หน้า: 1 [2] 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเข้าแล้วครับโดนลบกระทู้ใน OCZ เกลี้ยง  (อ่าน 14129 ครั้ง)
tpp
True Love Always
Vmodtech Member

« ตอบ #15 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2009, 11:05:15 »

หึ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #16 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2009, 11:26:16 »

เก๊ เกย์ lol

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
dq-pb
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.

บางครั้งความถูกต้องก็นำภัยมาสู่ตน

« ตอบ #17 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2009, 23:16:12 »

คงต้องเซ่นก่อนนะครับกระทู้ถึงจะอยู่ยาว

เอ้าดัน อิอิ กำ

รับfitting3/8จ้า
zaddman

« ตอบ #18 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2009, 12:47:26 »

คุคุคุคุ  lol

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #19 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2009, 13:24:54 »

lol 555 สงสัยเพราะท่านไปลง รีวิว จากเว็บ vmod เลยโดนครับดีไม่ลบเมมด้วย out พวกแบบนี้มีเยอะครับเป็นกันหลายเว็บหลายวงการ

Alphabetz

« ตอบ #20 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 13:00:26 »

หึหึ เหตุผลแปลกๆ

zaddman

« ตอบ #21 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 00:31:04 »

ทำใจครับ เราเข้าบ้านเขา เราทำไรไม่ได้นอกจากบ่น ๆ และบ่น...ฮุ ๆ ๆ ผมชินกะความเป็นอยู่แบบนั้นล่ะ ฮุ ๆ ๆ ๆ  เราเฮฮาภาษาที่เราเป็นดีกว่า...ครับ ความสุขอยู่ที่เรา เราอยู่ผิดที่ผิดทาง ไม่มีใครมาเข้าใจเท่าที่มีคนเข้าใจเราครับ ฮุ ๆ ๆ ๆ  ไม่พูดดีก่า เห็นแล้วเซ็งแทนเจ้าของกระทู้ครับ  lol lol

ผมมันบ้าหลุดโลก ใครจะว่าผมต๊อง เรื่องของคุณ ความสุขมันอยู่เราเป็นตัวเรา ไม่ใช่การหลอกตัวเอง
yuki_kaze

« ตอบ #22 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 10:35:15 »

ตกลอง moderator ที่นั่นเขาตอบว่ายังไงครับ?

เกิดเป็นคนควรรู้แยกแยะผิด-ชอบ ชั่ว-ดี <br /><br />จะได้ไม่เสียชาติที่เกิดมาเป็นคน
zaddman

« ตอบ #23 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 16:54:53 »

ตกลอง moderator ที่นั่นเขาตอบว่ายังไงครับ?
เห็นออกมา(บ่นๆ) เอ้ย...ชี้แจงว่าเป็นกระทู้ซ้ำ เป็นคำถามที่ถามบ่อย ๆ เขาถึงลบ...ว่าแต่...ทำไมพวกบอร์ดดันกระทู้ ไม่ลบคอมเม้นดันกันมั่งหนอ....ยิ่งกว่าปั้มกระทู้อีก... เฮ้อ...สงสัยจำกัดพื้นแบบสุด ๆ คุคุคุ แหง ๆ เลย ผมมองแบบนั้นนะ

tpp
True Love Always

« ตอบ #24 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 19:53:00 »

ถ้าไม่สบายใจก็โพสที่นี่ก็ได้ครับ ไม่มีกัดกันเองแน่นอน ท่านๆก็รู้
Venom-Crusher

I'm Stand Between Hell and Earth.

« ตอบ #25 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 20:00:51 »

ถ้าไม่สบายใจก็โพสที่นี่ก็ได้ครับ ไม่มีกัดกันเองแน่นอน ท่านๆก็รู้

ดีใจจังโพสต์หลังคนแก่  jap

It's hard to be righteous, but it easy to be evil.
beerking

« ตอบ #26 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2009, 23:27:13 »

อิอิ ผมเข้าใจครับ สมมุติว่า ผมมีบ้านอยู่ ใครจะมาทำใหญ่ ทำแบ่งในบ้านผมไม่ได้แน่ๆ เพราะ เป็นพื้นที่ส่วนบุคคล แต่ถ้าเป็น เวป ตามสบายครับเพราะเป็นสาธารณะ แต่มาทำหยุมหยิมคิดเล็ก คิดน่อยแบบนี้  อย่าไปสนใจเลยครับ ผมว่าทำโรงงานจานกระดาษให้รุ่งยังจะดีซะกว่า เอิ๊กๆ   

ลืม สายัน เอามาเอาเศษตังแล้วไปเล่นใต้ถุนบ้านโน้นไป ผู้ใหญ่เขาจะคุยกัน อิอิ
tony

« ตอบ #27 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2009, 23:30:39 »

อ๋อ ที่นั่นมีการแบ่งพรรคแบ่งพวกครับ ถ้าเป็นแบบว่า ถูกครับพี่... ดีครับพี่... เหมาะสมครับพี่...จะอยู่ได้อย่างสบายครับแล้วก็ประเภทครัยยยยยยก็ด้ายยยยยย อย่ามาเก่งกว่าตูไม่งั้นอยู่ไม่ได้ กรูไม่ชอบ
zaddman

« ตอบ #28 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2009, 15:35:08 »

อิอิ ผมเข้าใจครับ สมมุติว่า ผมมีบ้านอยู่ ใครจะมาทำใหญ่ ทำแบ่งในบ้านผมไม่ได้แน่ๆ เพราะ เป็นพื้นที่ส่วนบุคคล แต่ถ้าเป็น เวป ตามสบายครับเพราะเป็นสาธารณะ แต่มาทำหยุมหยิมคิดเล็ก คิดน่อยแบบนี้  อย่าไปสนใจเลยครับ ผมว่าทำโรงงานจานกระดาษให้รุ่งยังจะดีซะกว่า เอิ๊กๆ   

ลืม สายัน เอามาเอาเศษตังแล้วไปเล่นใต้ถุนบ้านโน้นไป ผู้ใหญ่เขาจะคุยกัน อิอิ

โดนใจแบบนี้ผมให้ +10 เลย  great great lol

idirex2000

« ตอบ #29 เมื่อ: 02 กันยายน 2009, 11:24:08 »

great great great great
หน้า: 1 [2] 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์