หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอระบายหน่อยเถอะ เห็นแล้วอารมณ์ขึ้นจริง ๆ  (อ่าน 8603 ครั้ง)
Cybernetic
สมาชิกกลุ่ม ยสตน.
Vmodtech Member

LOVE YOU THAILAND

« เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 21:44:23 »

ผมเพิ่งเห็นข่าวนี้ครับ...

คลิปนักศึกษาสาวรุมทำร้ายรุ่นน้องสถาบันเดียวกัน ถูกส่งเข้ามือถือเกลื่อนเมืองนครศรีธรรมราช...

ฝากถึงไอ้คนทำหน่อยนะ ถ้าคนที่ถูกกระทืบเป็นพี่น้อง, ญาติ ๆ ของพวกเมิงอ่ะ เมิงจะถ่ายคลิปแล้วส่งให้พวกเพื่อนเมิงดูอย่างสนุกสนานมั้ย ?

มันเท่ห์แล้วน่าภูมิใจมากนักเหรอครับ ใช้วิธีการหมาหมู่รุมทำร้ายคนที่ไม่มีทางสู้ วัยรุ่นสมัยนี้เป็นอะไรไป ผมเห็นแล้วสมเพชจริง ๆ ครับไอ้พวกนี้ แหม...พาพวกไปรุมกระทืบรุ่นน้องถึงที่พักแล้วถ่ายคลิปส่งให้ชาวบ้านดู เท่ห์ chip หายแหละ

ลองไปอ่านต่อเอาเองครับ
http://www.thairath.co.th/content/region/27218

ขอให้กำลังใจตำรวจ ลากคอไอ้พวกจังไรพวกนี้มาเข้าคุกให้ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 สิงหาคม 2009, 21:55:50 โดย Cybernetic » บันทึกการเข้า

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
dazeb

"A half-truth is a whole lie"

« ตอบ #1 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 22:02:15 »

ผมเคยเห็นอีกคลิปจังไรกว่าอีก เด็กมัธยมชุดเนตรนารีถูกเพื่อนหญิงมันรุมขึงให้เด็กผู้ชายปี้ ดูแล้วอนาถใจสงสารจริงๆ mad

แรงไม่เว้นวันหยุดราชการ
Cybernetic

« ตอบ #2 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 22:05:35 »

ผมเคยเห็นอีกคลิปจังไรกว่าอีก เด็กมัธยมชุดเนตรนารีถูกเพื่อนหญิงมันรุมขึงให้เด็กผู้ชายปี้ ดูแล้วอนาถใจสงสารจริงๆ mad
โห...ชิง here มาเกิดจริง ๆ  grrrrrr

นักการเมืองยื่นปลา พระราชายื่นเบ็ด
นักการเมืองแจกแท็บเบล็ต กษัตริย์แนะเคล็ดวิชา
นักการเมืองห่วงอำนาจ มหาราชห่วงประชา
นักการเมืองสร้างสัญญา องค์เจ้าฟ้าสร้างสรรธรรม
นักการเมืองหาเรื่องกิน องค์ภูมินทร์หาเรื่องทำ
yoshiki

« ตอบ #3 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 22:10:49 »

เด็กสมัยนี้มันก็เหลือเกิน ทำอะไรไม่ค่อยจะคิดกัน grrrrrr
Cybernetic

« ตอบ #4 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 22:13:44 »

เด็กสมัยนี้มันก็เหลือเกิน ทำอะไรไม่ค่อยจะคิดกัน grrrrrr
สงสารพ่อแม่จริง ๆ เลยเนี่ย อนาถจิตจริง ๆ สมัยนี้

tobi-x-kato

คำว่า dj สะกดยังไง?

« ตอบ #5 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 22:15:08 »

เห็นคลิปเนตรนารีเหมือนกัน เมืองไทย เฮ้อๆๆๆ slap

gorilla

facebook.com/toughmanshop
« ตอบ #6 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 22:16:20 »

เคยดูแล้วเหมือนกันครับ

ไม่รู้จะใช้ศัพท์คำไหนบรรยายจริงๆครับ

เห็นใจคนเป็นพ่อเป็นแม่ครับ  หัวใจแทบสลายครับ

numz

สะสมหลอดใว้ให้ลูกหลาน

skylinev_spec@hotmail.com
« ตอบ #7 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 22:22:08 »

no ดีนะ ไม่ฝักไฝ่พวกนี้ เลยไม่เคยดู

beerking

« ตอบ #8 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 22:26:48 »

no ดีนะ ไม่ฝักไฝ่พวกนี้ เลยไม่เคยดู

อิอิ ไม่เชื่อ อิอิ
cicimaru
ประธานกลุ่ม ยสตน.

กลุ่มแก๊งค์

« ตอบ #9 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 22:37:09 »

lol เรื่องนี้กฏหมายได้ให้ความคุ้มครองผู้กระทำความผิดเต็มที่ครับ   out ขอโทษ แล้วมารายงานตัว ก้อจบ กันไป ไม่ว่าใครครับ ผู้ชายดีๆมันหายากครับทุกวันนี้อิอิ drunk  rofl ที่หน้าตาดีๆดันเป็นเกย์ซะงั้น 555555555

Red devil tr.

« ตอบ #10 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 22:54:01 »

สังคมมันตกตํ่าสุดฯ พ่อแม่ก็สอนให้ลูกเห็นแก่ตัว ครูส่วนมากขาดคุณธรรม เจ้าหน้าที่ก็ถือว่า ไม่ไช่ลูกหลานกูธุระไม่ไช่ แล้วรุ่นลูกหลานเราอนาคตข้างหน้า จะอยู่กันอย่างไร.. frown
tpp
True Love Always

« ตอบ #11 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 23:20:56 »

ขออนุญาติ edit ตัวเอง อิอิ แรงไปนิส
beerking

« ตอบ #12 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 23:24:24 »

เง้อ ผมก็เขาข่ายอีกแล้วสิครับ หน้าตาดี นิสัยดี เจอสังคม ทุกวันนี้ คนดีอย่างผมท้อแท้ อิอิ
Red devil tr.

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 23:26:25 »

ขออนุญาติ edit ตัวเอง อิอิ แรงไปนิส
ผมว่าไม่แรงหรอกครับ พ่อแม่ส่วนมากรู้อยู่ว่าลูกตัว เองเป็นคนอย่างไร นอกจากเด็กมันเลวมาจากนรกก็ อย่าไปโทษ พ่อแม่เขาเลยครับ..
2jz_turbo

« ตอบ #14 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2009, 23:39:46 »

เห็นแล้วเหมือนกันคับ หดหู่ใจอย่างรุนแรงมากถึงมากที่สุดคับ ไม่รู้ว่าสังคมเราทุกวันนี้มันกลายเป็นอะไรไปแล้ว

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์