉบับเต็ม!
Venom-Crusher
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 กันยายน 2012, 21:27:16 »

::190208:: ::190208:: ::190208::

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
tpp
True Love Always

« ตอบ #2 เมื่อ: 30 กันยายน 2012, 23:21:53 »

เสียงเวลากดปุ่มนี่น่าอร่อยจริงๆ ปุ่มสีฟ้าเนี่ย
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #3 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2012, 08:02:56 »

เสียงเวลากดปุ่มนี่น่าอร่อยจริงๆ ปุ่มสีฟ้าเนี่ย

ไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ครับ

ทำไม   เกี่ยวกับ  คีย์บอร์ด    แท้ ๆ

ทำไมมี รหัสลับดาวินชี แฝงในนี้ด้วยครับ

หรือว่า  มีโค๊ท เงี่ยง  หมายความตามนั้นด้วยหรือเปล่าครับ อิอิกำ glasses
tpp
True Love Always

« ตอบ #4 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2012, 08:18:58 »

ทำไม   เกี่ยวกับ  คีย์บอร์ด    แท้ ๆ

ทำไมมี รหัสลับดาวินชี แฝงในนี้ด้วยครับ

หรือว่า  มีโค๊ท เงี่ยง  หมายความตามนั้นด้วยหรือเปล่าครับ อิอิกำ glasses

อิอิ กำครับ

คือสวิทซ์สีฟ้าแบบนี้เนี่ย เวลากดมันจะมีสองจังหวะครับ คือกดไปเบาๆมันจะดับแกร๊กเล็กๆ (คล้ายๆกับเสียงกดปากกาลูกลื่นเลย) ถ้าเพิ่มแรงอีกนิดมันถึงจะเป็นการกดปุ่มนั้นๆ ดังนั้นเวลาพิมพ์แต่ละตัวจะมีสองเสียงครับ
Leim1
CEO กลุ่ม ยสตน.

« ตอบ #5 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2012, 08:56:44 »

อิอิ กำครับ

คือสวิทซ์สีฟ้าแบบนี้เนี่ย เวลากดมันจะมีสองจังหวะครับ คือกดไปเบาๆมันจะดับแกร๊กเล็กๆ (คล้ายๆกับเสียงกดปากกาลูกลื่นเลย) ถ้าเพิ่มแรงอีกนิดมันถึงจะเป็นการกดปุ่มนั้นๆ ดังนั้นเวลาพิมพ์แต่ละตัวจะมีสองเสียงครับ

มีเสียง  แพร็ด แพร็ด แพร็ด  ด้วยมั๊ยครับ  อิอิกำ glasses drunk
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์